Wanawake wenzangu mnajiua bila kujua

Wanawake wenzangu mnajiua bila kujua

Desire Dizaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Posts
6,476
Reaction score
11,673
Yote ni kuhusu hizi waist trainer au corset

Japo ni jambo linaloenda na wakati lakini ukweli lina madhara makubwa ndani. Unapofanya kitu isifikirie kuhusu nje tu, fikiria na ndani!

Sio siri kila mwanamke anapenda kuwa na mwili mzuri, shepu ya kihesabu masaa(hourglass shape), lakini unatumia njia gani?
Hii njia ya kuvaa hii mikanda itakupa muonekano mzuri nje lakini ndani uwiii!

Ukweli ni kwamba hii mikanda inapovaliwa inabana tumbo. Lakini kana we ni mtu mnene mwenye maguta mengi ambayo yanakaa kwenye tumbo na kusababisha kitambi haiondoi hayo mafuta bali inayahamisha, kutoka tumboni kushuka chini, kwahiyo inapelekea wewe kuwa na tumbo dogo lakini hips zilizpjazia na makalio kitokana na yale mafuta kuhamishiwa kule chini.. [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] hilo ndo linalowapa shangwe sasa.. Hebu tuhamie ndani.

Fact ni kwamba kule ndani organi zako zinapata mgandamizo na kuvurugika

Organ hizo ni tumbo, mapafu, maini, utumbo mkubwa, utumbo mdogo, kongosho, kizazi na mbavu!

Ni kqamba unapovaa ule mkanda kadri mda unavoenda zile organ za juu zinapanda juu zaidi na zile za chini zinashhka chini zaidi huku vikigandamizwa ndani zaidi. Mbavu zintabanwa hivo kupelekea mapafu kubanwa pia. Matokeo yale ni matatizo katika upumuaji. Ini linatitia na kupoteza shape yake ya asili hivo kuathiri utendaji wake na kama mnavojua kazi ya ini kudili na sumu za mwilini.

Utumbo unabanwa utashuka chini zaidi na kuparaganyika au kuvurugika.. Hali kadhalika unaweza kupata matatizo ya kudumu ya ukosefu wa choo..pia itapelekea kupungua kutokana na utumbo na tumbo kubanwa

Kizazi kitabanwa na ujue ndani ya kizazi kuna organ muhimu kama ovaries. Placenta na utaathiri kuta za uzazi.
Jihurumieni jamani. Yote haya ni ya kufurahisha wanaume huku mnajiua

Jiamini jipende.kama una minyama uzembe dawa ni kupunguza uzito na mafuta mwilini.. Kuna mazoezi ya asili ya kukaza tumbo likawa flat ukivaa nguo unapendeza

Hakuna hakina kibaya alichokiumba Mungu vyote ni vyemaa na tuheshimu kazi yake.

Wachina wanahangaika wee kila siku kubuni vitu mara kurefusha uume, mara, mara kukuza tako, mara kubana kiuno.. Jiulize mbona wao hawachangamkii bidhaa zao. Ingekua hivo basi nusu ya wachina wangekua na mawowowo,wanaume wasingependa vibamia, wanawake wote china wangekua na hourglass shape..lakini wanatimiza ule msemo wa waswahili usemao "ukitaka kufanikiwa, tafuta wajinga"

View attachment 989923View attachment 989924
IMG_20190109_092814_227.JPG
IMG_20190109_093230_228.JPG


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yote ni kuhusu hizi waist trainer au corset
Japo ni jambo linaloenda na wakati lakini ukweli lina madhara makubwa ndani. Unapofanya kitu isifikirie kuhusu nje tu, fikiria na ndani!
Sio siri kila mwanamke anapenda kuwa na mwili mzuri, shepu ya kihesabu masaa(hourglass shape), lakini unatumia njia gani?
Hii njia ya kuvaa hii mikanda itakupa muonekano mzuri nje lakini ndani uwiii!
Ukweli ni kwamba hii mikanda inapovaliwa inabana tumbo. Lakini kana we ni mtu mnene mwenye maguta mengi ambayo yanakaa kwenye tumbo na kusababisha kitambi haiondoi hayo mafuta bali inayahamisha, kutoka tumboni kushuka chini, kwahiyo inapelekea wewe kuwa na tumbo dogo lakini hips zilizpjazia na makalio kitokana na yale mafuta kuhamishiwa kule chini.. [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] hilo ndo linalowapa shangwe sasa.. Hebu tuhamie ndani..

Fact ni kwamba kule ndani organi zako zinapata mgandamizo na kuvurugika
Organ hizo ni tumbo, mapafu, maini, utumbo mkubwa, utumbo mdogo, kongosho, kizazi na mbavu!
Ni kqamba unapovaa ule mkanda kadri mda unavoenda zile organ za juu zinapanda juu zaidi na zile za chini zinashhka chini zaidi huku vikigandamizwa ndani zaidi. Mbavu zintabanwa hivo kupelekea mapafu kubanwa pia. Matokeo yale ni matatizo katika upumuaji. Ini linatitia na kupoteza shape yake ya asili hivo kuathiri utendaji wake na kama mnavojua kazi ya ini kudili na sumu za mwilini.
Utumbo unabanwa utashuka chini zaidi na kuparaganyika au kuvurugika.. Hali kadhalika unaweza kupata matatizo ya kudumu ya ukosefu wa choo..pia itapelekea kupungua kutokana na utumbo na tumbo kubanwa
Kizazi kitabanwa na ujue ndani ya kizazi kuna organ muhimu kama ovaries. Placenta na utaathiri kuta za uzazi.
Jihurumieni jamani. Yote haya ni ya kufurahisha wanaume huku mnajiua
Jiamini jipende.kama una minyama uzembe dawa ni kupunguza uzito na mafuta mwilini.. Kuna mazoezi ya asili ya kukaza tumbo likawa flat ukivaa nguo unapendeza
Hakuna hakina kibaya alichokiumba Mungu vyote ni vyemaa na tuheshimu kazi yake.
Wachina wanahangaika wee kila siku kubuni vitu mara kurefusha uume, mara, mara kukuza tako, mara kubana kiuno.. Jiulize mbona wao hawachangamkii bidhaa zao. Ingekua hivo basi nusu ya wachina wangekua na mawowowo,wanaume wasingependa vibamia, wanawake wote china wangekua na hourglass shape..lakini wanatimiza ule msemo wa waswahili usemao "ukitaka kufanikiwa, tafuta wajinga"

View attachment 989923View attachment 989924View attachment 989925View attachment 989926

Sent using Jamii Forums mobile app

Kwa vile wewe Conchita uko slender ndo umeamua kuwanyanyapaa wenzio?

No bueno!
 
[emoji23][emoji23][emoji23]
WANAKUJA WANAWAKE WA KISASA WASIOPITWA NA LOLOTE DUNIANI KUKUPINGA KWA MATUSI NA DHIHAKA TELE, NA HAIJALISHI WATAPATWA NA MADHARA YA MAPAFU, KANSA ZA VIZAZI, VYAKULA VYA KEMIKALI WAO NI CHAPA ILALE.

NAKUSHAURI JIKABIDHI MAPEMA KABISA MIKONONI MWA POLISI KWA ULINZI IMARA ILI USIDHURIKE.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Green tea baada ya kula chakula ni nzuri kwa digestion. Utaripoti ofisi juu nusu saa au lisaa moja baada ya kunywa green tea. Nimeona matokeo mazurka ila Nina miss caffeine.

Kula ukwaju baada ya chakula pia ni nzuri au kunywa juice ya ukwaju.
 
Back
Top Bottom