Umemkataa yupi? Eeeh sis unamamboYule sijamkataa, ila unamlaghai mtoto wa watu, mwisho tuonekane wabongo wote viruka njia, au haujui unaliwakilisha taifa?
Huyu ndugu yako ni kichomi aise. Jiandae kuletewa vitoto mana najua uwezo wa kulea wala kutunza hanaSasa hivi kahamia Kenya, kaazi kweli kweli.
Nilimkuta kulee anamdanganya mtoto wa watu hadi huruma.
Hili namwachia mungu.Huyu ndugu yako ni kichomi aise. Jiandae kuletewa vitoto mana najua uwezo wa kulea wala kutunza hana
Oouh...Sijamkataa yeyote kaka.
Ila a mkiharibu huko ndiyo mnakuja kulia kwa wake zetu hapohapo unataka faraja yakeSawa, ila sio kila mtu anahitaji mawazo ya mwanamke kufanya issues zake.
Ila mkiharibu huko ndiyo mnakuja kulia kwa wake zetu hapohapo unataka faraja yake[emoji24] [emoji24] [emoji24]Sawa, ila sio kila mtu anahitaji mawazo ya mwanamke kufanya issues zake.
Chumbani.Wapi huko tunakokwenda sawa?
Maswali ya kibashite lazima yajibiwe kiabshite. Hilo domo soon linanin'ginia[emoji57] [emoji57]
Mweeh yani pamoja na kengele zote hizo alizonazo akose hata katoto kweli? UnbelievableAlafu sijui ndio vile tena!! Ujue hata katoto ka kusingiziwa hana na kupuyanga kote huko[emoji134] [emoji134] [emoji134]
Tena na laana hiyo ikugeukie... Na kwa jina langu ulaaniwe mwenyeweHili namwachia mungu.
Ila usiponitaka radhi lililaaniwe kalio ulilokalia wakati unaandika huu ujumbe.
Haha...Tena na laana hiyo ikugeukie... Na kwa jina langu ulaaniwe mwenyewe