Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Wanawake wenzangu, hapa Tanzania hakuna wanaume

Saula ni kwamba ,kamwe hauwezi kushindana na mwanaume.

Sent using Jamii Forums mobile app
Naweza ila kuna jambo moja sasaivi nyie sio wanaume nyie ni mascrepa ndio mpo mmeliwa nyuma mbele hamuwezi tena vyuma vimelegea sio kukaza tena kazi ushoga nipo mahali mnani haribia pizi njooni ijioni kuanzia sambili ndio mniseme niwa seme now.kind of kuharibiana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Nyie" maana yake umeniiclude na Mimi duh..
Mimi najijua ni mzima na sio shoga, nampenda mke wangu na namtimizia mahitaji yake

Tunaifurahia ndoa yetu na tunatarajia Mtoto mwishoni mwa mwezi wa 6...period
Naweza ila kuna jambo moja sasaivi nyie sio wanaume nyie ni mascrepa ndio mpo mmeliwa nyuma mbele hamuwezi tena vyuma vimelegea sio kukaza tena kazi ushoga nipo mahali mnani haribia pizi njooni ijioni kuanzia sambili ndio mniseme niwa seme now.kind of kuharibiana.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe usidhani watu wapo kama nyie sisi hatuwawazi eti na wala hatuwataki wazungu wanaofundisha nyie ukichaa wakurudiana wenyewe kwa wenyewe.
Hivi mwanaume anamkiss mwanaume mwenzake nalamba mtaro anakiss matako yake na nimtu mwenye familia nakuingiziwa nyuma au anaingiza nyuma kwa mwanaume sindo maana hamuoni ladha ya wakula chakula Mungu alichoweka nyie wanaume ni mnalaana kabisa hamna akili yakufikiri akili zenu ziko kwenye mitaro mnagawa kama wanawake.
Ndio maana hamjaoa kisa hamuitaji services zetu soon mtazalishana hao watoto.
Sisi habari yetu kwisha.
Wanaume kama mabinti mnakula mnavaa siku zinaenda vya bure kushinda kupewa wanaume hamna fikira wimbo lady j dee.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe pelemende zooooote hizo unataka NDOA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Shida si kwamba wanaume wote ni wabaya. Shida ni kwa nini uliwajaribu wote?
 
Mimi sitaki ww unisifu ila mpenzi wangu ambae namuita bby wangu nafikir ww unamuita baba yako mzazi anatosha yeye kunisifu navyo mshugulikia sio mbaya hata ww ukiniita baba halafu baba yako muite mama unaonaje itapendeza ee

Sent using Jamii Forums mobile app
Oyaaaa bro unafanya nini sasa, kwani babaake ndiye anayeandika au kusoma comments zako...

Man up

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .

1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.

2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.

So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.

3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.

4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.

5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.

6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.

7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.

8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.

Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwenye utafiti wako questionnaire iliwafikia pamoja na ******, magofool na kigwangwala? au uliishia kwa Lemutuz, bashite na jerry murrow?
 
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .

1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.

2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.

So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.

3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.

4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.

5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.

6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.

7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.

8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.

Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole mkuu kwa kufanyiwa yote haya.
 
Oyaaaa bro unafanya nini sasa, kwani babaake ndiye anayeandika au kusoma comments zako...

Man up

Sent using Jamii Forums mobile app
Usiwe mjinga hapa anapozungumzia wanaume anamanisha baba yake ni mwanamke nimemjibu hivi Ii awe na nidhamu na wanaume na asihukumu wanaume wote Kwa tatizo la wanaume wachache rejea hapo mwanzo kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hasira nyingi maana mapunga wana wivu haswa, huwa wanaona kila mwanamke adui yao.
Kuna mmoja katoka kusema wanawake hawana maana....na hawataki kabisa na kama vip wanaume wenzake wawapotezee[emoji1787][emoji1787][emoji16][emoji16].....haki hi dunia[emoji119][emoji119][emoji119]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanawake wamekuwa ghali sana na wsnasumbua vichwa vya watu so kinachoonekana kutokana na research yako ni kwamba wanajaribu kuja another way out ya kupunguza genye zao kwa njia tofauti, if its true coz tunaskia ila hatujawa na uhakika kama ni kweli namba ya mashoga imekuwa to the extent unayo present

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu huna hoja,

Hao wanawake unaowazungumzia kwamba eti hawampendi mwenzao mimi nawaona mashujaa. Wamejipambanua kwamba kamwe katika maisha yao hawata-support upuuzi. Kunguru kwao ni kunguru tu na si vyenginevyo.

Hayo unayotaka wewe wayafanye eti kum-support mwenzao hata kama anaongea upupu ndio yaliyotufikisha hapa na li-CCM letu.
Wewe vingapi unasapoti vinavyowadharirisha wanawake Humu? Unataka Wewe usapoti wao wasisapoti.
Mengi tunayozusha kwa wanawake hayana ukweli km alivyofanya uyu Sio km Kuna ukweli hapana ila ni katika kuonyesha na wao wanakereka vile tunavyoawasema vibaya.

Hakuna usurious wowote hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimefanya utafiti sana nimekuja kujua kuwa wanaume wa TZ hawafai kuoa .

1. Mashoga
Asilimia fulani ya wanaume wamekuwa wakijihusisha na mapenzi ya jinsia moja na wanaonyesha wanapendelea hivyo na unaweza olewa na mwanaume mwenye sifa unazotaka kumbe wewe umeolewa na mwanamke mwenzako au umeolewa na konki master anayeingilia wenzie.

2. Hawafiki mwisho wa mechi
Asilimia kubwa ya wanaume wa Tz hawafiki mwisho wa safari, wao ni mbili tena kwa shida sana. Na pia hawajui mapenzi kwa sababu wamekuwa wavivu.

So kama umeolewa nao basi sio shida. Hata matangazo mengi ni jinsi ya kupata nguvu za kiume sababu hawana.

3. Ni walevi
Asilimia kubwa kwa misongo ya mawazo wamekuwa walevi wavivu na wanachukia sana kama wakiulizwa wametoka wapi. Wengine kwa pombe wanapiga wake zao na kuwadhuru hata watoto.

4. Wanachepuka sana
Wao ni wachepukaji wakienda kutest kwanini hawafiki mwisho wa safari ila hawajui ndio imekuwa hali halisi.

5. Wanapenda kuwatumia “tigo”
Wanaume wa Tz wanapenda sana kutumia hii service na kwahiyo ukiolewa jua lazima utoe hiyo service na ina madhara makubwa.

6. Matapeli
Baadhi yao ni matapeli wanakuoa ili apate kitu sio mapenzi ya kweli.

7. Wanapenda ofa sana
Wanaume wa Tz wanapenda ofa sana kuitana baba, mkuu ili wapewe vya bure na mwisho wanaibiwa hadi wake au wachumba.

8. Ni marioo
Waume wengi wanapenda kupewa matunzo na wanawake zao. So kabisa jamani wadada acheni utani oleweni na watu wa nchi zingine kwasababu huku wanaume ni shida.

Hawatulii bado hawafiki mwisho wa safari wengine mashoga dah mwaka huu ni kazi inahitaji maombi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Relax....
Pumzika kwenye kiti,ikibidi pata drinks.
 
Back
Top Bottom