Wanawake wengi huomba kufanyiwa upasuaji badala ya kujifungua kawaida

Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Kakojoe ukalale wakubwa wanapozungumza.
Comments za kipopoma uzipotezee tu mzee baba.

Hao ndio wanufaika wa hii biashara ya kilaghai ya kucheza na afya za watu.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,447
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,447 2,000
Mhhhh kwa jinsi mshono unavyouma (ninavyowasikia wakilalamika) lakini pia naimagine mtu kuwa na kidonda mshono wa maisha, mimi nilikuwa naingizwa kwenye chumba cha upasuaji aiseee niliomba niliomba sana Mungu aniepushe na kisu niliomba sana jamani sidhani kama mpaka leo kuna siku nliyoomba kama siku ile, ikatokea bahati pia kuna mchungaji kaja kumuombea mtumishi wake kwa vile labour nzima niliyekuwa naomba kwa sauti ni mie wakajua huyo mchungaji amenifata mie basi wakamuingiza chumbani kwangu kwa dakika 2 aiseee niliomba siku ile sikulia kama wengine mimi niliomba tu niepushwe na kisu, na kweli Mungu wangu si kiziwi alisikia maombi yangu wakati wanajiandaa vifaa na chumba cha upasuaji nami nikajifungua njia ya kawaida.
Mimi ni nani mpaka niogope kujifungua kawaida ilihali hata kwenye vitabu vya dini vimetueleza tuzae kwa uchungu.
Nafikiri huo uchungu na experience hiyo ndo inatengeneza bond aiseee nampenda sana kidume changu na yeye ananipenda hatariiii na tumefananana mno.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Dunia ya kisasa. Itafika wakati hata kubeba mimba watu watasema watumbo yao yanatanuka. Tutahamia kwenye test tube babies.
Na ndiko wanawake wanapotupeleka huko.

Kuna li-feminst limoja lilikuwa linawahasa wanawake wenzie waache kutumia birth controls hasa hizi contraceptive pills eti zina madhara makubwa sana mwilini mwao na badala yake wanaume ndio tuwe tunafanya vesctomy na likasema kabisa eti inaweza kuwa reversed.

Ilibidi nilipige BLOCK kabisa muda ule ule.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Ukipigwa kisu mara ya kwanza mimba zitakazofuata lazima upigwe kisu tena.. tumbo litajaa makovu kama ulinisurika ajali ya ndege
Hahahahha... au kama ulinusurika bomu la hiroshima
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,447
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,447 2,000
Siyo alama tu na ni ulemavu wa maisha aisee maana kidonda kile kipindi cha baridi huwa wanalalamika sana mshono kuuma, Mungu anijaalie watoto wangu wengine niwazae kawaida kama huyu niliyenae, mimi nafikiri operation iwe last choice ili kunusuru maisha ya mama na mtoto au ya mmojawapo ila si suala la kuombea uipate.
Hivi nasikia ukizaa kwa opereation inaacha alama hapa kwenye tumbo?

Heri nije kuzaa kwa uchungu wa kupush kuliko kubakiza alama tumboni
 
Melanny

Melanny

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2019
Messages
308
Points
500
Melanny

Melanny

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2019
308 500
Kuzaa kawaida inaongeza thamani ya upendo kwa mtoto.
Maana unajua kabisa kwamba huyu mtoto uchungu wake nimeufill vya kutosha.binafsi nilimuomba MUNGU nijifungue kwa njia ya kawaida na akanisaidia kweli.mungu ni mwema
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
4,043
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
4,043 2,000
Sidhani Kama Kuna watu wanapenda kisu.
Kuna baadhi ya sababu hupelekea hayo.
Mfano blood pressure Kama haipo vizuri.
Uwezo mdogo wa mama kusukuma.
Mwngine Ana mimba ya watoto watatu..sidhani kama Ni rahisi kuwasukuma wote
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Kwanza kabisa ni maamuzi yake na anasababu zake. Si kila mtu anataka ku experience uchungu wa uzazi.

Pili operation haisaidi kitu katika kubakiza usichana wa mtu. Kwa maana mtu anapokaribia kujifungua njia huwa ishaanza kutanuka (if at all unadhani kuzaa kawaida kunalegeza chiu). Kama matiti kulegea huwa yanalegea tokea kipindi cha mimba unless uwe hujanenepa.
Kwa sababu zipi za msingi usitake ku experience uchungu wa mzazi na uende ukapusuliwe huko ubaki na likidonda la maisha?
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Wengi wao ni wale waliokuwa wanajifungulia nyumbani ambapo mazingira sio rafiki hata kidogo.

Labda nikuulize na nyie wa siku mnaojifungua kwa kupasuliwa huwa hamfi?
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Wengi wao ni wale waliokuwa wanajifungulia nyumbani ambapo mazingira sio rafiki hata kidogo.

Labda nikuulize na nyie wa siku mnaojifungua kwa kupasuliwa huwa hamfi?
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Hadi ufiwe na mtu wako wa karibu ndo utaelewa risk za uzazi wa kawaida
Una juhudi kweli za kuwatia uwoga wenzio wewe mwanamke.

Basi mimi kuna dada yangu ametoka kujifungua wiki iliyopita kwa njia ya kawaida, na alikuwa ni mtoto wake wa tatu na ana wadogo wengine wawili kila mmoja ana mtoto na wote wamejifungua kawaida.

Lifestyle waliyonayo ni too old-fashioned.

Sasa mimi nadhani haya mawazo unaya hubiri ukiwalenga wale wenzako na wewe unaoishi maisha ya kikadashian kardashian na wala sio wanawake asilia.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Cha ajabu wanaume ndio mmekazania tuzae kawaida, mnafaidi nini wenzenu wakizaa kawaida na mnapungukiwa nini wakipata mtoto kwa C-section? Mi naona siku hizi wanaume mnashupalia sana yasowahusu.

Kama mnatuonea wivu jifungueni kwa CS na nyie
Mpaka sasa hivi umesha chanwa chanwa mara ngapi hapo chini ya kitovu?
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Na njia ya kawaida pia sio nzuri, kila kitu kina faida na hasara zake.
Kwa misingi ipi?

Hasara za njia ya kawaida uzito wake unaweza kulinganisha na za hiyo njia yenu pendwa ya kuchanwa chanwa?
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
9,344
Points
2,000
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
9,344 2,000
kila mtu achague njia anayopenda,

zamani ndio option ya kuwa na operation ilikua mpaka kuwe na tatizo mahali...

watu wengi walijifungua kwa njia ya kawaida,.


.ila we paid high cost kwa kupotelewa na ndugu zetu kwenye ku push..

Maternal death is still high kwetu

.sijajua kama operation inapunguza hili tatizo.:rolleyes::rolleyes::rolleyes:


.sijazaa ila kwa ushuhudia tu this must be painful experience,


nikiwa mjamzito nataka nilale(anesthetic),nikiamka kitoto changu kiko pembeni..LOL
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Mimi huwa nawaonea huruma kipindi cha mawingu wenye mishono hata kuokota kijiko hawawezi utamsikia mshono unavuta Leo
Binafsi mimi nitamuonea huruma kama alikuwa na sababu za msingi za kuchanwa chanwa, Lakin kama alipenda kuchanwa tu mwenyewe kwa sababu za kipuuzi kama ninazoziona hapa nitamuacha akome sitomuonea huruma hata kidogo
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Nahisi wanashindwa kulifunga ili lirudi katika ukubwa wa kawaida kutokana na mshono.
Na huo ndio ukweli ukizaa kwa kuchanwa tumbo kurudi kama lilivyokuwa awali sahau.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Mhhhh kwa jinsi mshono unavyouma (ninavyowasikia wakilalamika) lakini pia naimagine mtu kuwa na kidonda mshono wa maisha, mimi nilikuwa naingizwa kwenye chumba cha upasuaji aiseee niliomba niliomba sana Mungu aniepushe na kisu niliomba sana jamani sidhani kama mpaka leo kuna siku nliyoomba kama siku ile, ikatokea bahati pia kuna mchungaji kaja kumuombea mtumishi wake kwa vile labour nzima niliyekuwa naomba kwa sauti ni mie wakajua huyo mchungaji amenifata mie basi wakamuingiza chumbani kwangu kwa dakika 2 aiseee niliomba siku ile sikulia kama wengine mimi niliomba tu niepushwe na kisu, na kweli Mungu wangu si kiziwi alisikia maombi yangu wakati wanajiandaa vifaa na chumba cha upasuaji nami nikajifungua njia ya kawaida.
Mimi ni nani mpaka niogope kujifungua kawaida ilihali hata kwenye vitabu vya dini vimetueleza tuzae kwa uchungu.
Nafikiri huo uchungu na experience hiyo ndo inatengeneza bond aiseee nampenda sana kidume changu na yeye ananipenda hatariiii na tumefananana mno.
Nimefarijika mno kusoma comment yako mkuu.

Na nyie ndio wanawake uliongelewa na nabii Isaya, wanawake shupavu na jasiri wanaostahili kupewa heshima zote.

"Utazaa kwa uchungu"

Hongera kwa kutuletea kidume, mtu kama wewe hata nikiskia unasema una uchungu na mwanao nna kuelewa.
 
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
5,233
Points
2,000
Lizarazu

Lizarazu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
5,233 2,000
Siyo alama tu na ni ulemavu wa maisha aisee maana kidonda kile kipindi cha baridi huwa wanalalamika sana mshono kuuma, Mungu anijaalie watoto wangu wengine niwazae kawaida kama huyu niliyenae, mimi nafikiri operation iwe last choice ili kunusuru maisha ya mama na mtoto au ya mmojawapo ila si suala la kuombea uipate.
Ujinga Mzigo!! Wenzako wengi siku hizii huwa wanachagua kupasuliwa hata kabla ya mimba.

Ukiwaona wanalalamika uwe unawaambia wakome.
 

Forum statistics

Threads 1,336,620
Members 512,670
Posts 32,545,449
Top