K
Reaction score
2,421

Profile posts Latest activity Postings About

  • Jazzaka Allah kheyrn, napenda kusikia kuna watu wakweli na imara,kutodanganyika hebu ona hii:- eti ZIWA victoria iligunduliwa na mzungu..!! yaani tuka duniya iwepo na watu waliyokuwepo na kuishi hawakuwa wanajua hayo maji ni nini hadi alipokuja mzungu akawambia hili ni LAKE VICTORIA mmmh... hawa wafrika wenzetu kweli ni watu waajabu. sasa nikiwaambia watarukia dini,au matusiau umetumwa..ajabu kama vile hayo mampakato(laptop) wazitumiayo walipewa masharti huko kanisani mkitumia muanza kutusi watu na mumtukane yeyote asiyekubaliana nanyi..... hiyo ni dhihaka kweli tuwaombe hidaya mungu awa hidi...
    Shukrani nyingi and good luck for you.amin
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top