Wanawake wengi huomba kufanyiwa upasuaji badala ya kujifungua kawaida

L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,319
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,319 2,000
Madhara yapo mengi sana. Sema tu nimeona uzi utakuwa mrefu sana.
Operation ndio njia yenye uhakika wa uzazi salama kwa dunia ya leo

Mijini humu unasikia vifo vya wazazi tena?..

Kupush yataka mtu ambae nyonga yake si lelemama..kuzaa natural na kifo ni suala la 50/50
 
Ravalomanana

Ravalomanana

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2018
Messages
394
Points
250
Ravalomanana

Ravalomanana

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2018
394 250
Kuna kitu hapo kimefichwa nyuma ya pazia acha nitumbue jipu km mkeo anajifungua kwa oparation anazuga ni kwa ajiri ya urembo nasema hapana.
Sababu ya wanawake kukwepa kupush na kukimbiria kisu ni (USODOMA NA UGOMORA) Wengi wanaogopa ku push wanajua siri itakua imefichuka maana kwenye ku push pale km unafanya iyo michezo ya kishetani lazima kinyesi kipite na pumzi ikate mpka wazibe hilo tundu ndio anaweza ku push

Hivyo basi ukute mkeo anafanya iyo michezo nje ya ndoa mme ajui na mara nyingi ndoa zimevunjika kwenye chumba cha kujifungulia kina mama mme anagundua tabia za kishetani za mke wake kupitia kujifungua sasa sikuizi wamekua wajanja sababu zimekua nyingi ndio maana wote wanakimbilia huko.
Ni uzembe wa hali ya juu kushindwa kumgundua mkeo kama anaingiliwa huko nyuma, mwanamke anayeingiliwa huko nyuma ukimuweka style ya mbuzi kagoma kwenda tundu hubaki wazi
 
Ravalomanana

Ravalomanana

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2018
Messages
394
Points
250
Ravalomanana

Ravalomanana

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2018
394 250
Hivi nasikia ukizaa kwa opereation inaacha alama hapa kwenye tumbo?

Heri nije kuzaa kwa uchungu wa kupush kuliko kubakiza alama tumboni
Ndio kovu linabaki lakini ni dogo sku iz wanachana sehemu ndogo, nimeshuhudia kwa mademu wawili niliowala
 
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2019
Messages
786
Points
1,000
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined May 31, 2019
786 1,000
Ni uzembe wa hali ya juu kushindwa kumgundua mkeo kama anaingiliwa huko nyuma, mwanamke anayeingiliwa huko nyuma ukimuweka style ya mbuzi kagoma kwenda tundu hubaki wazi
Na izzo style za dog au mbuzi kagoma kwenda ndio source kubwa ya kuanza huo ushetani!!!!!
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,319
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,319 2,000
Izo nyoga za sikuizi ni za kichina ndio maana zinagoma ovyo ovyo au acheni kupotosha watu bhana tumezaliwa ivyo ivyo sisi sote leo kizazi chetu kuzaa ndio nyonga zinagoma kweli !!!!!!!!!.
Aina ya maisha

Watu wengi ni wakaaji hasa wenye vipato

Wasio na vipato wanajishughulisha/wanamove miili sana kama wamama wa zamani hivyo ni wepesi
 
Vitalis Konga

Vitalis Konga

Senior Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
111
Points
250
Vitalis Konga

Vitalis Konga

Senior Member
Joined Sep 22, 2018
111 250
Nenda kwa Mangi kanywe Soda au Maji baridi ya Kilimanjaro naja kulipa
 
Mrs Bishanga

Mrs Bishanga

Senior Member
Joined
Jun 30, 2013
Messages
187
Points
250
Mrs Bishanga

Mrs Bishanga

Senior Member
Joined Jun 30, 2013
187 250
Sio kila mtu anachagua CS kwa sababu mlizotaja nyie. Km mtu nyonga ni ndogo akaue mwanae sababu anataka kusifiwa kwamba alipush?? Binafsi wakat najifungua mwanangu nilitamani nipush Ila nikajikuta jumatatu asubuhi mpaka J4 asubuhi mtoto amesogea cm 4 wakati zinatakiwa angalau 10 ndipo upush. Drip 2 za uchungu bado hasogei yani ilibidi nikimbilie kisu. Na ndani ya Dk 30 nilikuwa nimeshamuona mwanangu baada ya kuchoka mateso ambayo pia yangehatarisha uhai wa mwanangu na mm mwenyewe.
Kwa kuwa nshajua nyonga zangu ndogo Safari ijayo nitachagua tu kisu mapemaaa. Mungu anilinde maana huko nako kuna complication zake.
 
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2019
Messages
786
Points
1,000
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined May 31, 2019
786 1,000
Sio kila mtu anachagua CS kwa sababu mlizotaja nyie. Km mtu nyonga ni ndogo akaue mwanae sababu anataka kusifiwa kwamba alipush?? Binafsi wakat najifungua mwanangu nilitamani nipush Ila nikajikuta jumatatu asubuhi mpaka J4 asubuhi mtoto amesogea cm 4 wakati zinatakiwa angalau 10 ndipo upush. Drip 2 za uchungu bado hasogei yani ilibidi nikimbilie kisu. Na ndani ya Dk 30 nilikuwa nimeshamuona mwanangu baada ya kuchoka mateso ambayo pia yangehatarisha uhai wa mwanangu na mm mwenyewe.
Kwa kuwa nshajua nyonga zangu ndogo Safari ijayo nitachagua tu kisu mapemaaa. Mungu anilinde maana huko nako kuna complication zake.
Iyo ni kwako mkuu ilitokea aukupanga iwe ivyo bt wa sikuizi wanapanga kuzaa kwa kisu ata kabla ya ujauzito sasa km sio ufirauni ninin? Ajaambiwa na dr ayo ni maamuzi yake binafsi.
 
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,455
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,455 2,000
Operation ndio njia yenye uhakika wa uzazi salama kwa dunia ya leo

Mijini humu unasikia vifo vya wazazi tena?..

Kupush yataka mtu ambae nyonga yake si lelemama..kuzaa natural na kifo ni suala la 50/50
Hii dunia wameijaza bibi zetu kwa kupush. Acha uoga
 
Ignas lyamuya

Ignas lyamuya

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2019
Messages
275
Points
500
Ignas lyamuya

Ignas lyamuya

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2019
275 500
Izo nyoga za sikuizi ni za kichina ndio maana zinagoma ovyo ovyo au acheni kupotosha watu bhana tumezaliwa ivyo ivyo sisi sote leo kizazi chetu kuzaa ndio nyonga zinagoma kweli !!!!!!!!!.
Ata mi nashangaa mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,924
Top