Wanawake wanaumwa au wamerogwa?

Hahahaa wapooo...afu kuna mmoja alivaa gauni jeusi......chombo ile mbayaaa
Wale sijui kama wapo humu Mkuu!!

Upepo wa kisuli suli uwafikishe salama mlima wa moto!
 
Hahahahaa mwishoni huwa mnabaki na ile ya "" yeyote nitakae letewa na Mungu"
Chungu ila ndyo dawa hamna jinsi ,nakumbuka nilikua na vigezo flani hivi si vingi sana ila siku zinavozidi kwenda najikuta napunguza tuu aisee [emoji1] sasa nasema hivi nimepunguza vigezo to zero nahitaji yeyote ili mradi awe jinsia me(joke)
 
Mwanaume akinipenda[emoji7]/akanijali/akaniheshimu
Huo ndio mvuto wangu/Degree/masters/urefu/uzuri/biashara ya maana ndio hio yani everything.
Mwanaume anaekupenda akakupa Attention zote hata akiwa John mad dog ni sawa [emoji44][emoji30] sasa awe mrefu ili umchongee jeneza au
 
Chungu ila ndyo dawa hamna jinsi ,nakumbuka nilikua na vigezo flani hivi si vingi sana ila siku zinavozidi kwenda najikuta napunguza tuu aisee [emoji1] sasa nasema hivi nimepunguza vigezo to zero nahitaji yeyote ili mradi awe jinsia me(joke)
Anatafuta mke, rafiki changamkia fursa
 
Inaonesha kabisa tyr upo kwnye ndoa
 
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
ah weeeee labda kama wakufumbe macho

usimuone huyo muoaji maana

wasisahau kuziba na maskio yako maana unaweza usimuone muoaji

ila sauti ukiiskia ukajua huyu hela ipo huyu hela hamna,ana kitambi au hana

mwisho ukamkataaa

Hilo jambo haliwezekani labda tusubiri PEPA TWO laa uumbaji wa binadamu

Mungu anaweza muumba kiumbe wa hvyo uliyemuongele.a
 
Hahahahahahaa wachaga mmemsikia huyu jamaa!!!?????
 
Chungu ila ndyo dawa hamna jinsi ,nakumbuka nilikua na vigezo flani hivi si vingi sana ila siku zinavozidi kwenda najikuta napunguza tuu aisee [emoji1] sasa nasema hivi nimepunguza vigezo to zero nahitaji yeyote ili mradi awe jinsia me(joke)
Mimi nasubiri ule upepo unibebe unileta hapo, hata sijui unavumia wapi kwa sasa
 
Utaniretea mrejesho wa mvua itakayoshuka kwnye pm yako
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…