Satoh Hirosh
JF-Expert Member
- Mar 30, 2021
- 7,235
- 29,524
Tabia nikama ngozi ya mwiliUkitaka asiwe na bodaboda wake basi mnunulie gari!
Mawazo ya Kikapuku hayo.
[emoji28][emoji28] nimecheka Sana hii commentNifanye niwe boda boda wako.
NB: Malipo yangu kukunyandua
Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
Asee[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Nilishawahi kuwa bodaboda mitaa ya tanga kuna sister huwa namchukuaga kila siku mitaa ya somaia siku moja saa moja akaniambia nimpeleke mitaa ya forodhani kufika hana hela akaniambia basi kaka nikunyonye mboo nikakubali tukashuka kule chini baharini akaninyonya mara nikasikia ananiambia na jirani anataka yaani puru anamanisha nikamaliza yangu nikasepa
Boda boda oyee ile kazi niliipenda sana sema bosi aliuza pikipiki
Safi sana ukamuacha na boda boda wake waendelee.......Niliachana na mwanamke kisa mambo hayohayo ya bodaboda wangu, mara bajaj wangu. Nikampa red card.
Mazoezi ni ya jioni jua likishashuka.[emoji28][emoji28] nimecheka Sana hii comment
Karucee njoo huku mara moja uje uniambie unapenda bodaboda au wewe ni mtu wa mazoezi
Kwa uandishi huu nimemaizi ww ni mwanamke mzuri!!Acha tu. Imefikia hatua mtu akikuona unatembea anahisi huna hela ya bodaboda. Wengine kutembea ni mazoezi na ni hobby lakini utakavyosumbuliwa na watoa lift, huwa hawaamini kama kuna mwanamke anatembea kwa hiari yake. Unawahakikishia kwamba huna shida lakini watakulazimisha wakupe lift. Wanakuambia mtu kama wewe sio wakutembea. Wtf???
Wanawake wenzangu tusipende kukaa kizembe tutembee na kufanya mazoezi ili kuepusha magonjwa. Finale uzeeni, kisukari presha nk. kisikie kwa mwenzio.
Kama mwanamke anakwambia nina "bodaboda wangu na wewe mwanaume tafuta nina "mama ntilie wangu" ili ubalance mkuu
hahahahaKama mwanamke anakwambia nina "bodaboda wangu na wewe mwanaume tafuta nina "mama ntilie wangu" ili ubalance mkuu
Halafu nashangaa watu wanasema eti wanawake wa siku hizi,hata wale vimbaumbau wana misambwanda na vitambi kuliko wale wa zamani,kumbe majibu yapo wazi kabisa....Unakuta mtu anataka aende sokoni,umbali hauzidi hata dakika 15 anampigia bodaboda aje amfuate na baadae amrudishe
Kutoka kituo cha daladala Hadi home dakika kadhaa tu,wikiend anakuja ghetto kufua nguo([emoji39][emoji39]), unashangaa anakupigia simu 'nimeshafika getini njoo ufungue'..unachungulia dirishani unaona bodaboda anamshusha kisha anachukua buku lake anasepa
Siku hizi Wamekuja na staili ya 'bodaboda wangu'
Anampigia muuza chipsi anamwambia niwekee chipsi Yai kisha funga kuna mtu atafuata,mara bodaboda huyoo analeta mzigo home kisha anachukua chake anaishia zake
Wengine Hadi sokoni hawaendi tena siku hizi.Wanatuma bodaboda wanamaliza kila kitu kisha anafikisha mzigo home
Ukitembea nae mwendo mdogo tu anaweza kukuharibia siku Kwa jinsi atakavyokupandisha hasira.Utasikia 'me nimechoka kutembea bana tupande boda'..unamjibu mbona tumefika Tyr si pale tu,ananuna!!
Bodaboda wanakula hela za wanawake kama wachungaji wa mwendo kasi.
Kwa nini hamna huruma na hela?
Huku tunakoelekea mtakuja kutuambia tuache na bajeti ya bodaboda mezani Kwa mwendo huu mnaoenda nao
Mmekuwa wavivu mno!!
Boda boda hatuna shida wadada wenyewe ndio wanatusumbuaAsee[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Bodaboda mna mambo ya ajabu Sana[emoji28][emoji28]
Nongwa hiiNiliachana na mwanamke kisa mambo hayohayo ya bodaboda wangu, mara bajaj wangu. Nikampa red card.
Kuna pua ya mbwaJaman msiwe na wasi mademu zenu wanamalizanaga na boda hata hizo hela hawalipi wanalipa kushoto kuna paja,kulia kuna paja katikati kuna nini
Sent from my Infinix X626 using JamiiForums mobile app