dronedrake
JF-Expert Member
- Dec 25, 2013
- 24,814
- 61,701
Nakaziahatokosa Tabia za Uvivu
hatokosa Tabia za Ufujaji Pesa
hana future plans (chunguza)
Nakaziahatokosa Tabia za Uvivu
hatokosa Tabia za Ufujaji Pesa
hana future plans (chunguza)
Uzuri wake hapo n upi mkuu?
MBOOOOO-GA inaletwa ndani kwako na bodaboda!!!! Cha ajabu hawa jamaa sio kwamba wanalipwa kwa trip ,huwa wanapigishwa misele mchana kutwa then malipo anakadiriwa na anaridhika tu!! Ila anajua kuwa akishambeba mkeo/demu wako trip kadhaa tu za kujifanya lofa anaanza kumchombeza apewe mzigo.
Kimaskhara tu anapewa na anakula, we ile mikumbato ya kwenye boda halafu wasiwale tu hao maduu???unamkuta demu kabinua kiuno huku kamkumbatia boda...matiti yanamchomachoma mgongoni
ChaeeeNilishawahi kuwa bodaboda mitaa ya tanga kuna sister huwa namchukuaga kila siku mitaa ya somaia siku moja saa moja akaniambia nimpeleke mitaa ya forodhani kufika hana hela akaniambia basi kaka nikunyonye mboo nikakubali tukashuka kule chini baharini akaninyonya mara nikasikia ananiambia na jirani anataka yaani puru anamanisha nikamaliza yangu nikasepa
Boda boda oyee ile kazi niliipenda sana sema bosi aliuza pikipiki
Ndokugawana riziki mkuu. Tafuta pesa acha makasiriko [emoji23][emoji23][emoji23]. Lete Mada ya mafuta ndotutakuelewaUnakuta mtu anataka aende sokoni, umbali hauzidi hata dakika 15 anampigia bodaboda aje amfuate na baadae amrudishe
Kutoka kituo cha daladala Hadi home dakika kadhaa tu, wikiend anakuja ghetto kufua nguo, unashangaa anakupigia simu 'nimeshafika getini njoo ufungue'..unachungulia dirishani unaona bodaboda anamshusha kisha anachukua buku lake anasepa
Siku hizi Wamekuja na staili ya 'bodaboda wangu'. Anampigia muuza chipsi anamwambia niwekee chipsi Yai kisha funga kuna mtu atafuata,mara bodaboda huyoo analeta mzigo home kisha anachukua chake anaishia zake, Wengine Hadi sokoni hawaendi tena siku hizi.Wanatuma bodaboda wanamaliza kila kitu kisha anafikisha mzigo home
Ukitembea nae mwendo mdogo tu anaweza kukuharibia siku Kwa jinsi atakavyokupandisha hasira.Utasikia 'me nimechoka kutembea bana tupande boda'..unamjibu mbona tumefika Tyr si pale tu,ananuna! Bodaboda wanakula hela za wanawake kama wachungaji wa mwendo kasi.
Kwa nini hamna huruma na hela?
Huku tunakoelekea mtakuja kutuambia tuache na bajeti ya bodaboda mezani Kwa mwendo huu mnaoenda nao.
Mmekuwa wavivu mno!!
Ndoanaemwamini anaendesha kistarabu. Nadhani hata wewe una duka au mama ntilie ambae huwa unaenda kupatiwa hudumaOgopa saana akikwambia nina "bodaboda wangu"
Ila ni kweli kila mtu ana mtu wake maalumu anapata huduma..Ila waaache kutugongea wake zetu sasaNdoanaemwamini anaendesha kistarabu. Nadhani hata wewe una duka au mama ntilie ambae huwa unaenda kupatiwa huduma
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaah wee una vituko woiiiiih.Let me zip my mouth [emoji850][emoji850]
Hahaa.. Siku hizi sina, zamani ndio ilikuwa michezo yangu.Ndoanaemwamini anaendesha kistarabu. Nadhani hata wewe una duka au mama ntilie ambae huwa unaenda kupatiwa huduma
[emoji849][emoji849][emoji849] aiseeeKweli hii tabia inaboa sana, kila siku namwambia wife gari iko nje kwanini usiandike vitu unavyovitaka then uende ununue mwenyewe, mara kaagiza nyama boda kaleta, gesi imeisha usiku kampigia boda mwingine alete, mara nimesahau kununua matunda boda mwingine.