Wanawake wanakuja juu kwenye Biashara ila wanafeli Hapa

Wanawake wanakuja juu kwenye Biashara ila wanafeli Hapa

Na wamekuja na staili ya kuwachangia pesa wakidai wanakununulia vitu na upatu
 
Naendesha vizuri bila wasiwasi na wala hakuna sposor yoyote..!!
sawa basi maana sikufahamu na sijui ukubwa wa biashara yako
ila lazima kuna Urahisi fulani unapata/ulipata tofauti na wanaume kwenye biashara
 
Uongo.
Wanawake wanaendeshewa biashara na wanaume..
Wanalipiwa pango, kodi tra, wanajaziwa bidhaa dukani, wanapewa usafiri na hela ya lunch..

Ukiona mwanamke ana biashara nyuma Kuna kundi la wanaume
True wewe unahangaika hela ya lunch mwanamke analipiwa, unahangaika na Hela ya kodi kiuno kimoja tu kinalipia kodi ya mwaka mzima

Changamoto ya waliowengi wanapenda kujionyesha kwamba wao ndiyo wamiliki wa hiyo biashara badala ya kuuza huduma ama bidhaa, (busy with their status quo)

In reality though people are not interested with your status quo, surprisingly customers these days would like to be treated like queens even help them to sort out their family problems

Wateja wa siku hizi hawapendi anaye jidai, (mjivuni), wateja wameenda mbali zaidi wanataka uwatatulie matatizo binafsi ama changamoto wanazo zipitia, (members of the family)
 
sawa basi maana sikufahamu na sijui ukubwa wa biashara yako
ila lazima kuna Urahisi fulani unapata/ulipata tofauti na wanaume kwenye biashara
Hakuna urahisi ni vile nini umeamua kufanya na kukipigania..!!
 
Back
Top Bottom