Multi-skilled
JF-Expert Member
- Mar 1, 2023
- 1,107
- 4,128
Miaka ya hivi karibuni wanawake wamekuja juu sana kwenye Biashara nimeshangaa mpaka ilala madada wanauza Autoparts ni jambo jema sababu wanatafuta namna ya kuchangia kwenye familia na kujiwezesha kiuchumi ila kuna changamoto zitafanya kamwe wanawake wasitoboe kwenye business tofauti na wanaume
1. Wivu (wivu kati ya wanawake na wanawake hii inapelekea mpaka wanaharibiana biashara big time eg niffer vs resty vs fahyvanny) Ushindani wenye wivu wa wazi hautawafikisha popote
2. Un-natural selling, kutumia nguvu, kupaza sauti na kutumia maumbile yao na uzuri kuuza bidhaa badala ya professionalism ambayo inahusisha kuwa informed na product na kuiwasilisha kwa wateja katika njia nzuri na sio makelele
3. Ku-FAKE uhalisia wa biashara kulala hoteli za Bei kali China, cruising dubai wakati umeenda kufuata mizigo wa milioni 10 (hakuna biashara ya hivyo)
Hayo ni machache niliyoyaona kwa dada zetu kama wakibadilika huenda tukawa na wanawake millionaires within few years.
Ni mtazamo tu
1. Wivu (wivu kati ya wanawake na wanawake hii inapelekea mpaka wanaharibiana biashara big time eg niffer vs resty vs fahyvanny) Ushindani wenye wivu wa wazi hautawafikisha popote
2. Un-natural selling, kutumia nguvu, kupaza sauti na kutumia maumbile yao na uzuri kuuza bidhaa badala ya professionalism ambayo inahusisha kuwa informed na product na kuiwasilisha kwa wateja katika njia nzuri na sio makelele
3. Ku-FAKE uhalisia wa biashara kulala hoteli za Bei kali China, cruising dubai wakati umeenda kufuata mizigo wa milioni 10 (hakuna biashara ya hivyo)
Hayo ni machache niliyoyaona kwa dada zetu kama wakibadilika huenda tukawa na wanawake millionaires within few years.
Ni mtazamo tu