cleaner wrasse
JF-Expert Member
- Apr 5, 2013
- 9,083
- 10,118
Mnakuza mambo bwana hata sie tunataabika kivyetuMama sabrina looo pole shogangu yani ulivyoelezea yote yalinikuta mimi, mtoto alisukumwa na manesi watatu huku dokta naye anavuta jamani wanaume wangejuaga kwa kweli wasingeletaga dharau, acha mama aitwe mama, toka nitoke leba aisee nimekuwa mgumu balaa hata nipitie kitu gani sijui kama maumivu yake yatafikia ule uchungu.
Shikamoooni wamama jamn
Matendo ya kishujaaHebu nifafanulie kidogo kujizalisha hapo shost ilikuwaje?
Walikuwa hawalalamiki au wewe hukuwahi sikia maongezi yao?Sasa hv technologia zimeadvance na hospital za kumwaga, je mama zetu enzi za Mwalim walikua wakijifungulia wapi? Na hawalalamiki kama nyinyi.. Nyie wanawake wa kisasa mbona mnataka kuheshimiwa tu wakati nyie wenyew hamna heshima..
Salama kakaNaam dada...habari ya uzima![emoji2]
Aroo.....utahama kwangu asee!!!mm nakosa la kuandika aisee !arghh sitaman tena kurud leba aisee
Ataona mwenyewe siku nikiliamsha dudeNani huyo, mwenye bahati mpaka unayetaka kumwibukia?[emoji12] [emoji12] [emoji12]
teh tehAroo.....utahama kwangu asee!!!
!Mbiti[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mkuuu Habar .nmecheka sana.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Poa mkuu.Mkuuu Habar .nmecheka sana.
Wewe kwenye familia yenu ni mtoto wa ngapi?sirudii tena Mimi,mmoja ananitosha aisee
Haaaaah....Poa mkuu.
Alipata jibu mubashara kutoka kwa manesi