Wanawake tuache kujioa, maisha mengine yanawezekana pia

Wanawake tuache kujioa, maisha mengine yanawezekana pia

Hakika dunia ina mengi...alijioa...sasa kaoneshwa kuwa kujioa si vyema! Kibaya zaidi ni wanawake wachache sana ambao hujifunza kwenye hayo matukio! Pamoja na hii mada kusomwa na wengi kuna ambao wamejioa pamoja na kusoma hii mada!
 
atoto, blame games sio kitu kizuri. We are both prone to err. Ulimbukeni wa pesa ni kwa jinsia zote, very few would escape that. Wadada kibao wanaacha waume zao na kukimbilia wenye nazo, tuwaiteje nao....

Tunaona bora tuwakimbilie hao angalau tupate kimojawapo, kuliko nikuvumilie pesa huna na mapembe umeyainua. Hao tunawaita watumia fursa ex darling. Alafu mwanaume unakosaje pesa? (Uwiii kama nayaona majibu)
 
Last edited by a moderator:
Ati akafanyaje? ila na sie wanaume dhambi nyingine ni za kujitakia tu. Hata kama mtu haumpendi , kwa juhudi yote hiyo aliyoonyesha mama wa watu hauwezi kujifunza kumpenda? Laana zingine zinaepukika!


Hivi ni rahisi kujifunza kupenda?
 
Mapenzi Utakavyo Yaingia ndivyo Yatakavyokupeleka.. Uliona Wapi mwanamke Akajioa kwa Pesa Yake Eti kisa Kukimbilia ndoa?

Anastahili hili kwa kuwa Amelitaka mwenyewe
Ahsanteni sana, shukrani ya mapunda ni mateke
 
Tunaona bora tuwakimbilie hao angalau tupate kimojawapo, kuliko nikuvumilie pesa huna na mapembe umeyainua. Hao tunawaita watumia fursa ex darling. Alafu mwanaume unakosaje pesa? (Uwiii kama nayaona majibu)
Lakini hujajibu swali langu. Wapo wanawake wengi tu wanafanyiwa kila kitu lakini kwa vile mumewe hana pesa, wanakimbia kwa wenye nazo. Nao huitwaje? Kwa mwanamke iwe fursa, kwa mwanaume iwe nini....japo swala la kulipa mahari ni total desperation ya wadada walio wengi, they could do anything just to have a ring.

Lakini maandiko yalishasema, huu ni utimilifu wa unabii tu. Wanawake watawafuata wanaume na kuwapigia magoti, huku wakiomba waitwe kwa majina ya hao wanaume. Tunayaona haya kwa sana tu miaka hii, in different versions.
 
Mapenzi Utakavyo Yaingia ndivyo Yatakavyokupeleka.. Uliona Wapi mwanamke Akajioa kwa Pesa Yake Eti kisa Kukimbilia ndoa?

Anastahili hili kwa kuwa Amelitaka mwenyewe

No usiseme hivyo..hata kama alijioa bado hakustahili hayo,kabisa.
 
Mmh waone kwanza, mfute kabisa hayo maneno hamjui mnaumba kitu kwenye ulimwengu wa roho. Afu nimewaza the same thing today but I kept it in a right perspective

Me naamini hakuna mtu aliyekamilika as atoto said., Kila mtu kuna watu anaowategemea kwa kitu fulani. Hadi mtu anamshauri mwingine sio lazima awe yeye anafanya/ amefanya exactly as anavyoshauri. Experience tunazipata huko wasap, sijui fb kwa makungwi, ndoa za wazazi, ndugu, jamaa na marafiki au hata sisi tulishauriwa hivyo na watu wetu wa karibu. Mwisho wa siku ndo maana unaambiwa "za kuambiwa changanya na zako. Tunatofautiana mno kwenye uwezo wa kutatua matatizo yetu. Na me naweza nikamshauri mtu fanya hivi, but kumbe mimi mwenyewe yalishanikuta kama hayo hayo but nilishindwa kufanya as navyoshauri now.

Ndo maana mwisho wa siku tunamuomba Mungu atusaidie kuyaishi tunayoyaongea .Kwa sababu haina maana ya kuwa councillors wa wengine while wewe mwenyewe yako yameshakushinda. Councillors na wao kama binadamu mwingine yeyote hawajakamilika. wana sehemu/ watu wa kuwakimbilia once wakikwama. And nafikiri kama mtu ana kitu cha kumshauri/ kumshirikisha mwenzake it's better akakisema tu, you never know kama ushauri wako unaweza kumuinua mtu mwingine au la
@ heaven sent, labda hujanilewa. Hii haikuwa mada, ni kitu kilinijia tu akilini kuwa most people's marriages have failed terribly. Lakini they are really good at encouraging others to revive their marriages. Ndio nikaandika.

Lakini pia kumbuka, wa Tanzania ni watamu kusikiliza, tumepewa hicho kipaji.
 
Last edited by a moderator:
Lakini hujajibu swali langu. Wapo wanawake wengi tu wanafanyiwa kila kitu lakini kwa vile mumewe hana pesa, wanakimbia kwa wenye nazo. Nao huitwaje? Kwa mwanamke iwe fursa, kwa mwanaume iwe nini....japo swala la kulipa mahari ni total desperation ya wadada walio wengi, they could do anything just to have a ring.

Lakini maandiko yalishasema, huu ni utimilifu wa unabii tu. Wanawake watawafuata wanaume na kuwapigia magoti, huku wakiomba waitwe kwa majina ya hao wanaume. Tunayaona haya kwa sana tu miaka hii, in different versions.

Sasa mbona maswali yanazidi kuwa mengi ex darling? Uliniuliza wanawake wanaitwaje nimekujibu hiyo ya wanaume mnajua kabisa mnaitwaje.

Ukiona hivyo ujue hujamfanyia vyote, ungemfanyia asingeitumia hiyo fursa ya kwenda kwa huyo mwenye pesa
 
Tunaona bora tuwakimbilie hao angalau tupate kimojawapo, kuliko nikuvumilie pesa huna na mapembe umeyainua. Hao tunawaita watumia fursa ex darling. Alafu mwanaume unakosaje pesa? (Uwiii kama nayaona majibu)

Hahaa..hili swali limenichekesha sana. Wapo wengi tu Pacha,sana kabisa. Na huwa wana 'kismati' cha kupendwa vibaya mno sijui kwa nini.
 
Hili kweli ni tatizo siku hizi ni juzi tu nami limenikuta yaani hata sielewi ndio kukata tamaa au ni kitu. Yaani mwanamke analazimisha mpaka kero unajaribu kumuelewesha lakini haelewi yeye anawaza ndoa tu ili mradi aonekane kawekwa ndani na ni mke wa mtu. Huyu wangu yeye anadai niende tu hivyo hivyo hata wanitambue kuwa kuwa kuna mtu. Halafu huyo anayelazimisha ndoa mkikaa kidogo kumbe maisha yenyewe ya kuihudumia ndoa hawezi mwishowe kila siku migogoro. Yaani ni shida isee
 
@ heaven sent, labda hujanilewa. Hii haikuwa mada, ni kitu kilinijia tu akilini kuwa most people's marriages have failed terribly. Lakini they are really good at encouraging others to revive their marriages. Ndio nikaandika.

Lakini pia kumbuka, wa Tanzania ni watamu kusikiliza, tumepewa hicho kipaji.
Aah basi brod darlin, mawazo yangu yote yalikuwa kwenye ile thread ya dada ambaye ni "marriage councillor". My bad
 
Sasa mbona maswali yanazidi kuwa mengi ex darling? Uliniuliza wanawake wanaitwaje nimekujibu hiyo ya wanaume mnajua kabisa mnaitwaje.

Ukiona hivyo ujue hujamfanyia vyote, ungemfanyia asingeitumia hiyo fursa ya kwenda kwa huyo mwenye pesa
...dah we mwanamke unapenda blame games!! Lakini msilipe mahari jamani, wala msifosi kuolewa...kwani lazima kuolewa, unaweza kuishi kiseja tu na maisha yakawa matamu mbona!!
 
Back
Top Bottom