Wanawake tuache kujioa, maisha mengine yanawezekana pia

Wanawake tuache kujioa, maisha mengine yanawezekana pia

Huyo jama mungu hata muacha hivi aendelee kudunda kwa masikitiko na majozi ya huyo mwanamke na watoto wake. Lazima atadharirika tu, wewe fatilia utakuja kuleta taarifa hii hapa hapa.

Unajua ujinga wa sisi wa wanawake sijui tumeumbwaje, leo nimeongea nae eti amewapigia ndugu wa mwanaume ili waweke kikao wamembembeleze arudi. khaa!!! Mi naona hajakoma tu.
 
Unajua ujinga wa sisi wa wanawake sijui tumeumbwaje, leo nimeongea nae eti amewapigia ndugu wa mwanaume ili waweke kikao wamembembeleze arudi. khaa!!! Mi naona hajakoma tu.

Hujakosea akiri zenu zipo sehemu moja tu, natuki wawini hapo ndio basi. Mungu amsaidie bidada. Ndunia ya sasa ina matatizo lukuki ya kimahusiani lkn ikifikia umemzalisha mwanamke, wanaume tuwe na huruma.
 
Wew kweli utashi wako umekomea hapo??? Ucnichekeshe mie, pekua pekua vizur ujue presha wanayokuwa nayo wanawake juu ya kuolewa manapofikia umri umri wa 28 na kuendelea.

Tena kaa kimya kabisa.

Watu kama nyie ndio mnafanya wadada wajioe!
 
Hujakosea akiri zenu zipo sehemu moja tu, natuki wawini hapo ndio basi. Mungu amsaidie bidada. Ndunia ya sasa ina matatizo lukuki ya kimahusiani lkn ikifikia umemzalisha mwanamke, wanaume tuwe na huruma.

Na mnatuwin kwel
 
Unajua ujinga wa sisi wa wanawake sijui tumeumbwaje, leo nimeongea nae eti amewapigia ndugu wa mwanaume ili waweke kikao wamembembeleze arudi. khaa!!! Mi naona hajakoma tu.
Kama ni rafiki yako mshauri huyo binti asiitoe mimba ya pili na aachane kabisa na huyo "mwanamume". Huyo jamaa iko siku atazinduka na labda ikawa too late. Naona ujana bado unamsumbua.
 
Kama ni rafiki yako mshauri huyo binti asiitoe mimba ya pili na aachane kabisa na huyo "mwanamume". Huyo jamaa iko siku atazinduka na labda ikawa too late. Naona ujana bado unamsumbua.

Ubaya wa hli, naona bado mapenzi anayo kwa jamaa, hawa ukiwashauri siku wakielewana atakuja kusema mim nilikuwa namshauri vibaya. Ndio maana nikaleta hapa, kesho naenda namfungulia uzi asome achambue. Mim naogopa …sana kuwashaur wa hvi.
 
Halafu wew peterchoka mbona una jazba sana leo?? Au ndio shemeji muhama makazi unahisi kulipuliwa??

Ngoja nichunguze kama ndio wewe nitasema hadi ufe.

good luck ktk uchunguzi wako, ila najua alitaka kuniqoute mimi, nashukuru Mungu kanipa akili kiasi
 
Last edited by a moderator:
Wew unaona huo ni ukwel??? Unanipa mashaka na umri wako.

labda unambie kinagaubaga lipi lililokukwaza. ktk comments. zangu, nikueleweshe, BTW kuwa na umri mkubwa sio akili maana wanaolalamika humu wote wakubwa,
 
watu kama hawa wanatakiwa kufukuzwa na maliboro mchana kweupu.

Sera yangu ni: Love does not exit nowdays so you have to love yourself as priority.
NO NEED TO STRESS YOURSELF.
That's self centeredness brah!!
 
Mwanaume akipata pesa "he is something else" nishajionea mara kibao
 
Hawa wanaume wasio na hela ukijiingiza kwao umejiingiza kwenye matatizo. Yani wana vijitabia fake vingi sana. Dini wanazijua wao, wema, utu upendo wanaujua wao, sasa ngoja mambo yanyooke unaweza usiamini kama ni yule yule alokuwa mnyenyekevu.
 
Kutoa ushauri ni jambo moja, kuufuata ushauri ni jambo lingine, huoni daktari wa tb anakufa kwa uvutaji wa sigara.
Unatoaje ushauri kwa mambo ambayo you're not qualified? That's my question. Yani wewe sio business consultant na wala huna utashi wa biashara, zilikushinda na ukaacha lakini wewe ndio wa kwanza kushauri wenzako jinsi ya kufanikiwa....aaaah, I don't buy it!! Labda unieleweshe zaidi ex darling.
 
Back
Top Bottom