Wanawake tuache kujioa, maisha mengine yanawezekana pia

Wanawake tuache kujioa, maisha mengine yanawezekana pia

Ni kweli, huu ni muendelezo tu. Haya yote tu ayojadili hapa ni muendelezo tu. Alianza bibi yetu Hawa, akimlaumu nyoka, Adam nae akaona isiwe tabu akamlaumu Hawa...kweli sasa naelewa where all this b.s comes from..

Khaaah haya mambo bwana ukiyafikiria sn unaona kabisa chanzo chake ni.... uwii anisamehe jamani, maana nyoka nae hakuanzia eden kumbuka!!
Unabii hauna budi kutimia ila ole wake autimizae, we are suffering the fate.

All in all we still have chance, tumtegemee tu yeye mwenye enzi atusaidie ktk kila jambo.
 
Aaah, mie sina interest na BSS hata sijui kinachoendelea huko. Basi nakuja na bisi we ukiangalia mi natafuna na kunywa juice na...mmh..mmh... leo atoto hana chake japo alitaka miadi na mimi..

Acha kuhangaika basi we mwanaume!!! Bora vimekuchachia, haya huna ujanja itabidi tu tuonane.
 
Last edited by a moderator:
Kweli kabisa lazima umueleze mtu ukweli hata kama ni mchungu...

Japo ni vigumu kumueleza

Ni ngum sana, ila watu mkijadili jambo mkaeleweshana tofauti zenu kua hii itatufanya tushindwe kua pamoja bi dada atalia atanyamaza mwenyewe, lakini kinyongo moyoni hakuna, tofauti na hii usikie bwana kaenda kwa bibi mwingine angali bado upo ndani.
Hata kuna wanawake wanaoacha wanaume kwa unyama Pia
 
Kila mwomba mora hakosi fungu lake. Na kila choz lidondokalo litajibiwa.
Huckose kwa kua mwenzio kakosa namanisha ackiue kiumbe kisichokuwa na hatia. Jipange kama wanawake wengne maana yy sio wa kwanza wala wa mwisho kutendewa ivo. Lea watoto ipo cku watakufariji.
Ila kuna umuhim wa kuchagua mtu mwnye hofu ya mungu badala ya kuangalia pesa na vitu vingne
 
Achukuliwe hatua za kisheria huyo me anatakiwa atoe matunzo ya watoto hadi wafike umri wa Miaka ya kutosha.
 
No usiseme hivyo..hata kama alijioa bado hakustahili hayo,kabisa.

Shem Najua ni kweli Hakustahili, lakini Angejipa muda wa kunchunguza Huyo mtu kabla ya Kuamua hilo. Inavyoonekana Huyu Mwanaume Alikuwa na Ishara Zote Kuwa Hayupo Seriuos na Ndoa Hiyo. Na Hili Suala kuwa Eti Hakuwa na Pesa ni Kuonyesha kuwa Hakujipa muda wa kuchubguza Lakini Angejipa muda Angegundua mapema Kabla Halijatokea Hilo.

Wataka uniambie Pesa Ya Kujenga Ameikusanya Akiwa katika ndoa tu? Hapo Jibu ni Hapana, Inavyoonekana hapo mume Alianza kuzichanga kabla na Baada ya ndoa huku nia na Dhumuni lake Likiwa ni Kujenga ili kuishi na huyo mwanamke Aliyenae.

Na hili Suala Huwakuta Wanawake Wengi na Chanzo ni Ukurupukaji Na Ulimbukeni Wa kukimbilia ndoa ili nao Waonekane Wameolewa.

Mimi Dada YanguWa Damu Alishindwa Kumaliza Chuo Baada ya Kukurupukia ndoa Matokeo Yake Kakuta Jamaa Ana mipango Ya Kando kama Sita Hivi na Mbaya Zaidi Ada na Pesa Ya kujikimu Aliyokuwa Akipewa na Mama Alikuwa Akimuhonga Huyo Jamaa na Alivyoona Amekolea Akalazimisha Kuolewa Akiwa Mwaka wa Pili Pale UDSM... licha Ya Wazazi na ndugu Kuweka ngumu Lakini Yeye Akang'ang'ania na kuolewa.

Alichokikuta Huko Kilimfanya Ajutie maamuzi Yake.. Kila Akirudi kutoka Chuo alikua Akikuta condom Zikiwa zinetumika na Alipokuwa Akiuliza Aliambiwa Ur not My Choice....

Hali Hiyo ilimfanya awe mtu wa kilio kila siku huku akiogopa kuja nyumbani kusema.. Kutokana na Mawazo Na Vitendo Vya Mumewe Alijikuta Akidisco na Hata Aliporudia mwaka Akadisco tena Hapo ndipo alipokuja nyumbani.

Kwahiyo hili tatizo huletwa na Ukurupukaji, mwanaume muongo Hujulikana mapema tu.
 
Aiseeee kumbe na leo kimbwanga kipya!! thanks Heaven Sent kwa kuniita, nilikuwa sijaona hii kali ya leo

Sista atoto jana 'kanitumia' leo kanimwaga hana habari na mimi tena, nashangaa hata haniiti tena kwenye visanga kama hivi
 
Last edited by a moderator:
Aiseeee kumbe na leo kimbwanga kipya!! thanks Heaven Sent kwa kuniita, nilikuwa sijaona hii kali ya leo

Sista atoto jana 'kanitumia' leo kanimwaga hana habari na mimi tena, nashangaa hata haniiti tena kwenye visanga kama hivi

Hahahaaaa!! Nikuite ili uje unitafutie ushahidi wakati nilikuambia nimegoma kukubaliana na wewe! Teh teh teh! Nilihisi upo mchepukoni kaka yangu, nikakuacha umalize kwanza.
 
Last edited by a moderator:
Aiseeee kumbe na leo kimbwanga kipya!! thanks Heaven Sent kwa kuniita, nilikuwa sijaona hii kali ya leo

Sista atoto jana 'kanitumia' leo kanimwaga hana habari na mimi tena, nashangaa hata haniiti tena kwenye visanga kama hivi

Hahahha yani week hii ni bandika bandua tu. Naona maneno yanatimia tu
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaaa!! Nikuite ili uje unitafutie ushahidi wakati nilikuambia nimegoma kukubaliana na wewe! Teh teh teh! Nilihisi upo mchepukoni kaka yangu, nikakuacha umalize kwanza.

Teh teh teh na mimi nilijua tu, hiki kisanga kimekushushua!! maana hii imeka straight in favour of our point with Bavaria
Nadhani umeona wazi mwenyewe hii wrong choice plus desperate ya ndoa ilivyomkosti huyu dada. Najua unaelewa sema hutaki kukiri hadharani tu, umeamua kufa na tai yako shingoni!!

Hata hivyo utaelewa tu hata kwa lazima maana hamna namna. Heaven Sent uwe unaniita ukiona visanga vya aina hii, atoto roho inamsuta hawezi niita tena.
 
Last edited by a moderator:
Mchepuko siyo dili dadaangu atoto, nilikuwa siasani ku-update list yangu ya watu nitakaowapepea baada ya Oct 25, leo nimemuongeza kwenye list best yangu nifah teh teh teh
 
Last edited by a moderator:
Teh teh teh na mimi nilijua tu, hiki kisanga kimekushushua!! maana hii imeka straight in favour of our point with Bavaria
Nadhani umeona wazi mwenyewe hii wrong choice plus desperate ya ndoa ilivyomkosti huyu dada. Najua unaelewa sema hutaki kukiri hadharani tu, umeamua kufa na tai yako shingoni!!

Hata hivyo utaelewa tu hata kwa lazima maana hamna namna. Heaven Sent uwe unaniita ukiona visanga vya aina hii, atoto roho inamsuta hawezi niita tena.
Aaah sisi tukikosea mbona huwa tunakubali ukweli kweupee. Kazi huwa ipo kwenu, mkikosea hamkubali kuwa responsible kwa makosa yenu. Mnarudisha makosa kwa wanawake. Na hapo ndo ugomvi wetu unapoanziaga. Me ntakuwa nakuita sana tu
 
Last edited by a moderator:
Teh teh teh na mimi nilijua tu, hiki kisanga kimekushushua!! maana hii imeka straight in favour of our point with Bavaria
Nadhani umeona wazi mwenyewe hii wrong choice plus desperate ya ndoa ilivyomkosti huyu dada. Najua unaelewa sema hutaki kukiri hadharani tu, umeamua kufa na tai yako shingoni!!

Hata hivyo utaelewa tu hata kwa lazima maana hamna namna. Heaven Sent uwe unaniita ukiona visanga vya aina hii, atoto roho inamsuta hawezi niita tena.


Desperate moments zina wacost sana wanandoa.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom