Wanawake tuache kujioa, maisha mengine yanawezekana pia

Wanawake tuache kujioa, maisha mengine yanawezekana pia

hii no pingamizii ni kweli kabisa pia inaumiza baadae ikishatokea kama haya...wanaume huwa ukisita kuoa kuna kitu ushaona mbali unajua sie kuishi na mtuu ni umeamua kwelikweli
 
Siku Zote Katika Kufanya Chaguo la Maisha Yako Ni lazima uwe makini, usijitoe kwa moyo Wako wote unapoanzisha mahusiano. nilazima ubaki na Asilimia chache katika moyo wako Ambazo zinauwezo wa kukusukuma katika kuitafuta suluhu linapotokea Suala Kama Hili.

Kuonyesha Uharaka katika Suala kubwa kama la ndoa nikujichimbia kaburi kwa kuwa linapotokea la Kutokea hutaweza kujinasua kwa kuwa Umeingia kwa moyo na kila kitu, so ni vigumu kujinasua..

Mpe pole pia mwambie Asikate tamaa wala Asitake kujihukumu, Mungu anapokupa jaribu Huwa Na makusudi Yake. Kuondoka kwa Huyo Mwanaume hakuwezi kuharibu Ndoto Zako kwa kuwa hakuondoka na miguu, macho, wala Mikono Yako..

Simama na Puuza katika Hilo lililotokea LAKINI UNATAKIWA UAMINI KUWA USITUAMINI WANAUME HATA KAMA TUTAKUPA NINI.

MACHOZI YA MWANAMKE YANATHAMANI KUBWA NA HAYATAKIWI KUTOKA BILA SABABU.. LAKINI NANYI JIFUNZENI ACHENI KUJIPELEKA OVYO..
 
Hivi unajua kuna muda tunaishia kuwalaumu wanaume bila kuangalia chanzo cha hayo kilikuwa nini?
Hivi umemtolea mwanaume mahari hapo nani kaolewa?
(Sisemi alichofanya huyu kaka ni kitu kizuri, ni unyama wa hali ya juu na kuna wanawake pia hufanya haya)

Hivi kwanini ulazimishe kuingia katika satage ya ndoa bila utayari? Unaingia kwaajili ya nani? Kwani lazima uolewe? Usipoolewa unakufa?
Mtu unakuja kulia baadae utadhani ulizungukwa na vifaru vya jeshi wakati unaingia kwenye ndoa na huyo muhusika , au ndio haya masuala ya beijing basi tumeamua kuwa wanaume?

A man will always be a man na mwanamke halikadhalika, just be a woman, kila mtu achukue nafasi yake. Ndio maana kuna uchumba kabla ya ndoa,hiki sio kipindi cha kunjunjumuana tuuu, ndicho kipindi ambacho yo getting ready for a marriage, mnasomana na kama mtaridhika with one another ndio ndoa inafuata, then family, aina ya familia itakuwa determined na aina ya mahusiano mliyonayo wanandoa,mkivuruga basi na familia inakuwa mvurugiko tu, tuache ubinafsi tuwafikirie na wale watakaoathirika na maamuzi yetu tunayoyafanya leo haswa watoto.
 
kwa hiyo wwww unaamini hiyo stori., humu ndani. kuna. wanawake wamejikatia tamaa kazi yao kuwachuuza wenzao, kuwa makini usichangie usichokijua

Peterchoka hata kama hii story ni ya kutungwa ila yaliyoongelewa yanatokea sana katika jamii na mifano ipo mingi tu, sasa iwe imetungwa au ni ya kweli still we have something to learn here.
 
Umeamini wanaume hamna akili, utu, na mna roho mbaya sana??


I alwayz say the same. hivi kama unakutana na mwanaume/mwanamke aliyeacha mke/mme wake anakuambia muoane, you have to think twice and in details before committing to this kind of Relationship.
 
Kumpa mwanaume pesa tena ya mahari maana yake ni kuwa hakupendi

Kama anakupenda atakopa hata kwa marafiki ili akalipe mahari

Ni bora umnunulie boxer kuliko kumpatia pesa akanunue boxer

Ila mdada alee watoto wake kwani Mungu ni wa ajabu sana hawezi elewa kwa sasa lakini muda ukifika atasema ni bora aliondoka
 
Kumpa mwanaume pesa tena ya mahari maana yake ni kuwa hakupendi

Kama anakupenda atakopa hata kwa marafiki ili akalipe mahari

Ni bora umnunulie boxer kuliko kumpatia pesa akanunue boxer

Ila mdada alee watoto wake kwani Mungu ni wa ajabu sana hawezi elewa kwa sasa lakini muda ukifika atasema ni bora aliondoka
Naomba Jibu la Swali langu la Jana
 
Peterchoka hata kama hii story ni ya kutungwa ila yaliyoongelewa yanatokea sana katika jamii na mifano ipo mingi tu, sasa iwe imetungwa au ni ya kweli still we have something to learn here.

atoto neno langu sio sheria
 
Last edited by a moderator:
Serious!! Kuna mwanamke wa hivyo kweli au ni kufurahisha baraza. Hata si amini
 
Ila ni akili gani jamaniii hizi mbona inasikitisha....
Mungu niepushe hata nikijapata ukame wa proposal nisifike hatua hiiii...
Eeh Mungu tusaidie sisi wadada tutumie akili kufikiri sio kuongozwa na mihemko
Amen, na Mungu amesikia maombi yetu. Atuepushie mbali kabisa kujioa
 
Mumechangia vizuri Ila hii story imetungwa
Hamna kitu kama hicho
 
sasa km alikua hamtak aliruhusu vipi wafunge harusi??alikua haoni wakat mwenzake anakopa hela? km angekua kwel mwanaume na anataka kulelewa ange'buy' time mambo yakae sawa ndo amwache kulkua hakuna ulazima wa kufunga nae harusi...

huyu obviously ni mwanaume mvulana,,,hana maturity decision making!! akikua lazima atajutia hiko kitendo!! adhabu ya dhambi ni hapa hapa duniani
Aaah ukute uchumi ulimbana na hakuwa na uhakika wa kutoka leo wala kesho. So akaona ajilipue tu kwa mdada

Nishawahi kusema wanaume wengi wanaoa kabla ya kuwa kwenye peak ya successes zao. Kwa hiyo anaona Aah ngoja tu niwe na familia now, so anamuoa mdada sio kwa sababu ndo anaona " she is the best " kwake, but kwa sababu she is only what he can afford to have for now. Sasa akipata tu pesa, ndo unaanza kusikia kejeli " ooh sio hadhi yangu ", mara siwezi kutoka naye na marafiki zangu, kanenepeana sana , umejioa etc. Vijicent vinawawehusha mno
 
Bahati mbaya sana, most people who've failed in marriages are great counsellors. Sijui kwa nini...!
 
Heri wewe umeliona hilo....
Jamaa anachokitafuta atakipata tu..tena na nyongeza juu


tena jamaa alipata mwanamke mwema sana. Kitendo cha mwanamke kuchomoa pesa yake kwaajili ya mwanaume huyo ni wakumheshim. Ningekuwa mm hata kama sikumpenda ningeilazimisha nafsi ingempenda tu....

Maana wanawake wa siku hizi kubabake duuh!
Mda wote wanawaza kukupiga mizinga tu yaan ni majambaz sugu yasiyotumia bunduki wala jambia ila yanatumia tabasam feki na love fake..

Huyo jamaa kuna chamoto kipo mbele yake lakn yeye hajakishtukia tu.
 
Pole kwa mwenzetu. Alishafanya makosa kwa kumuhudumia mwanaume kwa kila kitu. Ajipange upya aanze ukurasa mwingine. Kama iliweza kutoa mahali kuhudumia familia atashindwa nini kuanza upya?

Namshauri asitoe mimba, achukulie kama alizaa tu na mwanaume bila ndoa. Kwa kuwa ana kazi yake, maisha ni kujipanga. Asiangalie kajikwaa wapi aangalie alipoangukia.

Mungu atamlipa kwa kuwa yote alikuwa anayafanya kwa ajili ya kujenga familia siyo kubomoa.

Kama ataona vipi anaweza kwenda kwenye vyombo vya sheria kupata haki yake kwa kuwa nyumba ilijengwa wakati tayari yuko kwenye ndoa. Ingawa binafsi sioni sababu aache kila kitu aanze upya.
 
Mara nyingi ndoa za namna hii huwa haziwi na maelewano
 
Back
Top Bottom