Wanawake tuache kujioa, maisha mengine yanawezekana pia

Wanawake tuache kujioa, maisha mengine yanawezekana pia

Kwani hiyo nyumba ipo kwenye jina la mwanaume au huyo mwanamke mwingine?
 
Wanawake bwana...
Hili linanikumbusha binamu yangu mwingine alieolewa juzi kati na jamaa ni mwarabu wa tanga.Aisee sitaki kuamini kama warabu wa tanga ndio watu wa hovyo kiasi kile,jamaa ni mtu wa gomba,sigara,vijiwe,kushinda ndani akicheki movies,kwenda club na kukausha mafuta ya gari ya binamu yangu daily baada ya kumdrop ofisini.Cha ajabu binamu yangu ndio anampenda balaa yani pamoja na hayo yote mpaka sometimes najiuliza hivi wanawake mna akili gani? Kwa jinsi jamaa alivyo irresponsible nina wasiwasi hata ile mahari pia ni binamu yangu alimpa jamaa aje amlipie.Hapo ndipo kweli nimesadiki mwalimu wenu ni kipofu,kwa jinsi binamu yangu alivyo bright upstairs, sikuwahi kufikiria atakuja kuingia ndoani na mtu wa hovyo vile though aliapa mpaka 30yrs lazma awe ameolewa come what may.Lakini yote heri ndio matunda ya kukamia ndoa hayo dada zangu!
 
Okay alikosea, lakini she should teach that lunatic a lesson. Like how could she let it pass just like that?
Go burn that house down

The best revenge is served when cold...
Ningekuwa mimi ningeendelea na maisha yangu huku nikimpoozea revenge yake....atainywa when it is chilled
 
tena jamaa alipata mwanamke mwema sana. Kitendo cha mwanamke kuchomoa pesa yake kwaajili ya mwanaume huyo ni wakumheshim. Ningekuwa mm hata kama sikumpenda ningeilazimisha nafsi ingempenda tu....

Maana wanawake wa siku hizi kubabake duuh!
Mda wote wanawaza kukupiga mizinga tu yaan ni majambaz sugu yasiyotumia bunduki wala jambia ila yanatumia tabasam feki na love fake..

Huyo jamaa kuna chamoto kipo mbele yake lakn yeye hajakishtukia tu.

Kabisa,jamaa atarudi anatambaa.
 
The best revenge is served when cold...
Ningekuwa mimi ningeendelea na maisha yangu huku nikimpoozea revenge yake....atainywa when it is chilled

Ukute bado anampenda na anamuweka kwenye sala zake arudi awe wake..
 
Huyu dada mwenye mtoto mmoja na mimba ya miezi 6, dada huyu kabla hawajafunga ndoa mmewe alikuwa hayupo vizuri kipesa, kutokana na hilo suala la ndoa lilikuwa linapigwa danadana siku hadi siku, kwakua bidada alikuwa anafanya kazi akaamua kuchukua mkop kazini kwake, akampa kiasi bwana yule akamlipie mahari, na nyingine yakuanzishia vikao, kweli mambo ya yakaenda bidada akajigharamia kila kitu hadi pete alinunua yeye.

Baada ya ndoa bidada akabeba mimba ya kwanza akazaa, na mwaka huo ndio mbwembwe zilianza, bidada akikosea kidogo tu, mwanaume anamwambia "kwanza wewe ulinilazimisha kukuoa ndio maana ulijitolea mahari" mwanaume harudi nyumbani hata siku tatu, bidada anavumilia tu, akashika mimba nyingine ina miezi 6 sasa, mwezi uliopita bidada kagundua mwanaume amejenga mbezi mwisho baada yakupekua msg za mmewe, hapo wao wamepanga, akamuuliza mwanaume akamwambia "kweli nimemjengea yule ndio chaguo langu. bwana ndani ya wiki kabeba nguo zake kahamia huko makao mapya.

Mwanamke kaachwa na na mtoto na mimba na deni juu la mkopo, analia anatamani kujiua, anahangaika basi atoe mimba ili abaki na mtoto mmoja.

  • Wadada usikimbilie kuolewa tu kwasababu mtaani watu wanaolewa, olewa kwasababu umepata mtu sahihi wakuishi nae, ambaye anafurahi uwepo wako moyoni mwake.

Hiyo para ya mwisho ni ushauri mzito ambao kwa nature ya wanawake sidhani hata wewe mwenyewe mleta uzi unaweza kusimamia.
 
Mi najikita sehemu moja tu ya Maali

Ukiwa na mahusiano na kati yenu kukawa na ubinafsi, kupuuza na matendo maovu mahusiano haya yatakuwa na migogoro isiyoisha, am talking through my experience. Ndoa nzima iliyofungwa kwa pande zote kuwa na mitazamo isiyo shabihiana huishia kufa.

Kumsaidia mwanaume kujitolea mahali ni jambo zuri lakini lenye athari sana kwa mwanamke ikiwa anae saidiwa hakuwa na nia ya dhati kwenye ndoa hiyo. Kwa ushauri wangu mwanamke hata kama umempenda vipi mwenzio kamwe usithubutu kujitolea mahali. Waweza msaidia maswala mengine lakini hilo la zawadi ya shukrani kwa wazazi wako mwache mwenyewe na ukoo wake kama wapo wachakalike.

Kwetu sisi kijana anaekusudia kuoa na akatuomba wana ukoo wa kiume kumsaidia kutoa mahari kwa sisi ndugu zake kuchangia au kujitolea inawezekana huwa tunafanya hivyo kwa asiye na uwezo mkubwa. Kwanza kitendo hicho huwa ni tosha kwa kijana kuwa committed na ndoa yake, yaani atuchangishe then siku mbili tatu adai eti anaachana na huyo mama thubutu atakula mikwaju labda kuwe na sababu za msingi.

Na ndio maana hupendekeza ninyi mlio kulia na kuolea mjini jaribu kurudi kwenye machimbuko yenu kwa nia ya kujifunza mila na desturi zenu kwenye maswala ya ndoa na mahusiano. Kuna hazina kubwa sana ya mtu kijitambua na kuwa mkweli kwa nafsi yako.

CC Apologise lady
 
Last edited by a moderator:
Kuna wakati dunia inabadilishwa na watu wachache ambao kwa matendo yao yanaondoa utukufu. Kuna wanawake ambao wanatumia uwezo wao kuoa, hapa wanakinzana na amri ya mungu na hawatopata baraka. Kuna mengi ambayo huyu dada hatayasema kwani naamini amehusika kuforce mambo mengi kwa kutumia nguvu ya pesa. Nina mifano ya wanawake wengi ambao kwa makusudi wameamua kupingana na mpango wa mungu kwa kuamua kuoa na hadi leo na kesho wanalia na kusaga meno.... Imeandikwa enyi wanaume wapendeni wake zenu, na wanawake waheshimuni waume zenu...... Ndoa inalindwa na upendo wa mwanamme na heshima ya mwanamke baaaaaaaaaaaaaaasi......tofauti yake ni majanga wandugu. Sipingani na misaada itolewa kwa baadhi ya wanaume kufanikisha ndoa ila lazima hivi vitu viwili vizingatiwe kabla ya maamuzi yeyote yaani upendo na heshima.
 
Wanaume ni wabinafsi sana, inahitaji akili ya ziada kuishi nae...Dada asitoe mimba, alee tu...malipo duniani iko siku atarudi kwa magoti....Aombe Mola ampe subira...ndo ukubwa.

Aisee!! hawa watu wanaweza kukurudisha mtu nyuma hadi ukaona dunia chungu.

Apologise lady sio kila anaevaa suruali na kukojoa huku amesimama ni mwanaume mengine mashetani tu....... mwanaume anaejitambua hawez fanya huo ujinga!!!

Kweli kabisa

Usiseme wanaume sema binadamu

wanaume wengine bhana.

Waambie pia waache kutubambikia mimba ili tuwaoe!!
Kwani wewe hujui 1+1=3 uki do bila ndom???????
 
ww vp hebu futa kauli yako. Sema baadhi ya wanaume haa! Sijui umekula maharage ya wapi ww.

Lakn huyo jamaa mwache ajifanye mjanja ipo sku hayo machozi ya mwanamke aliyemtelekeza yatamrudia.

Bidada hakuwa na lengo baya wala sio kwamba alijipendekeza bali n mapenz ya kweli kwa jamaa.

Kama huyu jamaa hakuwa tayar kuishi naye kwann alikubali kumtia hasara kiivyo?

Nimetengua kauli, sio wote, baadhi ya wanaume wasiojielewa.

ingekuwa powa sana kama mbabe wa kivita angepita hapa halafu ajilinganishe yeye na huyo dada' angepata uzani flan. Teh teh

Hahahahaha!!!!!!! yaani nimecheka mweeeeeee!!!!!! wewe kwa huu uzi unataka umalizie kugonga msumali wa moto moyoni mwa mtu??????? mi sipo.
 
Huyo dada pole yk kwakweli kubwa amtangulize mungu na amwombe sana mungu amlinde maana dah inatia simanzi,lkn ht cc wanaume wengi kwass tuna matatizo,tumegeuka wanaume km mabinti,tunapenda sana vya bure na mteremko,tunashindwa kutimiza majukumu yetu km wanaume ndo maana wengi wetu tunapenda kulialia
Na nyie acheni kuwa cheap,cc zamani kupata m,mke ilikuwa shughuli pevu,sasa sk hz lol...mmekuwa warahisi mno
 
Kwani hiyo nyumba ipo kwenye jina la mwanaume au huyo mwanamke mwingine?

Hajui ina jina la nani lakini ndio mwanaume anaishi na huyo mke mpya, na inasemekana mwanamke ndio alikuwa akisimamia ujenzi.

Hiyo para ya mwisho ni ushauri mzito ambao kwa nature ya wanawake sidhani hata wewe mwenyewe mleta uzi unaweza kusimamia.
Naweza isimamia ugumu uko wapi ukiamua? hakuna lisilowezekana.
1st AID nakuelewa na ndio utaratibu ulivyo lakini tatizo mahaba yakizidi watu hawaambiliki.
 
Last edited by a moderator:
Huyo dada pole yk kwakweli kubwa amtangulize mungu na amwombe sana mungu amlinde maana dah inatia simanzi,lkn ht cc wanaume wengi kwass tuna matatizo,tumegeuka wanaume km mabinti,tunapenda sana vya bure na mteremko,tunashindwa kutimiza majukumu yetu km wanaume ndo maana wengi wetu tunapenda kulialia
Na nyie acheni kuwa cheap,cc zamani kupata m,mke ilikuwa shughuli pevu,sasa sk hz lol...mmekuwa warahisi mno

kwa hiyo wwww unaamini hiyo stori., humu ndani. kuna. wanawake wamejikatia tamaa kazi yao kuwachuuza wenzao, kuwa makini usichangie usichokijua
 
kwa hiyo wwww unaamini hiyo stori., humu ndani. kuna. wanawake wamejikatia tamaa kazi yao kuwachuuza wenzao, kuwa makini usichangie usichokijua

dogo ungesoma sana ungekuwa mwendawazimu!..una akili kupita kiasi!
Upiversity,and 10000000 matured men like this!
 
Am telling huyo mwanaume atarudi akitambaa kwa magoti maana inaonekana hata huko alikoenda ameenda kuolewa tena.

Mpe pole Mama aliyetelekezwa
 
Kwani kumchangia pesa ndio lazima akuoe? Kama unatabia mbovu alafu unajificha kwenye kumchangia pesa utaishia kulalamika

Kuna sababu nyingne za mtu kumuoa mtu, sio tuu kunilipia au kunihonga

Acheni kujidanganya

Mkuu mi nimeolewa na mitoto mikubwa juu. Niliongelea uzoefu wangu katika mahusiano ya dizain hiyo. Pia naungana nawewe Kama mtu anatabia ambayo mbaya aachwe tu, ila ni vizuri kuachana ki starabu, wahusika wakae na kuelezana tofauti zao, sio kuachana kinyama Kama huu izi unavyo muongelea jamaa. Au Mwanaume anajua kabisa kua huyu dada hanifai ila madam anapesa wacha nimtumie tu. maumivu ya kuachwa ni makali jamani.
 
Mkuu mi nimeolewa na mitoto mikubwa juu. Niliongelea uzoefu wangu katika mahusiano ya dizain hiyo. Pia naungana nawewe Kama mtu anatabia ambayo mbaya aachwe tu, ila ni vizuri kuachana ki starabu, wahusika wakae na kuelezana tofauti zao, sio kuachana kinyama Kama huu izi unavyo muongelea jamaa. Au Mwanaume anajua kabisa kua huyu dada hanifai ila madam anapesa wacha nimtumie tu. maumivu ya kuachwa ni makali jamani.

Kweli kabisa lazima umueleze mtu ukweli hata kama ni mchungu...

Japo ni vigumu kumueleza
 
dogo ungesoma sana ungekuwa mwendawazimu!..una akili kupita kiasi!
Upiversity,and 10000000 matured men like this!

bahati mbaya niliishia form 2, si unajua mambo ya mtonyo wazee walishindwa kuafford, lakini naishi life. lililowashinda wasomi kadhaa town
 
Back
Top Bottom