Aise! Naomba Nikatae Kauli Za Mleta Mada Kwanza: Hakuna Mtu Anayeweza Kujioa. Huyu amejioa kwa sababu gharama za mahari na sherehe katoa yeye pamoja na kulisha familia.
Pili Naomba Nimpongeze Huyo Bidada, Ana Akili, Ana Mahesabu, Ana Mapenzi Ya Kweli, Anajua Kuyathamanisha Maisha Yake Pamoja Na Maisha Ya Mpenzi Wake Kabwera. Ni kweli hizi sifa anazo ila kazipeleka sehemu zisikotakiwa matokeo yake zinataka kumtoa roho.
Tatu, Naomba Nimpe Pole Kwa Kukimbiwa Japo Amediriki Kuonesha Mapenzi Yake Kwa Uvumilivu Wake. Ni sawa kumpa pole ila mimi nashukuru amekimbiwa maana yule jamaa hamsatahili na ningekuwa namjua huyu dada ningemfata nimwambie akamshukuru Mungu na amuombe amtie nguvu maana wokovu wake ndo unakaribia. Na asijaribu kumrudisha huyu bwana. Kuna matatizo ya kisaikolojia usipoumia sana huwezi kupona. Ni kama dhahabu au chuma kinavyopitishwa kwenye moto ili kuvipatia ubora zaidi. wachache tunaweza kuelewa hii.
Nne, Nimpe Hongera Kwa Juhudi Yote Aliyofanya Bidada, Alichokusudia Alifanikiwa Na Mungu Amembariki Mtoto Lakini Pia Bidada Ni Mama Kijacho. Mungu Hatamwacha Kwa Neema Iliyoko Ndani Ya Kristo Yesu, Hiyo Mimba Atazaa Salama, Huo Mkopo Ajipe Moyo Waliomkopa Wanaona Hali Yake Na Afanye Kazi Kwa Utulivu Kama Hakumpenda Yule Kaka Kwa Mali Fulani Nadhani Hakumtegemea. Kwa kuwa ni sala nami naungana nawe kumuombea ila wenye mkopo hali yake haiwahusu.
Tano, Ajaribu Kuwashirikisha Ndugu Wa Mume Jambo Hilo, Watalitatua Kwa Ufanisi Kama Labda Kuna Mali Mume Anataka Kuvusha Na Sheria Itamlinda Bidada. hapa sijaweza kufikiri
Sita, Bidada Asiache Kumtembelea Mumewe Mbezi Huko Kama Atashindwa Ajaribu Kinamna Hata Kumpeleka Mtoto Akutane Na Baba,, NI sawa na kusema mwimba ukikuchoma ukishatibu jeraha ukautafute ukochome tena, au kama bado hujatibu jeraha ukautafute uongeze jeraha ili utamu wa maumivu ukolee zaidi.
UJUMBE: Kwa Dada Zangu, Maisha Ni Mapenzi Tu.