Wanawake pesa yao chungu kweli kutoa

Wanawake pesa yao chungu kweli kutoa

We hadi uone suala la ugonjwa mke kanyuti ujue hao wana tatizo kubwa zaidi ya hapo, tambua hii ni story ya upande mmoja so lazima apalilie upande wake.

Inawezekana..ila hizi story za hivi zimekuja nyingi sana humu..inabidi mkubali tu wengi wenu wabinafsi
 
We hadi uone suala la ugonjwa mke kanyuti ujue hao wana tatizo kubwa zaidi ya hapo, tambua hii ni story ya upande mmoja so lazima apalilie upande wake.

Kwenye suala la ugonjwa tofauti huwa zinamalizwa na jamaa anaishi vizuri tu na mke wake na kufikia kumfungulia mradi.
 
Ukikaa kuwafikiria hawa viumbe utapata stress tupu...
Wala hakuna haja ya kuwafikiria sana. hawana tofauti awe profesa au asiyekuwa na KKK hata moja, awe kazaliwa NY au maneromango, awe binti wa mchungaji au jambazi wote akili zao sawa tu. Cha msingi ni kuishi nao kwa AKILI :yawn:
 
inawezekana..ila hizi story za hivi zimekuja nyingi sana humu..inabidi mkubali tu wengi wenu wabinafsi

Yeah ni wabinafsi ndio na hii hupelekewa sana na aina ya mwanaume ulonaye, kila binadamu ni mbinafsi at some pointS
 
Kwenye suala la ugonjwa tofauti huwa zinamalizwa na jamaa anaishi vizuri tu na mke wake na kufikia kumfungulia mradi.

Ooooh kuanzishiwa mradi ndio unajua wanaishi vzr eeeh!! Wee hizi kuta nne zinaficha mengi sn hujui tu, yawezekana kweli mke ana tatizo ila kuna upande mwingine ambao haujawekwa wazi.
 
Ooooh kuanzishiwa mradi ndio unajua wanaishi vzr eeeh!! Wee hizi kuta nne zinaficha mengi sn hujui tu, yawezekana kweli mke ana tatizo ila kuna upande mwingine ambao haujawekwa wazi.

Sasa ndo alete ugomvi mpaka kwenye afya ya mtu.
 
Yeah ni wabinafsi ndio na hii hupelekewa sana na aina ya mwanaume ulonaye, kila binadamu ni mbinafsi at some pointS

Ni kweli..ila nyie mmezidi..kwenye ndoa mara nyingi hela ya mwanume ndo inayoonekana..nyie zenu sijui mnazipeleka wapi..sijui mnafuga majini
 
ni kweli..ila nyie mmezidi..kwenye ndoa mara nyingi hela ya mwanume ndo inayoonekana..nyie zenu sijui mnazipeleka wapi..sijui mnafuga majini

Zetu zina matumizi maalumu bwana 😉 endeleeni tu kutupa hizo zenu, si ndio kula kwa jasho huko?
 
Sasa ndo alete ugomvi mpaka kwenye afya ya mtu.

Ukiona hivyo ujue huyo mke alikuwa anajua kabisaaa bwana mkubwa pesa anayo ila analeta janja janja tu kwakuwa kaona baba mgonjwa.
 
Matumizi maalum yapi?.au na nyie mnahonga??...tutaanza kutoa kwa masharti sasa
 
matumizi maalum yapi?.au na nyie mnahonga??...tutaanza kutoa kwa masharti sasa

Masharti mmekuwa waganga?? Acheni hizo bwana, pesa za mwanaume hazina masharti zinatolewa tu, mwanamke ana matumizi mengi sn bwana hutakiwi hata kuyafuatilia
 
Yaani kama wewe usivyo mnyimi, mbona muamala siuoni sasa??


Ile acc ya crdb sijaiona. Ndio maana huwa nasema, familia ni zaidia ya kulalana usiku. Kweli mtu huna hata senti, uchumi unayumba lakini mke ana 10m kwenye acc na anasema kabisa sina pesa...aaah
 
Ningesha mtimua kitambooooo......
Huyo ni muuaji sio mwanamke bora niishi bachelor!
 
Back
Top Bottom