Hiyo mbinu unayotumia kuacha pombe wala haifai na haipendezi, ati unakaa mbali na pombe! 😁Nimeacha pombe jomba
Niko kwenye county down ya free from alcohol.
Jakuwa napata Kiu ila sirudu nyuma 😁
Sawa , kwa sasa nakunywa maji mengi sana.Acha hizo mimi nakula bia na kitimoto hapa
Sifanyi huo upuuziHakika , just imagine mtu anataka kuichakata bila hata zawadi
Habari ndo hiyo....🤣
Kilichoniuma ni kwamba aliyekuwa anandesha ile bodaboda ni mchungaji aliyemshawishi aache pombe.
Jamaa yangu inasekana maisha unayo wenzio hata buku ya vocha wanakuwa wakali hatari 🤣🤣🤣🤣Kulingana na uwezo , kwa uwezo wangu siwezi mwacha bila 100k😅
Hapo sina maoniHahaha, sisi tunatamba tu na bia bwashee 😅😅😅 unaliongeleaje hili 🎤