Na nature Yao pia inasaidia.Kiasi wanawake ni wavumilivu tu
Na nature Yao pia inasaidia.Kiasi wanawake ni wavumilivu tu
Acha ni🤐Ni kweli ila sijawahi mbato na ndom baada ya kucheki afya 😃😃 nimetumia njia hiyo kwa wale wenye mashaka na mimba ila hawakupata mimba , unajua bao la kwanza tu ndio lina kiherehere 😅😅😅?
Kwa nini bwashee 😅Sema nini ukiendekeza nyeto za video kuna dharau unaijenga akilini 😃
Mm hua naangalia za kibongo, hasa yule mwenye kipepeo mgongoni kiunoni 😎Umemwona zawadii humo chudai? Na kina luv lax😀😀😀
Mhmmmmm sio kweli😅Acha ni🤐
View attachment 3694805
Hata hivyo binti ashakua mkubwa, sisi dada zako tutafurahi ukiongeza mwingine!
Ila wanawake 🙌Hahaha wale ni watu wa tope bwashee kipepeo ni code
Ujue nimelisubiri hili jibu kwa hamu na gamu, dah! 😂Sijui bwashee 😃😃
Ndo unyama sasa Bwashe, lazima tope liitikie vzr 😎
Ni muhimi mno kuchamba koo bwashee. Nasikia dogo Red black kaacha kabisa pombe na na rasmi kawa mlokole 😁Nakula bia kwa utulivu mkubwa bwashee😅😅😅