Wanawake ni waathirika namba moja kwenye penzi

Wanawake ni waathirika namba moja kwenye penzi

Stress za kujitakia

View attachment 3694790
Huwa mnadanganyana sana na hayo mambo yenu ya unconditional love.
Sielewi mtu unaanzaje kuzaa mtoto zaidi ya mmoja na kapuku!

Cc: leo dada
Hahaha mwenyewe kuzaa na kapuku hasa wa akili mtihani sana😅 nikishaona huyu dem chenga bora nikojoe nnje kwa wivu mkubw tu😁😁
 
Lakini Ukija kwenye uhalisia vilio vingi vinatoka kwetu Sisi wanaume, Yaani Sisi tunaumia na kuonesha zaidi kuliko hata wanawake wenyewe, unaweza kumhurumia mwanamke ukadhani anateseka kumbe yeye mwenzako anaona kawaida wala Hana shida Sana...Ukitaka kujua kama Sisi ndio tunateseka Sana kuliko wao basi Fanya sampling mitandaoni, Kila siku tunawasema wanawake zetu "Mara hivi ama vile".. Ukiangalia hata visa vingi vya mauaji ni Sisi wanaume ndio wa Kwanza kunyoosha mkono kwenda Kwa mwanamke...So wanawake ni mabingwa wa kujitawala na kututawala Sisi Kwa point ya kupenda, wao wanatuambia tuwapende lakini Sisi uhakika wa wao kutupenda hauonekani dhahiri, so Sisi ndio watumwa wao....ACHA TUENDELEE KUTESEKA.
 
Lakini Ukija kwenye uhalisia vilio vingi vinatoka kwetu Sisi wanaume, Yaani Sisi tunaumia na kuonesha zaidi kuliko hata wanawake wenyewe, unaweza kumhurumia mwanamke ukadhani anateseka kumbe yeye mwenzako anaona kawaida wala Hana shida Sana...Ukitaka kujua kama Sisi ndio tunateseka Sana kuliko wao basi Fanya sampling mitandaoni, Kila siku tunawasema wanawake zetu "Mara hivi ama vile".. Ukiangalia hata visa vingi vya mauaji ni Sisi wanaume ndio wa Kwanza kunyoosha mkono kwenda Kwa mwanamke....
Kiasi wanawake ni wavumilivu tu
 
Ooh,nimeuliza maana kuna siku niliona uzi wa makupuku humu ndani!!
Kama wanafit kwenye hiyo definition niliyoielezea basi hawastahili kuzalisha wala kuzaa.

Hahaha mwenyewe kuzaa na kapuku hasa wa akili mtihani sana😅
Yani watoto wako uwarithishe ukapuku wa akili, ni ujinga wa hali ya juu.

nikishaona huyu dem chenga bora nikojoe nnje kwa wivu mkubw tu😁😁
Ila Mangi you know better, kukojoa nje hakusababishi ushindwe kuzalisha, kuna pre-ejaculation pia.
 
Kama wanafit kwenye hiyo definition niliyoielezea basi hawastahili kuzalisha wala kuzaa.


Yani watoto wako uwarithishe ukapuku wa akili, ni ujinga wa hali ya juu.


Ila Mangi you know better, kukojoa nje hakusababishi ushindwe kuzalisha, kuna pre-ejaculation pia.
Ni kweli ila sijawahi mbato na ndom baada ya kucheki afya 😃😃 nimetumia njia hiyo kwa wale wenye mashaka na mimba ila hawakupata mimba , unajua bao la kwanza tu ndio lina kiherehere 😅😅😅?
 
Back
Top Bottom