Wanawake ni waathirika namba moja kwenye penzi

Wanawake ni waathirika namba moja kwenye penzi

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
61,254
Reaction score
177,426
Naunga mkono wanawake wanaothaminisha penzi na hela au vitu vya thamani.

Just imagine unapita na binti halafu stress za mimba ni zake , stress za kuonjwa na kuachwa ni zake , stress za kususiwa mtoto ni zake , za kuwa single maza ni zake , za kukataliwa kuolewa kisa ni singo maza ni zake 🤔

Bado stress za kuzaa jambazi kama baba yake ni zake , bado za uzazi na homa za asubuhi, bado kufanyiwa operation, bado kufa kwa uzazi 🤔

Tena wanawake ambao hawataki hela na vitu vya thamani ili kugawa penzi nawaona madunya na mababazi mno.

NB , Haya maisha usipo yaangalia kwa jicho pana, utabaki kulia na kuonekana dunya na babazi kwa watu wenye akili timamu.
 
Naunga mkono wanawake wanaothaminisha penzi na hela au vitu vya thamani.

Just imagine unapita na binti halafu stress za mimba ni zake , stress za kuonjwa na kuachwa ni zake , stress za kususiwa mtoto ni zake , za kuwa single maza ni zake , za kukataliwa kuolewa kisa ni singo maza ni zake 🤔

Bado stress za kuzaa jambazi kama baba yake ni zake , bado za uzazi na homa za asubuhi, bado kufanyiwa operation, bado kufa kwa uzazi 🤔

Tena wanawake ambao hawataki hela na vitu vya thamani ili kugawa penzi nawaona madunya na mababazi mno.

NB , Haya maisha usipo yaangalia kwa jicho pana, utabaki kulia na kuonekana dunya na babazi kwa watu wenye akili timamu.
Tatizo ni umasikini zaidi,

Halafu kwani mimba na kuzaa ni kuathirika? Watu wa dini si wanasema wamepewa maagizo kuzaa kuijaza Dunia! Wakizaa inabidi wafurahi kutimiza maagizo
 
Back
Top Bottom