Wanawake na vipigo kutoka kwa waume

Wanawake na vipigo kutoka kwa waume

maybe urudie swali mana naona nshakujibu
,pili unasisitiza a man kumpiga wife ,me nishashuhudia mtu kampa kichapo wife hadi kamvunja mkono,ni sahihi hyo??
tatu hayo mamlaka unayozungumzia yanakuwa derived from where kama sio BIBLE???????????......ndo mana nkaitaja hapo,

Nilikuuliza unajua kama kuna tofauti za kimamlaka kati ya mwanamke na mwanaume?
Hii hujajibu popote
Kama umejibu nioneshe

Hayo mamlaka hatujakubaliana ni jinsia gani inayo unaanzaje kuyazungumzia yalikotokea?
Kuhusu kupiga unajua mimi nazungumzia kipigo gani?
Umesoma mada ukaielewa?
 
tofauti za kimalaka natambua zipo,(HAPPY NOW???)
but haina uhusiano na vipigo unavoviona sawa hapo,
pili USINICHOSHE mana hatuko shule hapa kuanza kuandika formally cha msingi unielewe nachosema,....

Jibu lilikuwa hilo la kwenye mstari mmoja tu hapo hizo longolongo nyingine achana nazo hazifai sasa

Hayo mamlaka ni ya jinsia gani na ni yapi?
 
Jibu lilikuwa hilo la kwenye mstari mmoja tu hapo hizo longolongo nyingine achana nazo hazifai sasa

Hayo mamlaka ni ya jinsia gani na ni yapi?

hivi ujue unanchosha na maswali yako,sasa huelewi kipi hapo??
the thing is we ushasema MWANAMKE APIGWE...KWA 'USAHIHI'....WHAT IS THE MEASURE OF THAT???how much is too much or less??iko very subjective,mwingine anaona kofi yatosha,mwingine ngumi,mikanda,teke,na mwingine hadi kuvunja viungo mwilini nk(ndo mana nkataja hapo tht scenario)
sasa usichoelewa nini jmn na wewe??
Ts obvious a man yuko above a woman aliemuoa but it does't add up to beating her in anyyyy wayyyy no matter how 'SAHIHI' utairemba,SIO VIZURI,basi tu smtym women stay for othr reasons watoto,hana uwezo nk,but kupigwa kusikie tu kwa mtu,...
And ushauri wa bure:hyo mentality ulonayo mwanamke lazma apigwe i suggest u drop it,labda kaoe ukuryani,mjini hapa baba UTASANDAAA....sio solution,
kama u really want kumchapa tumia ur MAGIC STICK,baaaas...
 
Wanawake wana maudhi na maneno makali ila kuwapiga si sahihi kwa kuwa sie wengine wakurya na mabaunsa, sasa nikimpiga dada wa watu si ntaua bure. It simply aint worth it. No punani is worth my time in the slammer. I would never hit a woman but I sure as heck would shake the sh.it out of her akinitibua. Inabidi kumweka mwanamke katika mstari mara moja moja. Ukiwa mpole sana wanakufanya zoba, she'll walk all over you. I aint having that.
 
Mke hupigwaa kwa nyama ya ulimi,sio kwa fimbo,na mwanamme kweli hapigi mke,mmeoana kwa Amani achaneni kwa Amani.....
 
Mmmmmh!! Ujue miili yetu ni tofauti na nyie aisee! Sioni hata sehem ya kumpiga mwanamke kwa kosa lolote lile!! Ila tuvibao vya mashavu vinaruhusiwa kama nilivyolapuliwa miye leo ! Haha dah shavu linauma!!

Hhhaaahahahaaa jamani samaki mkunje angali mbichi akikauka utamvunja...
 
sijasoma comments zote, ila mi ukinipiga nitalipiza kisasi tu. uysiku huo labda ukalale nje, nakuvizia umelala nakutwanga na chupa au na stuli chochote kilichopo mbele yangu halali yangu.
vinginevyo nakulaza polisi kama siku 3 hivi. maguvu yako kapigane na Francis Cheka na sio mimi
 
sijasoma comments zote, ila mi ukinipiga nitalipiza kisasi tu. uysiku huo labda ukalale nje, nakuvizia umelala nakutwanga na chupa au na stuli chochote kilichopo mbele yangu halali yangu.
vinginevyo nakulaza polisi kama siku 3 hivi. maguvu yako kapigane na Francis Cheka na sio mimi

Venine hahahaha umenikumbusha jamaa yangu mmoja kila akikorofishana na mke wake, wakati wa kulala huamua kulala na mtoto wao mdogo anaogopa mkewe atamwagia maji ya moto manake dada wa watu kapinda sana.
 
me nakubaliana na kipigo stahiki ujue mwanamke katika majibizano anaweza akakupa neno moja kali sana ukijikuta umemwasha kibao bila kutarajia hiki ni kipigo stahik kumuoshenya kuwa wewe ndo baba ndani ya nyumba heshima lazima iwepo
tena kimoja tu kinatosha

then mwanaume huyo huyo aliekuwasha kibao utajisikiaje anapokubembeleza kimahaba inakuwa raha sanaaaaa
 
me nakubaliana na kipigo stahiki ujue mwanamke katika majibizano anaweza akakupa neno moja kali sana ukijikuta umemwasha kibao bila kutarajia hiki ni kipigo stahik kumuoshenya kuwa wewe ndo baba ndani ya nyumba heshima lazima iwepo
tena kimoja tu kinatosha

then mwanaume huyo huyo aliekuwasha kibao utajisikiaje anapokubembeleza kimahaba inakuwa raha sanaaaaa
kuna watu mmebarikiwa, yaani mnasubiria vipigo ili mbembelezwe... mi hakuna rangi hataacha kuona siku hiyo. akinichoka aniache tu lkn tusiharibiane reception
 
kuna watu mmebarikiwa, yaani mnasubiria vipigo ili mbembelezwe... mi hakuna rangi hataacha kuona siku hiyo. akinichoka aniache tu lkn tusiharibiane reception

yawezekana tuna mitazamo tofauti hapa hatuzungumziii kipigo cha haja bali kibao kimoja cha kumrudisha mke kwenye msitari
 
Hivi huyu bwana anavyojidai tofauti ya mamlaka kati ya mke na mume... sawa mume ana mamlaka tofauti... ila mamlaka hayo yanampa na haki ya kupiga mke? Hivi unajua mwanamke si mwanao eti! Kwa hiyo mamlaka hayo yanakataza mume kuchapwa na mke ila yanaruhusu mume kumpiga mke tu? Hivi na maujinga yote haya wanayofanya wanaume ingekuwa sisi tunawapiga kwa makosa yao wangekuwa na meno kweli hawa? Sasa ukitukuta majimama kama sie mbona utatingishwa ubamizwe ukutani ndo utakapojua mamlaka maanake nini!
 
Eeh Mwenyezi ulietuumba,nasali daily uniepushie mbali Mume mkurya au yoyote mwenye mkono wa kupiga,mana sijui kama ntaweza vumilia,labda kofi once in 10 years ntajikaza My Lord...Please Yesu mpenzi nisaidie,Amina.....
Wanaume msitupige jmn,Js tuelekeze wat to do...mi hadi smtym naogopa kuolewa nkiwaza habari za mtu kunipiga,hah..

We ndo kama mimi aisee!
Naomba kipigo kinipite mbali.
 
yawezekana tuna mitazamo tofauti hapa hatuzungumziii kipigo cha haja bali kibao kimoja cha kumrudisha mke kwenye msitari

achana na usukuma mdogo wangu... kipigo hakikubaliki kwa sbb yoyoteb ile... je na yeye akikosea, unamrudisha kwny mstari kwa kipigo? kama ni hivyo, wanawake tuna safari ndefu sana ya kujikomboa kutoka mfumo dume
 
achana na usukuma mdogo wangu... kipigo hakikubaliki kwa sbb yoyoteb ile... je na yeye akikosea, unamrudisha kwny mstari kwa kipigo? kama ni hivyo, wanawake tuna safari ndefu sana ya kujikomboa kutoka mfumo dume

NIACHANE NA USUKUMA???,???? serious?????? mimi ni msukuma originale kwa baba na mama
mwanaume akikosea unamsomea mashtaka yake hasira zikiwa zimepoa kwa upole tena mkiwa mmetulia atajirudi na mtaishi kwa amani kumbuka huwezi kumpiga mumeo utaaanzaje????????
lazima uelewe sizungumziii kipigo cha kutoana manundu bali mara moja moja unapoomkera akuwashe kibao kimoja cha suprise
na ujue mpaka mume akifikia hatua ya kukuwasha kibao utakuwa umumkera kwa kiwango cha juu wanaume wengi ni wavumilivu sanaaaaaaaa
 
NIACHANE NA USUKUMA???,???? serious?????? mimi ni msukuma originale kwa baba na mama
mwanaume akikosea unamsomea mashtaka yake hasira zikiwa zimepoa kwa upole tena mkiwa mmetulia atajirudi na mtaishi kwa amani kumbuka huwezi kumpiga mumeo utaaanzaje????????
lazima uelewe sizungumziii kipigo cha kutoana manundu bali mara moja moja unapoomkera akuwashe kibao kimoja cha suprise
na ujue mpaka mume akifikia hatua ya kukuwasha kibao utakuwa umumkera kwa kiwango cha juu wanaume wengi ni wavumilivu sanaaaaaaaa

mmh! mi pia ni msukuma na naijua nafasi ya mwanamke huko kwetu! anyway, nahisi tumetofautiana mitazamo tu.
kibao kimoja cha surprise? I cannot tolerate it hata kama hakikuuma. feeling ya kwamba kanyanyua mkono/ kakusudia kunipiga inaumiza kuliko kipigo chanyewe... anyway, hakuna formula kwa mapenzi kila watu na style yao, as long as inakupa amani na furaha
 
Back
Top Bottom