Wanawake na vipigo kutoka kwa waume

Wanawake na vipigo kutoka kwa waume

kuna ambao wamefundishwa hivyo na siku hizi naona watoto wa kike wanapelekwa kungfu. sihauri kijana wangu apige mke maana anaweza umbuka

Uko off topic kabisaaaaaa!!!!!!!
 
Kwani mwanaume yy hakosei?????????kwahiyo nayy akikosea apigwe??????
 
Kuna kitu ambacho mnajidanganya sana

Mnataka ndoa isiwe na kiongozi jambo ambalo halipo

Kama kutakuwa na kiongozi ni wazi kuwa kuna ambae anaetakiwa amtii huyo kiongozi na kazi ya kiongozi ni kutoa maelekezo

Kiongozi nae anakosea lakini namna ya kuadhibiwa ni tofauti na yule ambae sio kiongozi

Au na hilo mnalikataa?

Au mnasema kiongozi ni mwanamke?
ukiacha kupiga.. majukumu mengine ya kiongozi ni yapi
uongozi mzuri ni wa kuelekeza kwa maongezi na sio kupigana
 
ukiacha kupiga.. majukumu mengine ya kiongozi ni yapi
uongozi mzuri ni wa kuelekeza kwa maongezi na sio kupigana

Inatemeana na aina ya mtu unaemwongoza hapo.
Kuna mwingine bila kumwacha na makofi mawili anajisahau kama wewe ndo kiongozi.
Ukishampa makofi kadhaa kama zawadi akili inamkaa sawa.
 
Inatemeana na aina ya mtu unaemwongoza hapo.
Kuna mwingine bila kumwacha na makofi mawili anajisahau kama wewe ndo kiongozi.
Ukishampa makofi kadhaa kama zawadi akili inamkaa sawa.

Nafikiri Mungu amekupa wa kuendana na wewe (anayefurahia kichapo). maana minimempata anayeendana na mimi pia, asiyepiga wanawake
 
Nafikiri Mungu amekupa wa kuendana na wewe (anayefurahia kichapo). maana minimempata anayeendana na mimi pia, asiyepiga wanawake

Hakuna mwanaume anae oa kwaajili ya kupiga.
Kila jambo linalotokea lina kuwa na sababu na pia mazingira ya kulitengeza jambo hilo.
Nyie wanawake ndio mnao tujenga katika mazingira hayo ya kuwashitua na makofi ya uso.
 
Hakuna mwanaume anae oa kwaajili ya kupiga.
Kila jambo linalotokea lina kuwa na sababu na pia mazingira ya kulitengeza jambo hilo.
Nyie wanawake ndio mnao tujenga katika mazingira hayo ya kuwashitua na makofi ya uso.

unavyoongea ni kama vile umeshajihalalishia na kujipa haki ya kumpiga mwenzako.
 
unavyoongea ni kama vile umeshajihalalishia na kujipa haki ya kumpiga mwenzako.

Hizo sasa hisia tu.
Hauwezi kupiga mke kama hajakufanyia kosa linalo stahili kipigo.
Hanapo stahili kukumbushana kwa kipigo kweli ina bidi iwe hivyo na pamaongezi pia yatachukua nafasi yake...
 
Kipigo kiendane na kosa jaman
kuna wanaume wamejaliwa mkono mwepesi yeye kidogo ashakupiga
 
Kipigo kiendane na kosa jaman
kuna wanaume wamejaliwa mkono mwepesi yeye kidogo ashakupiga

Hahahahahahag ukiona hivyo basi ujue hata huyo mwanamke anafurahia hicho kipigo.
 
mwanaume ukimpiga mkeo jua unapunguza upendo sana na huwa rohoni hakuthamini tena ndio maana utashuhudia ukimpiga mara moja lazima utarudia kumpiga mara nyingi zaidi maana haachi ile tabia anaanzisha na vitabia vingine
 
Piga ngoma , sio mwanamke. Mazungumzo muhimu. Na kumbuka wtt wengi wanaoshuhudia mama akipigwa na wao huja wakawa abusive.
 
Back
Top Bottom