Wanawake na vipigo kutoka kwa waume

Wanawake na vipigo kutoka kwa waume

kitendo hicho kinanikera sana cha kumsulubisha mwanamke kwa mapigo
kwani yeye amekuwa gogo au amekuwa tembo kila wakati kupiga
ili aende kwenye mwelekeo wke kuna kabila fulani silitaji hapa
wana mtindo huo wa kuwapiga wanawake mpaka wanawake wamezoea
hilo hiyo na kuona ni kawaida na ni ndani ya mapenzi na kumbe si lolote
wanaumizwa tu mfumo wao wa ndani wa maumbo

Wanaume kama mtalitambua hili jambo kuwa linatukera sana basi
mmengechukua hatua kali dhidi ya wale ambao wanagandamiza
wanawake kwenye mfumo dume wenu

mm binafsi sipendi kabisa kubamizwa na endapo ntabamizwa
nitachukua sheria na haki za binadamu zifanye kazi yake

 
Kumpiga mke ni kumdhalilisha kwani yeye ni mtoto mpaka asisikie. Na mume anapokosa afanywaje? Wengine hupiga wake zao mbele ya watoto hii kitu huwaumiza sana watoto
 
aaah baba paroko bana una maswali sana kama mwalimu hata sio polisi
make maswali ya polisi ni 6 tu, 5W and single H
(who,when,why,what,which and How)
ya mwalimu sasa
Section A jibu yote, Section B chagua moja, Section C jibu mawili n.k n.k

Bado hutaki kujibu?
 
kitendo hicho kinanikera sana cha kumsulubisha mwanamke kwa mapigo
kwani yeye amekuwa gogo au amekuwa tembo kila wakati kupiga
ili aende kwenye mwelekeo wke kuna kabila fulani silitaji hapa
wana mtindo huo wa kuwapiga wanawake mpaka wanawake wamezoea
hilo hiyo na kuona ni kawaida na ni ndani ya mapenzi na kumbe si lolote
wanaumizwa tu mfumo wao wa ndani wa maumbo

Wanaume kama mtalitambua hili jambo kuwa linatukera sana basi
mmengechukua hatua kali dhidi ya wale ambao wanagandamiza
wanawake kwenye mfumo dume wenu

mm binafsi sipendi kabisa kubamizwa na endapo ntabamizwa
nitachukua sheria na haki za binadamu zifanye kazi yake


Umesoma mada?
 
Kumpiga mke ni kumdhalilisha kwani yeye ni mtoto mpaka asisikie. Na mume anapokosa afanywaje? Wengine hupiga wake zao mbele ya watoto hii kitu huwaumiza sana watoto

Umesoma mada?
 
mwanamke hata umpende vipi usipompiga hata kibao kimoja anapokukosea atakuchukulia sawa na mashost zake yaani (hakuna tofauti kati ya anapomkosea shost na wewe mmewe)
 
Back
Top Bottom