Wanawake mnatulisha wenyewe alafu mnatuchamba tena!

Wanawake mnatulisha wenyewe alafu mnatuchamba tena!

Jamani mimi ni wa long distance relationship, ila bae a.k.a hubby to be ajipange tu maana kutakuwa hakuna namna.
Ni mwendo wa mapochopocho kwa kwenda mbele,napenda sana kumpikia mwanaume nimpendaye.
hahaha ilike this
 
Nah,worry out...uliza tu bestie.
Kama huwezi public basi private kupo.....
Yo welcome.
Hapo sawa sasa, ntajiachia kule private baadae kidogo
 
Hahaha mito chake cha mtepeto, afu umkute weekend sasa kapiga tshirt inambana na pensi lake teh teh teh

Hahaaa nikitupia pensi nasumbuliwa sana na wadada bana, ni full kuangalia ushepu wa miguu yangu, teh!!
 
Hahaaa nikitupia pensi nasumbuliwa sana na wadada bana, ni full kuangalia ushepu wa miguu yangu, teh!!
Hehehheehehehehehehehebehrhrhrhehehehehehehehehehehe atoto njoo umchukue kaka ako khaa, utadhani ana damu ya kinshomile mwee
 
Hehehheehehehehehehehebehrhrhrhehehehehehehehehehehe atoto njoo umchukue kaka ako khaa, utadhani ana damu ya kinshomile mwee
Hahaaa si mnanichokoza wenyewe na Evelyn Salt wako
Ila natania bana, sitaki kujaziwa inbox maombi ya kuzaaa na mtu, utasikia mtoto nitamtumza mwenyewee wala usihofu we nirutubishe tu baaasi unarudi kwa mkeo, ahaaaaa akyanani dunia ina mambo, looh!! kirahisi rahisi hivyo kweli??!!!
 
Hahaaa si mnanichokoza wenyewe na Evelyn Salt wako
Ila natania bana, sitaki kujaziwa inbox maombi ya kuzaaa na mtu, utasikia mtoto nitamtumza mwenyewee wala usihofu we nirutubishe tu baaasi unarudi kwa mkeo, ahaaaaa akyanani dunia ina mambo, looh!! kirahisi rahisi hivyo kweli??!!!
Hahaha Hahahahah leo umelishwa nini kwani? Sio kwa kujisifia huko, hatuwezi kukupm bana coz tunajua wewe ni hubby material uliyetukuka teh teh. Afu nimekumbuka ulisema umerithi sura ya mama ako hehehehehheehh
 
Tukiwa vimbaumbau(fidodido)mtasema bwana gani hajai hata mkononi tukiwa mabonge wengine bonge la bwana mara wengine manyama uzembe jamani punguzeni kukaangiza mapochopocho.Tukiamua wenyewe kuji balance mara ooh siku hizi hili sana unakula wapi?na mdomo unavyutwa mpaka jirani kabisa na sikio ooh.
 
Hahaha Hahahahah leo umelishwa nini kwani? Sio kwa kujisifia huko, hatuwezi kukupm bana coz tunajua wewe ni hubby material uliyetukuka teh teh. Afu nimekumbuka ulisema umerithi sura ya mama ako hehehehehheehh

Hahaaa umeanza sasa!!.......Nilirudi nikaedit bana, ilikuwa typing error ile, teh!

Yap sitaki kuingiliana, but naona nawabania sana watu, so nataka kuanza kuuza hawasha tu kwa anayetaka, akafanye mwenyewe artificial insermination huko. Namalizia kupakia kwenye test tube then ntapeleka mzigo mwingine pale dukani kwa daddy wako Kaboom awe anauza pamoja na vifuniko vyake vya asali.
 
Tukiwa vimbaumbau(fidodido)mtasema bwana gani hajai hata mkononi tukiwa mabonge wengine bonge la bwana mara wengine manyama uzembe jamani punguzeni kukaangiza mapochopocho.Tukiamua wenyewe kuji balance mara ooh siku hizi hili sana unakula wapi?na mdomo unavyutwa mpaka jirani kabisa na sikio ooh.
Yaani hawa watu ni shida mkuu, me sometimes siwaelewi kabisa wanataka nini
 
Back
Top Bottom