Wanawake mnatulisha wenyewe alafu mnatuchamba tena!

Wanawake mnatulisha wenyewe alafu mnatuchamba tena!

Hahaaa umeanza sasa!!.......Nilirudi nikaedit bana, ilikuwa typing error ile, teh!

Yap sitaki kuingiliana, but naona nawabania sana watu, so nataka kuanza kuuza hawasha tu kwa anayetaka, akafanye mwenyewe artificial insermination huko. Namalizia kupakia kwenye test tube then ntapeleka mzigo mwingine pale dukani kwa daddy wako Kaboom awe anauza pamoja na vifuniko vyake vya asali.
Naomba unitafutie atoto popote alipo, aje tu nikukabidhi mpotelee pasipojulikana. Sitaki tena ushirikiano na wewe, hiyo class yako nimeikomaaa khaaa
 
Naomba unitafutie atoto popote alipo, aje tu nikukabidhi mpotelee pasipojulikana. Sitaki tena ushirikiano na wewe, hiyo class yako nimeikomaaa khaaa
Hahaaa atoto sijui kapotelewa wapi huyu dadaangu

Hata kama umesitisha ghafla ushirikiano, basi nitafutie wateja wa hizo test tube basi. Zina full description kabisa yaaani, so mtu anachukua mwenyewe kitu gani anataka amrithishe mwanae, ahaaaaaa!! hii kufuru sasa ngoja ninyamaze, ila usinichokonoe tena sasa!!!
 
Hahaaa atoto sijui kapotelewa wapi huyu dadaangu

Hata kama umesitisha ghafla ushirikiano, basi nitafutie wateja wa hizo test tube basi. Zina full description kabisa yaaani, so mtu anachukua mwenyewe kitu gani anataka amrithishe mwanae, ahaaaaaa!! hii kufuru sasa ngoja ninyamaze, ila usinichokonoe tena sasa!!!
Hahaha kwani nina hamu na wewe sasa, nimejuta kukufahamu leo mweeeeeeee
 
Hahaha kwani nina hamu na wewe sasa, nimejuta kukufahamu leo mweeeeeeee
Hahaaa basi sifunguki tena sista, yaani nimefuta kauli kabisa, hayo niliyosema hapo juu ni null and void kuanzia sasa, teh
 
Hahaaa basi sifunguki tena sista, yaani nimefuta kauli kabisa, hayo niliyosema hapo juu ni null and void kuanzia sasa, teh
Hahaha me nimetoka kuyaprint sasa hivi, leo umenikomesha hakyanani
 
Nimeziweka na kichwani[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Duuuh.....ila kwako naamini kabisa, maana ulishika hiyo comment ya kufanana na mama daaah, hadi najilaumu kuandikaga hivyo. Hivi hakuna namna nifanye ifutike kwenye hiyo hard disc ya kichwani mwako?
 
Duuuh.....ila kwako naamini kabisa, maana ulishika hiyo comment ya kufanana na mama daaah, hadi najilaumu kuandikaga hivyo. Hivi hakuna namna nifanye ifutike kwenye hiyo hard disc ya kichwani mwako?
Hahaha unaijua memory yangu vizuri, so relax tu teh
 
Hahaaa umeanza sasa!!.......Nilirudi nikaedit bana, ilikuwa typing error ile, teh!

Yap sitaki kuingiliana, but naona nawabania sana watu, so nataka kuanza kuuza hawasha tu kwa anayetaka, akafanye mwenyewe artificial insermination huko. Namalizia kupakia kwenye test tube then ntapeleka mzigo mwingine pale dukani kwa daddy wako Kaboom awe anauza pamoja na vifuniko vyake vya asali.

Teh teh..Itabidi uje kwanza na mtu tumfanyie insemination kuhakiki kama hizo vitu zina ubora..Mana siweki bidhaa fake dukani kwangu teh
 
Mwanaume mwenye zigo la tambi hapana aise. Bora kile cha mbali cha kufutia simu....
Ukiruhusu cha kufutia simu basi una kazi ya ziada ya kukilimit, la sivyo abakie na six packs tu, kitambi noma.
 
Naomba unitafutie atoto popote alipo, aje tu nikukabidhi mpotelee pasipojulikana. Sitaki tena ushirikiano na wewe, hiyo class yako nimeikomaaa khaaa
W.end hii jamani mnanifanya najing'ataaaa!! Kaka mito hugu gutambi kama wifi hautaki we anza tu process walaa usitafute visingizio, kwani unashikiwa mtutu ukila?
Hahaaa atoto sijui kapotelewa wapi huyu dadaangu

Hata kama umesitisha ghafla ushirikiano, basi nitafutie wateja wa hizo test tube basi. Zina full description kabisa yaaani, so mtu anachukua mwenyewe kitu gani anataka amrithishe mwanae, ahaaaaaa!! hii kufuru sasa ngoja ninyamaze, ila usinichokonoe tena sasa!!!
 
Back
Top Bottom