Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,201
- 101,178
Utaniponza kijana wa nyetoMm ntakunyonya kuanzia miguu mpaka kisogo
Utaniponza kijana wa nyetoMm ntakunyonya kuanzia miguu mpaka kisogo
Kwa lazima ulete fujo za judo, afu unakaa mkao waki master 🤣Na mi bila hivyo sitaki😐
Jamani ulipotelea wapi?Muamba ngomaa huyoo 🤣🤣
Halafu sasa watu wa hivi sio kwa Leo Wala kesho...Ohh Jesus!! Let this happen😖
Upo sahihi mkuu, Ndo mana Hua nakuja kwako kuomba kodi na pesa ya kula 😂Ndiyo maana hupati ajira kwa ujinga huu
Sio mmWaimba kwaya na uchawi ni hivi 👉🏾👈🏾
SafiNimeokoka kaka
Oyahhhh🤔Kwa lazima ulete fujo za judo, afu unakaa mkao waki master 🤣
Cha msingi ufurahieUtaniponza kijana wa nyeto
Nipo asee...dunia inazunguka na sisi. Hope you good n wellJamani ulipotelea wapi?
Au mi nawewe tuwachome tu yaishe🤔Halafu sasa watu wa hivi sio kwa Leo Wala kesho...
Mamaeee
Na mchuzi wa mboga😅Upo sahihi mkuu, Ndo mana Hua nakuja kwako kuomba kodi na pesa ya kula 😂
Wahuni pro🙌🏾Sio mm
Kama nakuona ukitamka kwa sauti jilo neno si unakuwa umekunja 👊🤣Oyahhhh🤔
😂😂😂Ila kiasili wanasema vichafu ndio vitamu lakini tu visiwe nq tindikali
Haitoshii tuwaanzie kwenye acid kwanzaAu mi nawewe tuwachome tu yaishe🤔
Hapa tu nishawashwa kupigana😆 kama nimtandike mtu chupa ya chogo😍Kama nakuona ukitamka kwa sauti jilo neno si unakuwa umekunja 👊🤣
Hebu tuwakomeshe wamezoea sana hawaHaitoshii tuwaanzie kwenye acid kwanza
Jamaa anajifanya ananijua kuliko mm navyojijua 😂Na mchuzi wa mboga😅
Labda ni pungu two😆Jamaa anajifanya ananijua kuliko mm navyojijua 😂