Wanawake kwa hili tuambieni ukweli

Wanawake kwa hili tuambieni ukweli

Jambo moja tu ambalo mimi nadhani linanifanya nimpende mpenzi/mke wangu

na kumuona wa thamani kuliko Dhahabu ni kunizalia mtoto+kuingia leba cause of me

ingekua kuna uwezekano wa ujauzito kubeba wenyewe wanaume, basi kwangu mimi

ingekua sioni Faida yao nyingine.
 
1.Kubeba ujauzito

2.Kuzaa

Hivyo tu ndio vinavyonifanya nione thamani na nimuheshimu mwanamke

tofauti na hapo hizo task mbili tungekua na uwezo nazo wanaume wenyewe

nadhani leo hii ningewabatiza jina moja amaizing sana,ila kwakua hizo ni task zenu TU

sina budi kuwaheshimu/wapenda na kuwajali haijalishi mtanichuna kiasi gani,nk nk

hakuna kingine mnachoweza nipa nikawaelewa maana ni hakuna,hakipo na hakitokuwepo.
 
Hahaha acha masihara ..... Unauliza sisi huwa tuna wa-offer nini tena ...wakati asilimia kubwa ya wanawake wengi ni tegemezi na sisi ndio life support wenu

Sent using Jamii Forums mobile app
Life supporter kwa anayekutegemea wewe sio wanawake woote ni tegemezi kwa wanaume najua unajua
 
Hopeless uneducated uncivilized cow.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ongea kiswahili hizi kozi za kingereza tumewaachia watoto wa chekechekea,acha ushamba
English siku hizi ni lugha ya washamba wa mjini hebu tugonge hata kispania kidogo tujimwambafai,hiki kingereza wanaongea makonda wa daladala za Buza.
 
Nije ghetto kwa boyfriend kufanya yote hayo umetoa mahari ndugu? Kama utatekeleza wajibu wa mume nami nitafanya,ila kunipa vijicent sijui elf 20, outing, vocha...mweh..sithubutuuu.
Tatizo lenu nyie mnataka kuoa kwaajili ya kufanyiwa kazi.

Sent using Jamii Forums mobile app

Kutoa mahari ni utamaduni wa kipuuz pale unapohusishwa na hich unachokisema wewe hapa, ni kama kumuuza binadamu, na kinachonishangaza ni kwamba nyie nyie wanawake mnauCO-SIGN huu upuuz, yan mnaamini ukitolewa mahari ndio ruhusa kutumika, as if umeolewa. Please toa hiyo notion ya kuwa ukitolewa mahari ndio unakuwa certified mtumish wa mwanaume mwingine havina uhusiano nadhani, nafikiri Mahari haihusiani na kitu yeyote uliosema,

STOP SLAVERY YO ITS 2020...


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kitu cha msingi tunatakiwa kujua kutoa ni moyo, na mwanamke anatakiwa ajingalie asingekuwa na coochie angeofer nini kwene relationship ? Au mkishamaliza kufanya sex, what else can she do as a woman ? kama hakuna kitu anaofer beaides sex hiyo relationship ni mbovu kabisa na usiendelee nayo, huo ni uchawa...


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Alafu kitu kinaharibu sex sikuiz ni hata wakati mnafanya mwanamke na kujituma kwake kote anakuwa pia anawaza kwamba si kashakupa coochie basi after that what are you going to offer her in return, yan kama kakupa feva fulan na inakulazimu uilipe (this ruins sex big time), most of the times they act like they dont want that D....Mkishamaliza sasa ndio anaanza kukueleza matatizo yake yoote aone utamwambia lipi utaanza kumtatulia sasa hakuna kitu huwa kinamtoa mwanaume kwenye game kama hicho, MOST OF YOU HAVE BORING CONVERSATION AFTER SEX, mwanaume anaweza asiseme au asigundue ila atajitoa taratibu, ataogopa hata kukuita next time sababu anajua mkifanya mkimaliza tu matatizo yanaanza 🤣🤣🤣🤣, HII KITU IMEHARIBU RELATIONSHIP NYINGI SANA ZILIZOKUWA ZINAELEKEA KWENYE NDOA...

NDUGU MUWEGE SMART, most of you you have ruined your future relationship goal because your too stingy and uncapable of understanding situations....

Na muda mwingine siwalaumu sana sanabu they have been raised like that na hawafikirii nje ya box, sasa ni kazi ya mwanaume kumtwist mind yake taratibu, sio kazi rahis ila kama unampenda utaenda nae mdogo mdogo mpaka mtafika unapotaka mfike...

WOMEN STOP BEING PREDICTABLE, its 2020, we all know what your going to say after sex, next time be humble and creative, there is alot to say that will keep that nikker coming back to you everyday and some day if God wishes he will put a ring on it...

MIC DROP

OVA...


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom