Wanawake kwa hili tuambieni ukweli

Wanawake kwa hili tuambieni ukweli

Kwani wewe ukimtongoza mwanamke unataka akupe nini? Mbona mkikubaliwa mnaanza mishe za kumvua chupi? Sijawahi kuona mwanaume kakubaliwa tu anaanza sasa mpenzi chukua huu mtaji fungua duka. Hua mnaanza baby njoo geto tupike.. Mazafantazz hamjui mnachotaka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanamke hata asipotongozwa atajitongozesha,kwani we hauna hisia tukupeleke hospitali doctor Matindiga akakutibu au BANANA CASH ?
 
Back
Top Bottom