Sister Abigail
JF-Expert Member
- Sep 2, 2020
- 4,583
- 14,203
Hivi mtu aniandikie hivo text namjibuje mfanoKuna utoto bado kama niivyo aisee
Vijana wachanga wengi wa kitanzania wanaandika hivo siku hizi
Hivi mtu aniandikie hivo text namjibuje mfanoKuna utoto bado kama niivyo aisee
Acha tu man ni msala[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]yuko na bidders wengi hana presha na ukienda kichwa kichwa atakupiga hela bila hata ya kuivua sketi yake
Anajitaftia balaa tuAlafu jamaa anajisogeza tena na yeye.
Apo ww ndo mwenye makosa hapa aulizi maswali bali unataka kumjua mtu kiundani apo ndo unapo feli hit kwenye point acha kuzunguka kama hauna kitu cha kumwambia bora ukae kimya majibu yke ndo haya mwana kulitafuta mwana kuli findi kama unampenda mwambie au kama unataka ukutane nae mwambieWanawake basi muwage siriazi kidogo mtu ukiona anakufata inbox basi kaacha mambo yake mengi ya msingi pamoja na muda wake kuja kuchati na wewe
ANGALIA SASA ETI HII NI CHATING INBOX
Boy: hello mambo
Manzi: p
Boy: vipi pande izo
Manzi: p
Boy: Mishe zinakwenda poa
Manzi: P
Boy: Mambo mengine yanaendaje?
Manzi: Poa
Boy: okay niambie
Manzi: Poaz
Boy: life linaendaje lakini?
Manzi: Poa tu
Boy: unaishi pande zipi
Manzi: dsm
Boy: mi pia naishi dar es salaam we upo kitaa gani
Manzi: tbt
Boy: ohoo kumbe tabata vipi lakini kwema pande hizo
Manzi: yap
Boy: kwaio tabata huko unaishi kwa mume yaani umeolewa au
Manzi: nop
Boy: anhaa kumbe hujaolewa so unaishi kwa wazazi sio
Manzi: nop
Boy: daaa aya bhana, ila nimefurahi kuchati na wewe
Manzi: k
Sasa jamani kweli huyu mtu halafu baadae aje kulalamika hapati mume wa kumuoa na kusingizia katupiwa nuksi sasa ndo nini hiki.
[emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nilikuwa na mikhasira mpaka imeyeyuka, hebu Bufa njoo wape watoto mbinu..!!
Ila mm cjasema kutuma pesa ovyoKutuma tuma pesa ovyo ni undezi huo
Sms zote hizo?Wanawake basi muwage siriazi kidogo mtu ukiona anakufata inbox basi kaacha mambo yake mengi ya msingi pamoja na muda wake kuja kuchati na wewe
ANGALIA SASA ETI HII NI CHATING INBOX
Boy: hello mambo
Manzi: p
Boy: vipi pande izo
Manzi: p
Boy: Mishe zinakwenda poa
Manzi: P
Boy: Mambo mengine yanaendaje?
Manzi: Poa
Boy: okay niambie
Manzi: Poaz
Boy: life linaendaje lakini?
Manzi: Poa tu
Boy: unaishi pande zipi
Manzi: dsm
Boy: mi pia naishi dar es salaam we upo kitaa gani
Manzi: tbt
Boy: ohoo kumbe tabata vipi lakini kwema pande hizo
Manzi: yap
Boy: kwaio tabata huko unaishi kwa mume yaani umeolewa au
Manzi: nop
Boy: anhaa kumbe hujaolewa so unaishi kwa wazazi sio
Manzi: nop
Boy: daaa aya bhana, ila nimefurahi kuchati na wewe
Manzi: k
Sasa jamani kweli huyu mtu halafu baadae aje kulalamika hapati mume wa kumuoa na kusingizia katupiwa nuksi sasa ndo nini hiki.
Uko sahihi sana jamaa haulizi maswal yatakayomfanya demu ajibu in full sentence... Bado hajachelewa aingie google atafute Pdf ya DOUBLE YOUR DATING itampa maujanja yote ya kuwahandle hao viumbe(wanawake)Hapo tatizo sio uyo Msichana tatizo ni wewe mwenyewe unamuuliza maswali ambayo majibu yake ni Poa(P) au Ok(k)
Unachotakiwa kufanya wewe ni kuframe Maswali ambayo atatakiwa kujibu Essay(kutoa melezo mengi) kwa muktadha huo uyo msichana atacooperate vizuri kabisa
Jaribu hii You will come to thank me later. Ahsante
Uko sahihi sana jamaa haulizi maswal yatakayomfanya demu ajibu in full sentence... Bado hajachelewa aingie google atafute Pdf ya DOUBLE YOUR DATING itampa maujanja yote ya kuwahandle hao viumbe(wanawak
Ha haaa Ila Kuna watu wanaboa sana pm
Majibu sahihi kabisa kwa maswali hayoWanawake basi muwage siriazi kidogo mtu ukiona anakufata inbox basi kaacha mambo yake mengi ya msingi pamoja na muda wake kuja kuchati na wewe
ANGALIA SASA ETI HII NI CHATING INBOX
Boy: hello mambo
Manzi: p
Boy: vipi pande izo
Manzi: p
Boy: Mishe zinakwenda poa
Manzi: P
Boy: Mambo mengine yanaendaje?
Manzi: Poa
Boy: okay niambie
Manzi: Poaz
Boy: life linaendaje lakini?
Manzi: Poa tu
Boy: unaishi pande zipi
Manzi: dsm
Boy: mi pia naishi dar es salaam we upo kitaa gani
Manzi: tbt
Boy: ohoo kumbe tabata vipi lakini kwema pande hizo
Manzi: yap
Boy: kwaio tabata huko unaishi kwa mume yaani umeolewa au
Manzi: nop
Boy: anhaa kumbe hujaolewa so unaishi kwa wazazi sio
Manzi: nop
Boy: daaa aya bhana, ila nimefurahi kuchati na wewe
Manzi: k
Sasa jamani kweli huyu mtu halafu baadae aje kulalamika hapati mume wa kumuoa na kusingizia katupiwa nuksi sasa ndo nini hiki.