anatoa salamu nyingi kama anazingatia itifakikwenye u straight hapo ndio hana
Ooh pMtoto wa kiume hutakiwi kugive up mapema ww
Acha kutongoza mademu wa mitandaoni. Hapo mtaani unapoishi mbona mademu wapo kibao tu unaoweza kuongea nao face to face.We jamaa unazingua sasa umemwendea manzi inbox unataka kumpigia kwa namba gani hapo. Yani hapo ndo hatua ya mwanzo hata namba yake hauna ndo uko kwenye process nzima ili badae upate namba yake. Yani wewe maelezo yako ni kama endapo sasa ashakupa na namba sasa kumpigia ni process ya pili lakini kwa sasa tunadili na hiyo process ya kwanza kabisa haya lete maneno mengine sasa
Wanawake basi muwage siriazi kidogo mtu ukiona anakufata inbox basi kaacha mambo yake mengi ya msingi pamoja na muda wake kuja kuchati na wewe
ANGALIA SASA ETI HII NI CHATING INBOX
Boy: hello mambo
Manzi: p
Boy: vipi pande izo
Manzi: p
Boy: Mishe zinakwenda poa
Manzi: P
Boy: Mambo mengine yanaendaje?
Manzi: Poa
Boy: okay niambie
Manzi: Poaz
Boy: life linaendaje lakini?
Manzi: Poa tu
Boy: unaishi pande zipi
Manzi: dsm
Boy: mi pia naishi dar es salaam we upo kitaa gani
Manzi: tbt
Boy: ohoo kumbe tabata vipi lakini kwema pande hizo
Manzi: yap
Boy: kwaio tabata huko unaishi kwa mume yaani umeolewa au
Manzi: nop
Boy: anhaa kumbe hujaolewa so unaishi kwa wazazi sio
Manzi: nop
Boy: daaa aya bhana, ila nimefurahi kuchati na wewe
Manzi: k
Sasa jamani kweli huyu mtu halafu baadae aje kulalamika hapati mume wa kumuoa na kusingizia katupiwa nuksi sasa ndo nini hiki.muulize sim yako inapokea pesa
muulize line yko inapokea pesa halaf uone kma maongezi hayajabadilika..Wanawake basi muwage siriazi kidogo mtu ukiona anakufata inbox basi kaacha mambo yake mengi ya msingi pamoja na muda wake kuja kuchati na wewe
ANGALIA SASA ETI HII NI CHATING INBOX
Boy: hello mambo
Manzi: p
Boy: vipi pande izo
Manzi: p
Boy: Mishe zinakwenda poa
Manzi: P
Boy: Mambo mengine yanaendaje?
Manzi: Poa
Boy: okay niambie
Manzi: Poaz
Boy: life linaendaje lakini?
Manzi: Poa tu
Boy: unaishi pande zipi
Manzi: dsm
Boy: mi pia naishi dar es salaam we upo kitaa gani
Manzi: tbt
Boy: ohoo kumbe tabata vipi lakini kwema pande hizo
Manzi: yap
Boy: kwaio tabata huko unaishi kwa mume yaani umeolewa au
Manzi: nop
Boy: anhaa kumbe hujaolewa so unaishi kwa wazazi sio
Manzi: nop
Boy: daaa aya bhana, ila nimefurahi kuchati na wewe
Manzi: k
Sasa jamani kweli huyu mtu halafu baadae aje kulalamika hapati mume wa kumuoa na kusingizia katupiwa nuksi sasa ndo nini hiki.
We utakua domo zege mpaka ujifiche nyuma ya keyboard ndio utongoze. Sasa demu wa mtaani unaenda kumuombea namba inbox? Si umfate? Ndio maana unajibiwa hovyo.Sasa kwa akili yako hawa wa mitaani hawaingii mitandaoni au, umeongea non sense
Wanawake basi muwage siriazi kidogo mtu ukiona anakufata inbox basi kaacha mambo yake mengi ya msingi pamoja na muda wake kuja kuchati na wewe
ANGALIA SASA ETI HII NI CHATING INBOX
Boy: hello mambo
Manzi: p
Boy: vipi pande izo
Manzi: p
Boy: Mishe zinakwenda poa
Manzi: P
Boy: Mambo mengine yanaendaje?
Manzi: Poa
Boy: okay niambie
Manzi: Poaz
Boy: life linaendaje lakini?
Manzi: Poa tu
Boy: unaishi pande zipi
Manzi: dsm
Boy: mi pia naishi dar es salaam we upo kitaa gani
Manzi: tbt
Boy: ohoo kumbe tabata vipi lakini kwema pande hizo
Manzi: yap
Boy: kwaio tabata huko unaishi kwa mume yaani umeolewa au
Manzi: nop
Boy: anhaa kumbe hujaolewa so unaishi kwa wazazi sio
Manzi: nop
Boy: daaa aya bhana, ila nimefurahi kuchati na wewe
Manzi: k
Sasa jamani kweli huyu mtu halafu baadae aje kulalamika hapati mume wa kumuoa na kusingizia katupiwa nuksi sasa ndo nini hiki.
Hapo tatizo sio uyo Msichana tatizo ni wewe mwenyewe unamuuliza maswali ambayo majibu yake ni Poa(P) au Ok(k)Wanawake basi muwage siriazi kidogo mtu ukiona anakufata inbox basi kaacha mambo yake mengi ya msingi pamoja na muda wake kuja kuchati na wewe
ANGALIA SASA ETI HII NI CHATING INBOX
Boy: hello mambo
Manzi: p
Boy: vipi pande izo
Manzi: p
Boy: Mishe zinakwenda poa
Manzi: P
Boy: Mambo mengine yanaendaje?
Manzi: Poa
Boy: okay niambie
Manzi: Poaz
Boy: life linaendaje lakini?
Manzi: Poa tu
Boy: unaishi pande zipi
Manzi: dsm
Boy: mi pia naishi dar es salaam we upo kitaa gani
Manzi: tbt
Boy: ohoo kumbe tabata vipi lakini kwema pande hizo
Manzi: yap
Boy: kwaio tabata huko unaishi kwa mume yaani umeolewa au
Manzi: nop
Boy: anhaa kumbe hujaolewa so unaishi kwa wazazi sio
Manzi: nop
Boy: daaa aya bhana, ila nimefurahi kuchati na wewe
Manzi: k
Sasa jamani kweli huyu mtu halafu baadae aje kulalamika hapati mume wa kumuoa na kusingizia katupiwa nuksi sasa ndo nini hiki.
Demu anaejibu hivyo ana uhakika wa supply ya makende😂😂😂! Hawa ndo wanaovaa visendo vya manyoya na ana mabwana 6!Huitaji kuwa na PhD ya rocket science kujua kwamba huitajiki.
Akikuji "p" na wewe mkaushie mazima uone kama hataanza kukutafuta na asipokutafuta usirudi tena!!
kwa hiyo convo niya JF au text kawaidaSasa hebu tuelezane kule inbox namba mnazipata wapi labda
muelewe tu unam2mia nmba 2 km ni JFMamb
Smhn nlkw n shd n we Mar mj
Naomb unpgie cm km unwz
Xamhn kW usmbf
Watu wanaoandika hivi huwa siwaelewi kabisa vichwa vyao..
Unachanganya madawa, sasa kama mtaani hakuna mkali yaani hakuna mwenye hadhi ya kutembea nae je kuna guarantee yeyote hapo.. maneno yako yamekosa logic yaani ukimpenda mtu basi usimwendee hewani kisa tu mtandaoni badilika wwWe utakua domo zege mpaka ujifiche nyuma ya keyboard ndio utongoze. Sasa demu wa mtaani unaenda kumuombea namba inbox? Si umfate? Ndio maana unajibiwa hovyo.