Namba moja acha kutongoza kupitia simu unajikosesha marks unaonekana mshamba, namba mbili tumia sms na mtu ambaye mmezoeana, namba tatu kwa mtoto wa kike ambae yupo age ya ujana wanaume wengi wanatumia njia kama yako ya kishamba kutongoza , demu anaamua kukujibu shit akijua kabisa nia yako ni ipi anaona unavyojibaraguza tu kuondoa usumbufu anaamua kukukatisha tamaa mapema kwa kukuonesha hayupo interested na swaga zako, kama unataka kuwa wa kipekee kidogo piga simu kama mnaishi mbali , kama yupo karibu mtafute uso kwa uso inaonesha upo serious angalau sio kutuma vijumbe ukiwa umejifunika shuka .