Si umetaka mwenyewe kukaguliwa na mwenyekiti wa kitaifa wa chama twawala?[emoji134] [emoji15] [emoji15] mbn huo uchunguzi unaanzia ngazi za juu hivyoo???
Unaweza ku-act mbili tatu watu wanajua umeamua tu kujitoa ufahamu....lakini ikiwa kila siku watu watajua kuna tatizo mahali....Umeshapata popularity ya kutosha we dada, inatosha sasa kuwasema vibaya wanaume...
...aaa nimesahau, bado unatafuta!!!
kwa hiyo unae teyar au itagoma kupenya ukiwa nami😀😀😀😀😀😀😀Jmn kwani mi nimekwambia natafuta mpnz[emoji124]
rudi hapa[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji57] [emoji57] [emoji125]
Yeah huwa natabasamu huo ndio ukweliSoo ukiwa mitaa kama kariakoo au mlimani city huwa unatabasamu kila saa..!? Sory im jus asking cause surely im interested na jibu lako an im soo damn nervous kuona post quoted by you ...Neybright
Hapana Jovitha huwa sigeuki kabisa siwezi kudanganyaSema ukweli wako bhanaa huwa unageukaaa
Pole kwa kutendwa mama manake sio kwa mapovu haya kwa viumbe wenziomimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
Yupo wa ubavu ndio maana huwa sigeuki napoona appearance ya mwandani wangu huwa naishia kutabasam na kumkumbuka mume wangu.Haya bhanaa ndiyo inabidi uwe na wako kila mda utabasamuu ukiwa Huru bila kuficha ficha
Asanteh sana JovithaHongera sana kwakufanyia kazi hisia zako Ney
huwoni jirani umechafuwa hali ya hewa humu?Aaaaaaa Jirani nimefanyaa non tena????
"Ukiona mwanamke anasifia kibamia cha mwanaume ujeu yeye ana bwawa''.President R.Mugabe of Zimbabwemimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.