Wanawake huwa tunatamani nini hasa kwa wanaume?

Wanawake huwa tunatamani nini hasa kwa wanaume?

.........wanaume wengi wao japo siyo wote hupenda kuangalia/kushangaa wadada wenye makalio makubwaa .....wengine wanashangaa yansishia hapo hapo wengine wanatamanii kuwa na na mwanamke wa hivyooo n.k....... Kila mtu kaumbiwa matamanio..... Je kwaupande wetu sisi Madada huwa tunamtamani/ kushangaa mwanamme wa aje kila mtu anakitu chake anachopenda mwenza wake awe nachoo je sisi wadada huwa tunatamani non???.

Nianze na mimi......
....Huwa napenda sana mwanamme mwenye kifua kipana kilicho jengeka vizuuuri na kama nikibahatika kuongea nae angalao sauti iwe nzitooo......

[emoji85] [emoji125]
Mimi huwa napenda mwanaume mweusi asiwe mfupi wala mrefu awe wa kawaida tuu, asiwe mwembamba wala mnene huwa nikikutana na mwanaume wa aina hiyo naskia raha japo sitageuka kumuangalia ila ntajikuta natabasamu tuu.
 
mhhh nilitegemea nipate lolote kikajiset angalau Na mm nipate kuangaliwa nimeambulia matuc ya miss chaga tuu
 
Mimi huwa napenda mwanaume mweusi asiwe mfupi wala mrefu awe wa kawaida tuu, asiwe mwembamba wala mnene huwa nikikutana na mwanaume wa aina hiyo naskia raha japo sitageuka kumuangalia ila ntajikuta natabasamu tuu.
Soo ukiwa mitaa kama kariakoo au mlimani city huwa unatabasamu kila saa..!? Sory im jus asking cause surely im interested na jibu lako an im soo damn nervous kuona post quoted by you ...Neybright
 
Mimi huwa napenda mwanaume mweusi asiwe mfupi wala mrefu awe wa kawaida tuu, asiwe mwembamba wala mnene huwa nikikutana na mwanaume wa aina hiyo naskia raha japo sitageuka kumuangalia ila ntajikuta natabasamu tuu.
Sema ukweli wako bhanaa huwa unageukaaa
 
Back
Top Bottom