Wanawake huwa tunatamani nini hasa kwa wanaume?

Wanawake huwa tunatamani nini hasa kwa wanaume?

Kwa kweli wenye vibamia wanapenda utegemezi Sana. Tofauti na wenye shafti, hawa wanabembeleza sn na pia wanajali pale unapokua na tatizo lkn vibamia aah hawakutoshelezi na bd si watoaji
 
Huwezi ukayakosa bwana fikiria fikiria.


Hahaha... yeah naikumbuka tena saana. Eeeh nisimulie
Nilishakaa nikafikiria ila sikupata jibu wallah!

Cheki unavyopenda 'ubuyu' [emoji28]

Nimeshangaa Jovitha anasema anapenda wanaume wenye vifua vilivyotanuka akati nakumbuka avatar ya Isaac ilikua inaonesha kama 'mbavu mbili' yule [emoji23] [emoji23]

Na ndugu yetu jovitha alikua haoni wala haemi kwa Isaac[emoji17]
 
Nilishakaa nikafikiria ila sikupata jibu wallah!

Cheki unavyopenda 'ubuyu' [emoji28]

Nimeshangaa Jovitha anasema anapenda wanaume wenye vifua vilivyotanuka akati nakumbuka avatar ya Isaac ilikua inaonesha kama 'mbavu mbili' yule [emoji23] [emoji23]

Na ndugu yetu jovitha alikua haoni wala haemi kwa Isaac[emoji17]
[emoji3][emoji3] wewe mtoto haufai nekutunuku shahada ya uzamivu AKA leprofeseri joanah.

Kweli moyo mashine as you stated.
 
Back
Top Bottom