sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,099
- 48,266
Sisi wenye vitambi hutaki hata kutusikia.... Dah.Mimi mwanaume akinivutia mpk moyo ukasema yes nikampenda Alf akanitongozaa nikamkubalia....awe na pesa asiwe Nazo huwa sijalii .......
..
Sisi wenye vitambi hutaki hata kutusikia.... Dah.Mimi mwanaume akinivutia mpk moyo ukasema yes nikampenda Alf akanitongozaa nikamkubalia....awe na pesa asiwe Nazo huwa sijalii .......
..
Nigusie basi kama sina niangalie uwezekano wa kuwanavyoNadhani chakwaza umeshakionaa....teh teh vingine nitskwambia badae
Hauna bahati n mihogo.... Poleeemimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
Binadam mwenzio unamwita shetan... Kwel c bure kuna kitu unatafuta wwam there .nyie ni mashetani tu mmebaki matoxic bachelors
Nashukuru mkuu... Ila kwakua ni mwanamke, mheshimu tuTumepokea tusi lako tunalifanyia kazi.
Kama msemaji wa wanaume nasema if you think you have freedom not to zet eksitent.
Mpe heshima yake tu ka mwanamkeHuyu ni miss au shangingi!
Huyo hapo Bantu!!!Nanii
Mheshimuni tuhana adabu kabisa ,..
Eti we! Sabuni roho hapendi.Hela hupendi?
kama hizo ndio sifa uzipendazo basi umenipata teyar fanya kuni PM NOWNavigezo vingi ila kifuay ndiyo cha kwanza...... Kiwe kimengenezwa vizuuri siyo kimetuna tuna km cha mabondia...... Asiwe na kitambii asiwe mfupi.. Asiwe mweupe.....daaa acha KBS hata ukilia anakulaza kifua anakubembeza unaenjoy [emoji4] [emoji4]
Aseme sasa co anabak kutoa lugha chafu....We Daby miss Ana hasira na nyie watu Hata sijui mmemfanya nini. Eti wanaume,nipeni jibu Miss Natafuta atakuwa kakutwa na lipi mpaka anawachukia Sana?
Kama umeamua kunichagua basi sawa.... kam zis wei beibee...Wewe ndiyo uendelee kufanya Huo uchunguzi alfu uwaletee wanachama wenzio mrejeshoo nafaa au sifaii
Mkuu muone Paprika ndio mwenye kamsemo hako kwa leoHivi fwb maana yake nini??? Ninong'oneze pls
Jovitha ata kam anatuvua nguo tue kimya tu? Hii tanzania hatujawa n woga kiasi iko mpk cc kwa cc loh...Jamaniee huu Uzi nimewauliza wanawake lkn nashangaa midume kibao ndiyo imajaa humu kuweni serious bhana mnaharibu Uzi..... Unajua wakijibu hata nyie mtapata kitu coz mtajua wanawake wengi wanapendelea mini
Ahsanteni