Wewe mwenyewe uko kwenye uchunguzi. Unaweza kuwa mwanachama wetu.Chama chenu kipi maana mnavyama vingi.... Au. CHAPUTA????
[emoji23] [emoji23] [emoji23] nimeshagundua tatizo lako.... Unatafuta walio kuzidi viwangoo[emoji12]Mmmmhhh...Wanawake huwa wana mambo sana...utasikia hili utaambiwa lile, wengne utasikia ooh mimi nipe pesa mambo ya kupiga gym nenda kawe mlinzi...mwngne uuuhh mimi nataka pesa usinletee maua mimi sio nyuki... full of ambiguity
Asanta kwa taarifa...Wengi humu kwa jicho laiutambuzi naona flat screen tusubiri kengine.....
Muweke na Baba Ako basi usitufanyie hivyo.... Tena ikibidi umwambie Baba Ww ni mngeseam there .nyie ni mashetani tu mmebaki matoxic bachelors
Pole sanakuna mtu kaiba pwd yangu mpenzi ndo anawatukana
Kama wewe...[emoji23] [emoji23] [emoji23] nimeshagundua tatizo lako.... Unatafuta walio kuzidi viwangoo[emoji12]
Tena co ndogoAiseeeee...ipo shida hapa
mimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
Nimeanza kufunga from now.....nimeacha kutypu chochote jfTena co ndogo
Maombi ya mfungo yanahitajika[emoji22] [emoji22] [emoji22]
Hivi fwb maana yake nini??? Ninong'oneze plsTena co ndogo
Maombi ya mfungo yanahitajika[emoji22] [emoji22] [emoji22]
Umekula chocho[emoji23]jamani usiku mwema ngoja nikumbatiwe na bikra yangu mie
Kama unadhani una uhuru wa hivyo. Nakutaarifu kuwa si hivyo tumepokea matusi yako.wangese tu hao hawana lolote .
[emoji23] [emoji111] Friends With BenefitHivi fwb maana yake nini??? Ninong'oneze pls