Miss Natafuta
JF-Expert Member
- Sep 16, 2015
- 28,122
- 52,882
kuna mtu kaiba pwd yangu mpenzi ndo anawatukanaItasaidia nini sasa kutukana???relax Kwanza kila mtu akitukana itakuwaje
kuna mtu kaiba pwd yangu mpenzi ndo anawatukanaItasaidia nini sasa kutukana???relax Kwanza kila mtu akitukana itakuwaje
Haka kathread kana maslahi na chama chetu au tusubirie kengine?Tumepokea tusi lako tunalifanyia kazi.
Kama msemaji wa wanaume nasema if you think you have freedom not to zet eksitent.
kuna mtu kaiba pwd yangu jamani ndo anawatukana ila nyie ni wabaaaya ,siwapeendiUmevuka mipaka ya matusi ebu tuombe radhi la si hivyo utupe sababu ya kututukana kihivyo
Si kwelikuna mtu kaiba pwd yangu mpenzi ndo anawatukana
Tumepokea tusi lako tunalifanyia kazi.
Kama msemaji wa wanaume nasema if you think you have freedom not to zet eksitent.
We Daby miss Ana hasira na nyie watu Hata sijui mmemfanya nini. Eti wanaume,nipeni jibu Miss Natafuta atakuwa kakutwa na lipi mpaka anawachukia Sana?am there .nyie ni mashetani tu mmebaki matoxic bachelors
Wengi humu kwa jicho laiutambuzi naona flat screen tusubiri kengine.....Haka kathread kana maslahi na chama chetu au tusubirie kengine?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]hao wenye vifua vipana kama treni
Haha...ebu kaeni kikao wanawake mtuletee hili tatizo tushughulike naloWe Daby miss Ana hasira na nyie watu Hata sijui mmemfanya nini. Eti wanaume,nipeni jibu Miss Natafuta atakuwa kakutwa na lipi mpaka anawachukia Sana?
Umeshapata popularity ya kutosha we dada, inatosha sasa kuwasema vibaya wanaume...mimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
jamani usiku mwema ngoja nikumbatiwe na bikra yangu mieWe Daby miss Ana hasira na nyie watu Hata sijui mmemfanya nini. Eti wanaume,nipeni jibu Miss Natafuta atakuwa kakutwa na lipi mpaka anawachukia Sana?
Pant[emoji5]Hewaala. I'm coming there nikukute wizaut
kuna myu kaiba pwd yangu bna si unajua navowapenda wanaume? ndo wameniweka mjiniUmeshapata popularity ya kutosha we dada, inatosha sasa kuwasema vibaya wanaume...
...aaa nimesahau, bado unatafuta!!!
Hee.hatujamtia bhado.kwanini asitutukane?Miss ushafika huku mara hii?[emoji15]
Shoga lbd walimkopa???[emoji4] [emoji4]We Daby miss Ana hasira na nyie watu Hata sijui mmemfanya nini. Eti wanaume,nipeni jibu Miss Natafuta atakuwa kakutwa na lipi mpaka anawachukia Sana?