mourisous
JF-Expert Member
- Jan 19, 2016
- 443
- 270
Asante ila hii ya kwetu wote maanakm lengo la Uzi haujafikiaPole
Asante ila hii ya kwetu wote maanakm lengo la Uzi haujafikiaPole
Daah mko wachache sana kama ni kweli.Mimi mwanaume akinivutia mpk moyo ukasema yes nikampenda Alf akanitongozaa nikamkubalia....awe na pesa asiwe Nazo huwa sijalii .......
..
Vidonge vipi sasa mtu mwenyewe mwoga afu tuna muona mshamba tuu mwamke mwenye hadhi ya umwanamke haropoki wala kutukana hovyo hovyo.Teh sikeshawapa vidonge vyenu
Navigezo vingi ila kifuay ndiyo cha kwanza...... Kiwe kimengenezwa vizuuri siyo kimetuna tuna km cha mabondia...... Asiwe na kitambii asiwe mfupi.. Asiwe mweupe.....daaa acha KBS hata ukilia anakulaza kifua anakubembeza unaenjoy [emoji4] [emoji4]ila ww unapenda kifua?
hao wenye vifua vipana kama treni
Naanza kukuombea Miss NatafutaWhy???
hakunaga mkate mgumu mbele ya chai.....mimi naangaliaga pembeni au nafunga macho nikikutana nao.vibamia vitupu .wana roho mbaya kuliko shetani.siangalii mashetani mimi.
mbuzi yake kamba....bhana..,mnyororo ni kumuonea....wangese tu hao hawana lolote .
Fact.Vidonge vipi sasa mtu mwenyewe mwoga afu tuna muona mshamba tuu mwamke mwenye hadhi ya umwanamke haropoki wala kutukana hovyo hovyo.
Nipe vigezo vyako hata viwili tuKweli tena sitanii nipo serious.... Ila niwe nimekupendaa
chai....We nani kasemaaa