Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

most of the time ni kero hasa kwa ambae hana swaga unazotaka anajifunzia kwako kutongoza bora akiwa msafi na hela na awe mtoaji kidogo anafikiriwa otherwise jibu ni direct Nina mtu
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
yaani ukitinga kyupi ya umpendaye unajisikia
kama vile upo naye kila sehemu unakoenda.
Lakini pia ni ulinzi,siku ukijichanganya ukataka
kuopoa mwingine utaulizwa hiyo kitu umepata wapi?
 
yaani ukitinga kyupi ya umpendaye unajisikia
kama vile upo naye kila sehemu unakoenda.
Lakini pia ni ulinzi,siku ukijichanganya ukataka
kuopoa mwingine utaulizwa hiyo kitu umepata wapi?
Yeees hiyo mwishoni ndo huwa lengo letu[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Kweli wanawake sometimes mna kua kwenye suspense! Shida nyingine inakuja wakati unatafuta namna ya ku turn down mtongozo in a gentle way halafu mwenza wako akagundua mawasiliano yenu through maongezi ya simu au texts sijui kama atakuelewa!
Wewe hutaki kumuumiza mtongozaji na kwa kutafuta namna nzuri ya kumpiga chini unarefusha mawasiliano ya aina hiyo for days, mwenzi wako atakapogundua atadhani upo kwenye process ya kuanza kuchepuka. Bahati mbaya sana dalili za mwanamke mwenye kutaka kuchepuka na yule mwenye nia ya ku turn down mtongozo in a gentle way ni hizohizo za kuvuta maneno
Hii tabia ndio anayo wifi yako, inaniboa sana yani na nishazinguana nae sana....Najiulizaga mtu kusema haiwezekani au hapana nina mtu wangu tayari na asiendelee kujibu texts hawezi??? Mi huwa nayachapaga block tu hayo mashenzi kimyakimya maana unakuta jitu linaendelea kukomaa tu kwa vile bebi ana mu entertain na mazoea ya kuja kugongewa huanzaga hivi hivi!
 
hahahaa waachie wanaoyaweza ! wewe kaa kando tu! imagine unamuaga mtu unaenda kusuka ghfala unaona salio anakuambia ongezea ya kusuka !kitu kinasoma 620000/ mfyuuu nahuku mhusika wako ht 100 hajakuongezea !fyuuuuuuuuuuuuuuuuu
Hii inaashiria nini, chumba kipo eeh
 
Kutongozwa raha hasa ukizingatia tunavyopenda kudekezwa na kubembelezwa na mnavyojuaga kuact unyenyekevu kwny utongozaji baasi ndo raha yetu ukilegea jamaa anakula, na sio makosa kutongoza huwezi kunitongoza nikakutukana matusi nakwambia tu siwezi kuwa na wewe kwasababu Hii fullstop lkn sio ile mpk mtu mnatoa uadui kisa umeombwa papuchi, kuna rafiki yangu wa nchi jirani yeye anafurahia mwanaume akimtongoza kwa kiswahili yani kwake ni raha isiyo mfano na wakati hajui kiswahili

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu naomb kanamba kake please
 
inategemea na aina ya mwanaume espy ! mie bora niambiwe nna manyodo !ukiwapa nafasi vivulana tegemea hayo ! raha sana kutongozwa na mu mzima !hakuna shoda kbs !sana sana ht ukimkataa hakawii kukupa pesa ya mafuta anakuambia nimekusumbua !pyeeeeee
We mbona pesa imekukaa mdomoni hivyo, uko biasharani nini
 
SWALI LA MSINGI: Kutongozwa kunaweza kusababisha ukubali wakati hukuwahi kuwaza kufanya hivyo? yaani solely wewe haukuwa na mpango na mtu ila ile amekutongoza taratiiibu. UTAKUBALI?
Wengi wanakubaligi mazoea yakikolea. Unakuta mkeo kaliwa kwa style hii
 
Hahahaaaa!! Kweli kabisa, kuna mwanaume anakushawishi tu umpe zawadi. Yaani wanacare sana na wanajua kusoma alama za nyakati. Na hakukeri hataa, its just fun to chat with them all the time.
Na hawa ndio mnapiga nao za mchangani tukienda trip au sio?
 
Back
Top Bottom