Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,522
Maneno gani niatumia?daah mama mbn umenichanganyia baraka na laana? ila nimejua hata maneno unatumia
Eeeh ukitaka baraka utoe pia.
Maneno gani niatumia?daah mama mbn umenichanganyia baraka na laana? ila nimejua hata maneno unatumia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
The problem is, yeye sio rafiki yangu wa kawaida, ni mpenzi wangu. Sidhani kama na yeye akikuambia umchukulie tu kama rafiki yako wa kawaida utakubaliana na hilo!!!
If you need just a friend you can just have them, lakini huyo ni girl friend wako kuna tofauti hapo.
Nimekuelewa, na sio kwamba hadi ujisikie kunipa pesa, unapaswa unipe pesa, siwezi kukuchukulia tu kama rafiki wa kawaida as wewe sio rafiki yangu wa kawaida. Na nikikuchukulia hiyo ujue no more mapenzi hapo.Isome tena hiyo statement yangu vizuri, its either hujanielewa, au umeamua kutonielewa kabisa espy
Kutongozwa raha hasa ukizingatia tunavyopenda kudekezwa na kubembelezwa na mnavyojuaga kuact unyenyekevu kwny utongozaji baasi ndo raha yetu ukilegea jamaa anakula, na sio makosa kutongoza huwezi kunitongoza nikakutukana matusi nakwambia tu siwezi kuwa na wewe kwasababu Hii fullstop lkn sio ile mpk mtu mnatoa uadui kisa umeombwa papuchi, kuna rafiki yangu wa nchi jirani yeye anafurahia mwanaume akimtongoza kwa kiswahili yani kwake ni raha isiyo mfano na wakati hajui kiswahili
Sent using Jamii Forums mobile app
Njoo umchukue[emoji2][emoji2] watchaaa!!, namuomba huyo rafiki wa wewe dada angu [emoji2][emoji2]
umenena vyema, huyu mkuu hataki kutuma mpesa ama tigo pesa huyuThe problem is, yeye sio rafiki yangu wa kawaida, ni mpenzi wangu. Sidhani kama na yeye akikuambia umchukulie tu kama rafiki yako wa kawaida utakubaliana na hilo!!!
If you need just a friend you can just have them, lakini huyo ni girl friend wako kuna tofauti hapo.
kutoa na toa ila awe anakuja kuichukua mwenyewe, siyo nitume tume tuuManeno gani niatumia?
Eeeh ukitaka baraka utoe pia.
Basi haufai wewe.kutoa na toa ila awe anakuja kuichukua mwenyewe, siyo nitume tume tuu
Unamaanisha wakongwe huwa hawatumi txt mara kwa mara ?Karaha tupu kwakweli
Haswa umkute mtu ndo anajifunzia kwako mbona taaabu kilaaa saaaa txt aaaaah
Aache ubahiri huko, unakuwaje bahiri kwa mwanamke wako!!nimegundua kitambo kabisaaaa, anataka ku defend ubahili wake
teh teh Okoyoko usitoe povu pls
walio mabahili ni kuwa hakuna upendo hapo, huwezi niambia unampenda mwanamke wako unakaa nae tu bila visapraiseAache ubahiri huko, unakuwaje bahiri kwa mwanamke wako!!
Eeh wanacheza na akili tu ya mtu sio mitxt 50 kwa dk 1[emoji4]Unamaanisha wakongwe huwa hawatumi txt mara kwa mara ?
Upendo ni tiba.
Si ndio hapo sasa!!walio mabahili ni kuwa hakuna upendo hapo, huwezi niambia unampenda mwanamke wako unakaa nae tu bila visapraise
loooh
muda wa recommendations bado bana, hivi si niwewe nlikwambia uandae kapu la mama, unalo?Basi haufai wewe.
Nitumie hela niliandae.muda wa recommendations bado bana, hivi si niwewe nlikwambia uandae kapu la mama, unalo?
mtume mwana aje aichukue, si unajua matapeli wengi?Nitumie hela niliandae.