Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,367
- 161,494
[emoji120] [emoji120]nilikuwa nasubiria comment yako
[emoji120] [emoji120]nilikuwa nasubiria comment yako
Mkuu wapo wengi mbona,mm nshawahi kukutana na mmoja baada ya kumkatalia mamaaaa nlijuta hakuna tusi sikulipokea akawa akiyatuma nayarudisha kwake kama yalivyo hadi alichoka mwenyewewanaume hatunaga kejeli kwenye kuachana, labda uanzishe wewe. by the way tushaambiwa tushindane nanyi.., nani huyo anakuletea hizo mama mzaa chema
Hahahaaaa sema wewe hauna kashfa, kuna mijitu ina kashfa acha kabisa.wanaume hatunaga kejeli kwenye kuachana, labda uanzishe wewe. by the way tushaambiwa tushindane nanyi.., nani huyo anakuletea hizo mama mzaa chema
Wewe hujawahi kukutana na kashfa mama?hahahhaha
Espy nimejikuta nacheka kwa sauti [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] daaaaaYaani wananichoshaga, ukiwakataa taabu na ukiwakubali pia taabu.
Kuna mmoja wakati wa mtongozo akanisifia nina sauti tamu nilivyomkataa akaanza ooh lisauti lenyewe kama mmasai, aisee nilicheka hiyo siku.
Kuna wanaume wana kashfa acha kabisa, ni kama vile anakulazimisha umkubali na hautakiwi kumkataa.Mkuu wapo wengi mbona,mm nshawahi kukutana na mmoja baada ya kumkatalia mamaaaa nlijuta hakuna tusi sikulipokea akawa akiyatuma nayarudisha kwake kama yalivyo hadi alichoka mwenyewe
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] malaya wako barber shop siku hizi, kufanyiwa masaji tuuuuuuUnaweza kutafuta lakini bado km ubwabwa ule wa shingoni hautakutoka kazi yote kutumbua na malaya, alafu ndani usifanye chochote (ushamba)
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo cha kushangaza ss,sijui wapi paliandikwa akikutongoza Ww mkubalie tuKuna wanaume wana kashfa acha kabisa, ni kama vile anakulazimisha umkubali na hautakiwi kumkataa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Espy nimejikuta nacheka kwa sauti [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] daaaaa
Wewe hujawahi kukutana na kashfa mama?
Ungeandika kwa diary maana kichekesho cha karne[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yaani hiyo siku nilicheka acha kabisa, kila nikikumbuka nacheka.
Wapo, mwingine akikaa na mpya anamwambia kila lako, utadhani shogawanaume hatunaga kejeli kwenye kuachana, labda uanzishe wewe. by the way tushaambiwa tushindane nanyi.., nani huyo anakuletea hizo mama mzaa chema
Huwa tunapewa nafasi ndogo sana tunaosema ukweli probability 0.00001 kukubaliwa.sawa hunter kila la heri
Mwingine ukimkataa na laana anakupa kbisa, huwa naishia kucheka tu.Ndo cha kushangaza ss,sijui wapi paliandikwa akikutongoza Ww mkubalie tu
Yeah ukipewa jibu fanya kunitagHuwa tunapewa nafasi ndogo sana tunaosema ukweli probability 0.00001 kukubaliwa.
Sasa wengine hapo pa kujibu kifupi au kutokujibu ndipo kashfa zinapoanzia.mhh hapana !sijawah ! sijui nisemeje! mie huwa naktaa kimahesabu unaweza ukawa unanichangamkia weeee mie najibu kifupi tu utakata mwenyewe mawasiliano na mm !
Sasa wengine hapo pa kujibu kifupi au kutokujibu ndipo kashfa zinapoanzia.
hahaha mnafikaje kwenye kashfa? lazima tu itakuwa mnajibu vibaya hadi mtu anakuwa irritated.Hahahaaaa sema wewe hauna kashfa, kuna mijitu ina kashfa acha kabisa.
Mkwe wangu wa kujitegemea nishazeeka mie siku hizi hamna hayo mambo tena.
Poa poa hunter.Yeah ukipewa jibu fanya kunitag