Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

mhh hapana !sijawah ! sijui nisemeje! mie huwa naktaa kimahesabu unaweza ukawa unanichangamkia weeee mie najibu kifupi tu utakata mwenyewe mawasiliano na mm !
hii ndo diplomasia nzuri, kama chatting hazijakaa kimwendelezo mtu atajitoa mwenyewe tu.

tatizo wadogo zako wakiombwa watolewe out wanauliza WAPII? wakiambiwa RESTAURANT wanajibu siyo type zao, watakosaje kashfa?
 
inategemea na aina ya mwanaume espy ! mie bora niambiwe nna manyodo !ukiwapa nafasi vivulana tegemea hayo ! raha sana kutongozwa na mu mzima !hakuna shoda kbs !sana sana ht ukimkataa hakawii kukupa pesa ya mafuta anakuambia nimekusumbua !pyeeeeee
Hao unakuta ni wale watu wazima walogoma kukua ndio wenye kashfa sasa, na vivulana.

Ila kutongozwa na watu wazima raha sana, wanajua kubembeleza jamani.

Cc Bonny Daby
 
hahaha mnafikaje kwenye kashfa? lazima tu itakuwa mnajibu vibaya hadi mtu anakuwa irritated.
Unakuta mtu anakukerea tu kila siku unaamua kumjibu kifupi au kutokumjibu kabisa ili kupunguza kero, ila sasa ndio hapo balaa linapoanzia.
 
SWALI LA MSINGI: Kutongozwa kunaweza kusababisha ukubali wakati hukuwahi kuwaza kufanya hivyo? yaani solely wewe haukuwa na mpango na mtu ila ile amekutongoza taratiiibu. UTAKUBALI?
 
hii ndo diplomasia nzuri, kama chatting hazijakaa kimwendelezo mtu atajitoa mwenyewe tu.

tatizo wadogo zako wakiombwa watolewe out wanauliza WAPII? wakiambiwa RESTAURANT wanajibu siyo type zao, watakosaje kashfa?
Si mpaka huyo mtongozaji awe na hizo akili timamu za kujitoa mwenyewe tu!!
 
Hao unakuta ni wale watu wazima walogoma kukua ndio wenye kashfa sasa, na vivulana.

Ila kutongozwa na watu wazima raha sana, wanajua kubembeleza jamani.

Cc Bonny Daby
Sanaaa aiseee uwiiii maneno utakayopewa haki ya nani waweza jikuta unakubali bila kujijua
 
One of my fantasy ni kutongoza...napenda sana kutongoza na kuangalia reaction za mwanamke ninaemtongoza..japo nafanyaga kiutani tu na wala sina nia ya kuanzisha nae mahusiano....yaan napenda tuu reaction zao kipindi icho cha mtongozo....nikiwa kwenye daladala....nikiwa mgahawani....nikiwa njian natembea....yaan popote pale nikimwona mwanamke halafu akili yangu ikanituma nimtongoze just for my fantasy tu basi uwa nafanya ivyo...na mara nyingi saana mitongozo yangu uwa inaelekea kwenye kukubaliwa kwa 95% tena ni same day.......

Kitu ambacho nashindwaga kujielewa ni pale ntapomwona demu niliempenda kweli au ninaetamani kweli kuanzisha mahusiano nae...yaaan nashindwaga kabisa kumwaga nondo zangu za ukweli...hata nikimwaga nondo uwa naishiwa kupigwa kibuti au ntazungushwa miezi kadhaa ndo nije nikubaliwe...yaaan hata sielewi kwanini.
 
Sanaaa aiseee uwiiii maneno utakayopewa haki ya nani waweza jikuta unakubali bila kujijua
Yaani acha tu, ukimkuta k.lyn kaolewa na mengi hata usishangae. Wana maneno matamu sana na yenye busara.
Kweli utuuzima dawa.
 
Lakini kuna wanaume ukiwapa msimamo mwanzo anapokuanza tu hua wanakula kona for good tena hasa miaka hii ambapo hakuna mwanaume anaetongoza miaka miwili, hawarudi tena! Shida iko pale mwanamke hakubali wala hakatai, tena anatoa viashiria chanya kama kukuuliza maisha yako na zawadi anapokea lakini kumbe anahamu tu ya kusikia nyimbo zako
Umenikumbusha jambo mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao unakuta ni wale watu wazima walogoma kukua ndio wenye kashfa sasa, na vivulana.

Ila kutongozwa na watu wazima raha sana, wanajua kubembeleza jamani.

Cc Bonny Daby


alafu bas wanatujua kisaokolojia !yaan ht kwa txt anajua huyu leo anashida atakuuliza !saa zingine anakupigia simu kasimu katochi ka line ya tigo unakuta kanablink sms !ukifungua unakutana na tabasam mwanana la salio ! na ni kweli ukute siku hyo huna hela !jaman hawa wanaume wapo nwachache sana jaman !

mimi mtu wa aina hii sio shida kumnunuia shat la gharama nimpelekee!mavest maboxer atayavaa sana atajua mwenyewe atamwambiaje mkewe!
 
One of my fantasy ni kutongoza...napenda sana kutongoza na kuangalia reaction za mwanamke ninaemtongoza..japo nafanyaga kiutani tu na wala sina nia ya kuanzisha nae mahusiano....yaan napenda tuu reaction zao kipindi icho cha mtongozo....nikiwa kwenye daladala....nikiwa mgahawani....nikiwa njian natembea....yaan popote pale nikimwona mwanamke halafu akili yangu ikanituma nimtongoze just for my fantasy tu basi uwa nafanya ivyo...na mara nyingi saana mitongozo yangu uwa inaelekea kwenye kukubaliwa kwa 95% tena ni same day.......

Kitu ambacho nashindwaga kujielewa ni pale ntapomwona demu niliempenda kweli au ninaetamani kweli kuanzisha mahusiano nae...yaaan nashindwaga kabisa kumwaga nondo zangu za ukweli...hata nikimwaga nondo uwa naishiwa kupigwa kibuti au ntazungushwa miezi kadhaa ndo nije nikubaliwe...yaaan hata sielewi kwanini.
Ni utoto tu, ukiua utaacha.
 
Inasemekana wanawake wa kizungu ndo huwa wanafurahia zaidi kitendo cha kutongozwa kuliko wanawake kutoka Africa kwakua wanawake wa kizungu hudanganywa kwa asilimia 2 tu.

Wakati zoezi la kutongozwa kwa wanawake kutoka Africa huwa linakua na asilimia 81 za uongo.

I stand to be corrected!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli hila kutongoza maana yake si kudanganya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom