Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

Hahaha ndo jibu la kukukataa ,ss hv hatutumii nguvu nyingi kukataa omba pesa tu tayar ushamfukuza[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Yaani hii mbinu moja kabambe sanaaa, haswa kwa waume za watu walokosa haya. Unampiga kizinga kimoja kitakatifu, akirudi tena huyo nunda.
 
One of my fantasy ni kutongoza...napenda sana kutongoza na kuangalia reaction za mwanamke ninaemtongoza..japo nafanyaga kiutani tu na wala sina nia ya kuanzisha nae mahusiano....yaan napenda tuu reaction zao kipindi icho cha mtongozo....nikiwa kwenye daladala....nikiwa mgahawani....nikiwa njian natembea....yaan popote pale nikimwona mwanamke halafu akili yangu ikanituma nimtongoze just for my fantasy tu basi uwa nafanya ivyo...na mara nyingi saana mitongozo yangu uwa inaelekea kwenye kukubaliwa kwa 95% tena ni same day.......

Kitu ambacho nashindwaga kujielewa ni pale ntapomwona demu niliempenda kweli au ninaetamani kweli kuanzisha mahusiano nae...yaaan nashindwaga kabisa kumwaga nondo zangu za ukweli...hata nikimwaga nondo uwa naishiwa kupigwa kibuti au ntazungushwa miezi kadhaa ndo nije nikubaliwe...yaaan hata sielewi kwanini.
tatizo lako ni kama langu, ukimkubali sana demu ndo unajiogezea woga na unawongeza heshima zaidi ya ile inayotakiwa.
unaenda ukiwa desperate maskini hutapata kitu, Dawa: Nenda kama unavyoenda kwa wale wa mazoezi, usiwe serious sana.
 
Yaani hii mbinu moja kabambe sanaaa, haswa kwa waume za watu walokosa haya. Unampiga kizinga kimoja kitakatifu, akirudi tena huyo nunda.
Kwa usawa huu wa Sizonje dear hawezi rudi ataishia kukuona tu
 
Kutongozwa raha hasa ukizingatia tunavyopenda kudekezwa na kubembelezwa na mnavyojuaga kuact unyenyekevu kwny utongozaji baasi ndo raha yetu ukilegea jamaa anakula, na sio makosa kutongoza huwezi kunitongoza nikakutukana matusi nakwambia tu siwezi kuwa na wewe kwasababu Hii fullstop lkn sio ile mpk mtu mnatoa uadui kisa umeombwa papuchi, kuna rafiki yangu wa nchi jirani yeye anafurahia mwanaume akimtongoza kwa kiswahili yani kwake ni raha isiyo mfano na wakati hajui kiswahili

Sent using Jamii Forums mobile app

Ndiyo maana tunaenda saloon na kupaka make up, kutongozwa raha yake uringe ringe basii

Nawapenda sanaaa!
Nikubalieni basi!
😀😀😀😀
 
alafu bas wanatujua kisaokolojia !yaan ht kwa txt anajua huyu leo anashida atakuuliza !saa zingine anakupigia simu kasimu katochi ka line ya tigo unakuta kanablink sms !ukifungua unakutana na tabasam mwanana la salio ! na ni kweli ukute siku hyo huna hela !jaman hawa wanaume wapo nwachache sana jaman !

mimi mtu wa aina hii sio shida kumnunuia shat la gharama nimpelekee!mavest maboxer atayavaa sana atajua mwenyewe atamwambiaje mkewe!
Hahahaaaa!! Kweli kabisa, kuna mwanaume anakushawishi tu umpe zawadi. Yaani wanacare sana na wanajua kusoma alama za nyakati. Na hakukeri hataa, its just fun to chat with them all the time.
 
Na wanaume wapo wapo wanaotongoza ili kuona Kama bado fani inapanda. Waikubaliwa hiyo njia walikokutana na mtongozwaji hawapiti tena.
Kwa sababu lengo lao sio kupata papuchi bali ni kujipima kitaaluma.
 
Hahahaaaa!! Kweli kabisa, kuna mwanaume anakushawishi tu umpe zawadi. Yaani wanacare sana na wanajua kusoma alama za nyakati. Na hakukeri hataa, its just fun to chat with them all the time.


sasa hao ndo tunaosemaga wanasaidia sana maisha ya stress yasonge ! acha kbs mamy ! wazuri sana !sio vitoto vikikuona online u vinadai picha !ukute umetibauna huko asbh au kazin kenyewe kanangang'ania ukatumie picha !au asbh kanakuongeleza utumbo umbo tu !fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu! mwanaum bwana asbh anakutxt na salam then anakupa ratiba zake za siku hyo !menguine yanweza ingiliana hapo katikati !sasa hv vivulan havikawii kukuambia naenda beach niongezee bas 20 ninunue bia !fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
sasa hao ndo tunaosemaga wanasaidia sana maisha ya stress yasonge ! acha kbs mamy ! wazuri sana !sio vitoto vikikuona online u vinadai picha !ukute umetibauna huko asbh au kazin kenyewe kanangang'ania ukatumie picha !au asbh kanakuongeleza utumbo umbo tu !fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu! mwanaum bwana asbh anakutxt na salam then anakupa ratiba zake za siku hyo !menguine yanweza ingiliana hapo katikati !sasa hv vivulan havikawii kukuambia naenda beach niongezee bas 20 ninunue bia !fyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Cc kichaa fulani

Ama kweli kutongoza ni an art, na si kila mtu anaweza.
Kuna mtu unakuwa unasubiria text yake every time na ikiingia hata kabla haujaifungua unatabasamu kwanza. Akikucall ukiliona jina tu unajawa na bashasha. Ila wenzangu na mie unaacha tu iite na ikatike akipiga baadae utafute kisingizio.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Cc kichaa fulani

Ama kweli kuotongoza ni an art, na si kila mtu anaweza.
Kuna mtu unakuwa unasubiria text yake every time na ikiingia hata kabla haujaifungua unatabasamu kwanza. Akikucall ukiliona jina tu unajawa na bashasha. Ila wenzangu na mie unaacha tu iite na ikatike akipiga baadae utafute kisingizio.


hhahhaa naona umemuita shem!
 
Back
Top Bottom