Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

Wanawake hua wana enjoy kutongozwa?

inakera pale anayekutongoza ni jank! andika yake(xaxa) unataka upasuke uingie ardhini !sidhan km kutongozwa ni raha !

sema jaman kuna wanaume wanajua kucare kha!ukiugua yupo na ww full time !hakawii kukuchungulisha mpesa ,,tigopesa mweee mwee !hao jaman serikali iwatengee fungu lao
 
Kutongozwa raha hasa ukizingatia tunavyopenda kudekezwa na kubembelezwa na mnavyojuaga kuact unyenyekevu kwny utongozaji baasi ndo raha yetu ukilegea jamaa anakula, na sio makosa kutongoza huwezi kunitongoza nikakutukana matusi nakwambia tu siwezi kuwa na wewe kwasababu Hii fullstop lkn sio ile mpk mtu mnatoa uadui kisa umeombwa papuchi, kuna rafiki yangu wa nchi jirani yeye anafurahia mwanaume akimtongoza kwa kiswahili yani kwake ni raha isiyo mfano na wakati hajui kiswahili

Sent using Jamii Forums mobile app
PM

n0 r0se with0ut th0rn
 
inakera pale anayekutongoza ni jank! andika yake(xaxa) unataka upasuke uingie ardhini !sidhan km kutongozwa ni raha !

sema jaman kuna wanaume wanajua kucare kha!ukiugua yupo na ww full time !hakawii kukuchungulisha mpesa ,,tigopesa mweee mwee !hao jaman serikali iwatengee fungu lao
Yaani hii kitu acha kabisa! Mm nasema sawa ni ngumu kushindana na mwanaume, ila sasa tabia zao jamani yaani yy akitoka kuchepuka anajiona bingwa sana!

Sasa mume yuko job hajali mke umeshindaje, kijana kila on muda wote mara akwambie hili lile, unaulizwa umekula, njoo ule, mtu anajali hatare! Najiulizaga ina maana kwa wanaume upendo wao akishakueka ndani yy ndio kamaliza.

Mtoa mada huyo bibie alifuzwa vingi tu, na usiri mkubwa bwana ajione bingwa kumbe bwege!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji56] [emoji56] [emoji56] [emoji56] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] samahani sister naomba nikutongoze[emoji4] [emoji5]

Sent from my iDevice using Tapatalk
Njoo japo Bado Nina swaga za kung'ata kucha na kuvuta mabega, appointment za kuzunguuusha na ukinibana nakwambia ngoja nikajifikirie baada ya hapo ni miezi sita halafu jibu lenyewe ni siwezi kuwa na wewe mama atanichapa [emoji12] [emoji12] [emoji12]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo ndio wanaume wenye art ya kutongoza wanapochukua papuchi in a style way.....kila mwanaume ana namna yake ya utongozaji na mvuto tofauti, wengine hutumia kuhonga sana wengine maneno na wengine wanakua na vyote plus endurance, yaani anaweza kukufatilia bila kukata tamaa

Ipo siku by coincidence tu yakatokea mazingira muafaka, uwe umegombana na mwenzi wako au upo na genuine and serious shida au whatever, ukajikuta jamaa ndo kama malaika muokozi ukashindwa ku resist so unajua tena kamba hukatika pembamba....unabaki unajishangaa papoja na msimamo wooote umeshavua puchi
Bora mtu umkatae kuliko kumzunguusha matokeo yake ndo hayo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ungejua hamna wakati mgumu anaoupata mwanamke ka wakati wa mtongozo mkuu, yaaani majibu huwa magumu hasa kama una mtu tayari. Kuna jibu waweza toa likamuumiza mhusika lakinii halikuwa lengo, na kwa mtu anaejali hutafuta namna ya kukujibu ili usiumie na si sababu anapenda ule mtongozo. Ni wangapi hukutana na wengine na kupewa majibu ya kashfa?? Wapo wengi mnooo, hapo ujue umekutana na wale wasiojali sasa. Na unapomtongoza mwanamke akakupa jibu la hovyo hutegemea namna ulivyo enda!!!!
Kweli wanawake sometimes mna kua kwenye suspense! Shida nyingine inakuja wakati unatafuta namna ya ku turn down mtongozo in a gentle way halafu mwenza wako akagundua mawasiliano yenu through maongezi ya simu au texts sijui kama atakuelewa!
Wewe hutaki kumuumiza mtongozaji na kwa kutafuta namna nzuri ya kumpiga chini unarefusha mawasiliano ya aina hiyo for days, mwenzi wako atakapogundua atadhani upo kwenye process ya kuanza kuchepuka. Bahati mbaya sana dalili za mwanamke mwenye kutaka kuchepuka na yule mwenye nia ya ku turn down mtongozo in a gentle way ni hizohizo za kuvuta maneno
 
Mm sipendi wanaume wanaotongoza badala aende kwenye lengo anaanza masifa mara Baba angu rubani kwetu kuna magar sita mara mm nilitumwa na mazaa benki ya bot yan badala aende kwenye lengo anajzaa misifaa kibaooo
Ili anishawishi au wewe leta matendo tu achana na masifaa
Unashangaa unashawishika unajua huyu mtu kwao maisha lain baadae ukimjua unamkimbia anabak kulalamika tu jaman kutongoza nako kipaji

Sent using Jamii Forums mobile app
Wahaya wengi wao wana swaga hizo mwanaume wa ivo naweza mtemea makohozi kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani hii kitu acha kabisa! Mm nasema sawa ni ngumu kushindana na mwanaume, ila sasa tabia zao jamani yaani yy akitoka kuchepuka anajiona bingwa sana!

Sasa mume yuko job hajali mke umeshindaje, kijana kila on muda wote mara akwambie hili lile, unaulizwa umekula, njoo ule, mtu anajali hatare! Najiulizaga ina maana kwa wanaume upendo wao akishakueka ndani yy ndio kamaliza.

Mtoa mada huyo bibie alifuzwa vingi tu, na usiri mkubwa bwana ajione bingwa kumbe bwege!

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

n0 r0se with0ut th0rn
 
Njoo japo Bado Nina swaga za kung'ata kucha na kuvuta mabega, appointment za kuzunguuusha na ukinibana nakwambia ngoja nikajifikirie baada ya hapo ni miezi sita halafu jibu lenyewe ni siwezi kuwa na wewe mama atanichapa [emoji12] [emoji12] [emoji12]

Sent using Jamii Forums mobile app
ndio nazipenda..Fungua Pm yako mbona kama umefunga??

Sent from my iDevice using Tapatalk
 
inakera pale anayekutongoza ni jank! andika yake(xaxa) unataka upasuke uingie ardhini !sidhan km kutongozwa ni raha !

sema jaman kuna wanaume wanajua kucare kha!ukiugua yupo na ww full time !hakawii kukuchungulisha mpesa ,,tigopesa mweee mwee !hao jaman serikali iwatengee fungu lao
Hawajui simba mwenda pole ndie mla nyama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
inakera pale anayekutongoza ni jank! andika yake(xaxa) unataka upasuke uingie ardhini !sidhan km kutongozwa ni raha !

sema jaman kuna wanaume wanajua kucare kha!ukiugua yupo na ww full time !hakawii kukuchungulisha mpesa ,,tigopesa mweee mwee !hao jaman serikali iwatengee fungu lao
TIGOPESA
Salio lako jipya ni shilingi 120000.01, umepokesa kutoka kwa kikokoti

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom