Wanawake acheni roho mbaya

Wanawake acheni roho mbaya

Thanks.

Siwezi kulia hata siku moja sema inakuwa siyo vizuri.

Pia kufanya hivyo siyo mwisho wa maisha yangu bali maisha yatasonga kama kawaida.

Ukiona mlango ule umefungwa ujue mwingine utafunguliwa punde.
Safi unajitambua songa mbele ikitokea siku anajirudissha kwako mtupe kwenye dustbin kabisa
 
Pole sana mkuu, kwakweli huwa nawashangaa sana wanawake wenzangu. Km mtu humtaki jamani bora tu umwambie kuwa haya mahusiano ni for leisure tu. Hapo kila mtu anakaa anajua hapo hakuna Future na km ataamua kukusaidia mambo makubwa anakusaidia ila anajua kbs hapa sina changu.
Kwakweli inaumiza sana kumpa mtu matumaini makubwa ilihali unajua kbs huna Future nae.
Kuna wanawake wengine wanawachufulia CV.

Mpaka inafikia kuitwa majina ya ajabu ajabu
 
Heshima yenu humu ndani wakuu.

Wanawake kwa nini mnakuwa na roho mbaya hivyo?

Inakuwaje unamletea visa mtu ambaye mlikuwa mnapendana ambaye mlipanga mambo mbalimbali ya kimaisha?

Mtu ambaye amekusaidia mbalimbali leo hii unamuona hafai. Kweli Wanawake ni viumbe ajabu sana.

Huwa wanaficha makucha wanapokuwa wanahitaji kitu fulani kwa wakati fulani.Pindi apatapo hicho kitu ghafla utaona anabadilika mpaka unajikuta na wewe unajishangaa mara mbili mbili.

Miezi kama miwili iliyopita nilikutana na mrembo na ana kila sifa ya kuitwa mwanamke. Mwenye umbo namba 8 umbo hatari sana.

Basi tukawa tumependana na kuwa na mipango mingi tu ingawa yeye alikuwa hana kazi yoyote. Kitu cha kwanza nikamsaidia akapata kazi kwenye kampuni moja hapa mjini kwa mshahara wa laki 4 tu.

Baada ya kupata hiyo kazi nimeshangaa ghafla amebadilika sana. Simu nikipiga hapokei na akipokea anatoa sababu za kijinga sana. Kama mjuavyo huwezi ukaacha kujipa matumaini kimtindo kuwa umpendae atakuwa poa tu huenda kuna kitu kinamsumbua.

Leo nmeangalia kwenye whatsApp ameniblock na nikipiga simu haipatikani so nashindwa sijui nifanyeje. Nikajaribu kumcheki kwa namba mpya hakupokea ikabidi nimtumie Meseji ya kumuuliza kama amepata hela niliyomtumia kiasi cha laki moja.

Baada ya dakika mbili akipiga akinieleza kuwa hajapokea hapo hapo nikamchana ukweli kuwa una ongea na Fulani( nikataja jina langu) kabla sijamaliza kutaja jina simu ikakatwa.

Mpaka muda huu hakuna simu inayopokelewa tena wala sijibiwa Meseji.Hivyo nimelidhika na matokeo maisha yanasonga kimtindo.

Mfariji wangu wa karibu kwa sasa ni movie. Hakuna namna nyingine.

Nawashauri Wanawake kama haumtaki mtu mwambie ukweli ajue siyo kuigiza kuwa unapenda kumbe uko pale tu kwa manufaa yako binafsi.

Ahsanteni.
Ni kawaida sana kwa binadamu. Mtu anapretend akishapata anakimbia. Hata wewe ukienda kwenye interview unajipanga sana na kujibu vizuri ila ukishapata kazi unabadilika na kuwa kawaida
 
Ni kawaida sana kwa binadamu. Mtu anapretend akishapata anakimbia. Hata wewe ukienda kwenye interview unajipanga sana na kujibu vizuri ila ukishapata kazi unabadilika na kuwa kawaida
Point noted!
 
Safi unajitambua songa mbele ikitokea siku anajirudissha kwako mtupe kwenye dustbin kabisa

Thanks Mkuu!

Ingawa kulipiza kisasi siyo poa kabisa.

But ikitokea hivyo yani kajirudi nitatumia lugha nzuri kwake kumkimbiza.

Pia hakika nahisi nafasi yake itakuwa imechukuliwa tayari.
 
Heshima yenu humu ndani wakuu.

Wanawake kwa nini mnakuwa na roho mbaya hivyo?

Inakuwaje unamletea visa mtu ambaye mlikuwa mnapendana ambaye mlipanga mambo mbalimbali ya kimaisha?

Mtu ambaye amekusaidia mbalimbali leo hii unamuona hafai. Kweli Wanawake ni viumbe ajabu sana.

Huwa wanaficha makucha wanapokuwa wanahitaji kitu fulani kwa wakati fulani.Pindi apatapo hicho kitu ghafla utaona anabadilika mpaka unajikuta na wewe unajishangaa mara mbili mbili.

Miezi kama miwili iliyopita nilikutana na mrembo na ana kila sifa ya kuitwa mwanamke. Mwenye umbo namba 8 umbo hatari sana.

Basi tukawa tumependana na kuwa na mipango mingi tu ingawa yeye alikuwa hana kazi yoyote. Kitu cha kwanza nikamsaidia akapata kazi kwenye kampuni moja hapa mjini kwa mshahara wa laki 4 tu.

Baada ya kupata hiyo kazi nimeshangaa ghafla amebadilika sana. Simu nikipiga hapokei na akipokea anatoa sababu za kijinga sana. Kama mjuavyo huwezi ukaacha kujipa matumaini kimtindo kuwa umpendae atakuwa poa tu huenda kuna kitu kinamsumbua.

Leo nmeangalia kwenye whatsApp ameniblock na nikipiga simu haipatikani so nashindwa sijui nifanyeje. Nikajaribu kumcheki kwa namba mpya hakupokea ikabidi nimtumie Meseji ya kumuuliza kama amepata hela niliyomtumia kiasi cha laki moja.

Baada ya dakika mbili akipiga akinieleza kuwa hajapokea hapo hapo nikamchana ukweli kuwa una ongea na Fulani( nikataja jina langu) kabla sijamaliza kutaja jina simu ikakatwa.

Mpaka muda huu hakuna simu inayopokelewa tena wala sijibiwa Meseji.Hivyo nimelidhika na matokeo maisha yanasonga kimtindo.

Mfariji wangu wa karibu kwa sasa ni movie. Hakuna namna nyingine.

Nawashauri Wanawake kama haumtaki mtu mwambie ukweli ajue siyo kuigiza kuwa unapenda kumbe uko pale tu kwa manufaa yako binafsi.

Ahsanteni.
Hakupendi hata huyo keshapata chake.
 
Hahahhaahha punguza Kwanza maumivu ya kutendwa
Hahahahah!

Gari lililopoa huvuta gari mbovu.

Pia maumivu hayapoi kama unavyojua bali upate wa kuyapooza.

Natumai wewe ndiye.
 
Hakika Mkuu.

Ila kicheche akikukimbia muache atarudi akiwa analia.
Mungu anakupenda huwezi jua alikuepusha na nini? kubali matokeo na songa mbele mkuu. Kumbuka wanawake wamejaa tele, riziki yako utaipata tuu na mda huwa unasema kama wanavyosema wazungu we jipe mda halaf sikilizia uone mwisho wake utakuaje..
 
Halafu mambo ya kuja humu jamvini na kuanza kulialia mwanaume mzima mi huwa sipendi!
 
Mungu anakupenda huwezi jua alikuepusha na nini? kubali matokeo na songa mbele mkuu. Kumbuka wanawake wamejaa tele, riziki yako utaipata tuu na mda huwa unasema kama wanavyosema wazungu we jipe mda halaf sikilizia uone mwisho wake utakuaje..
Nashukuru kwa ushauri mzuri Mkuu!
 
Nikwambie tu pole
Tena shukuru kaondoka mapema kabla hajakutia hasara zaidi.
Halafu miezi miwili tu mshaanza mipango ya maisha?acha utani we we.
Unatakiwa umjue mtu vizuri atlest baada ya six months ndo uanze kupanga nae hivyo mtakavyovipanga.
Wanawake wa sasa hivi huwezi kutana nae leo kesho unapanga future utaibiwa labda ubahatishe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom