Wanawake acheni kelele zisizo na ulazima wowote

Wanawake acheni kelele zisizo na ulazima wowote

Kama hupendi kelele zangu si uniache, tusipopiga kelele mnasema, tufanyeje ili mridhike jamani
Gari yenyewe inapiga kelele kutokana na mwendo sembuse mie mtu anabadilisha gia na zinakubali nisipige kelele....weeeee na mtuache na kelele zetu

Na hata sauti ya gia namba 1 na 2 mpaka 3 ni tofauti kabisa.......mxiiiiiiu zao.........
 
  • Thanks
Reactions: ram
Habari zenu bandugu.

Sio siri niweke wazi kwamba kuna baadhi ya mademu wanapenda kupiga kelele kupita kiasi wakati wa kungonoka.

Inafikia hatua mzee mzima unakosa raha unahisi majirani wanasikia.

Hivi kinachowafanya mpige kelele ivo ni nn? au wizi tu

Mkuu tumetofautiana aisee,,,mie akipiga kelele saa nyingine Mayonaise ya nakuwa karibu kutoka!!


Sent from my iPad Air using JamiiForums
 
Kuna style demu lazima utamwona kabisa anaumia hata awe na shimo la kiaje.
 
Kama hupendi kelele zangu si uniache, tusipopiga kelele mnasema, tufanyeje ili mridhike jamani
Gari yenyewe inapiga kelele kutokana na mwendo sembuse mie mtu anabadilisha gia na zinakubali nisipige kelele....weeeee na mtuache na kelele zetu
Noted!
 
kelele zinategemea biti unalopiga kama biti la ukweli kushangilia imo
 
Habari zenu bandugu.

Sio siri niweke wazi kwamba kuna baadhi ya mademu wanapenda kupiga kelele kupita kiasi wakati wa kungonoka.

Inafikia hatua mzee mzima unakosa raha unahisi majirani wanasikia.

Hivi kinachowafanya mpige kelele ivo ni nn? au wizi tu

Hili suala ni gumu kidogo kulielezea ...
Wapo wanapata mizuka ya ki-ukweli na pia wapo wanaojifanyisha! Cha msingi mshauri mpenzio apunguze kelele kama wewe haupendezwi nazo!
 
Habari zenu bandugu.

Sio siri niweke wazi kwamba kuna baadhi ya mademu wanapenda kupiga kelele kupita kiasi wakati wa kungonoka.

Inafikia hatua mzee mzima unakosa raha unahisi majirani wanasikia.

Hivi kinachowafanya mpige kelele ivo ni nn? au wizi tu

hahahahaaa hilo dongo linanihusu, siku hizi singonoki sana ila ikitokea nangonoka basi huwa nalipizia ya miezi 3. Kelele hizo ni emotions ambazo mtu anazitoa kutokana na kukunwa key kisawasawa. We kama huyo unayemkuna unaona anakuzingua tafuta mzaramo, wale huwa hawatoi sauti wanatoa chozi tuu kiuno ndo huwa kinatoa kelele kwa kupekechwa. Au uache kumngonoa kwanguvu na kwa makeke yote, umngonoe kidogo kidogo ataacha kupiga kelele, yaani mtu ukunwe key kisawasawa uache kustareheke kwa kuficha emotions ili tuu majirani wasisiskie kiruuu!!!

Ukinikuta mimi utaseam nachinjwa au napigwa kipigo cha mwizi au cha mbwa mwitu..............
 
loading error.............................tabibu mtaratibu picha yako inanitisha jameni
 
Kweli nimemini kuwa tunafanya tofauti kwa sababu tuko tofauti,Binafsi napenda demu anayepiga kelele kunako majambozi unapoendesha gari ni vizuri litoe sauti.

hahaa mwambie uyo maji yenyw yakidumbukizwa jiwe yanatoa sauti ...DUBWIIII....
 
Wanaume pia wapo wapigaji kelele tena ukiwasikia ni worse! Yupo mmoja jirani yangu hapa akianza hatulali ukijumlisha na za girlfriend wake tabu tupu.

wambie wae wanawasha subufa lol hahaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom