Wanawake acheni kelele zisizo na ulazima wowote

Wanawake acheni kelele zisizo na ulazima wowote

Wanaume pia wapo wapigaji kelele tena ukiwasikia ni worse! Yupo mmoja jirani yangu hapa akianza hatulali ukijumlisha na za girlfriend wake tabu tupu.

Hahahahaaa…nimefurahi kinyama,yaan kuna wanaume wanakelele looooh,basi ziwe za kawaida na maneno pia,ataropoka hapoooo mmmh,hd na matusi.
 
Uswahili kuna vituko...

Kuna siku nimeenda kusuka wakina mama wakawa wanamuongelea mwenzao...well sijuhi wana beef nae vipi ila design ni kama wao wameolewa mwenzao hana mume lakini wanaishi same house (ya kupanga) mmoja anasema juzi nimepiga makelele makusudi kumrusha roho...nilicheka sana...kumbe wengine wanapiga kelele kuringishia maraha wanayokula...
 
ahahahahhhhh, mimi nina kelele kinoma sasa sijui utaweza?

Nimeshazizoea kwa waliokutangulia itabidi nife na tai shingoni kwani kumbe wote mpo hivyo. Heheheheheeeehahahaaahiiiiiiii
 
Uswahili kuna vituko...

Kuna siku nimeenda kusuka wakina mama wakawa wanamuongelea mwenzao...well sijuhi wana beef nae vipi ila design ni kama wao wameolewa mwenzao hana mume lakini wanaishi same house (ya kupanga) mmoja anasema juzi nimepiga makelele makusudi kumrusha roho...nilicheka sana...kumbe wengine wanapiga kelele kuringishia maraha wanayokula...

lol! kisa cha kukaukiwa na koo. usikute mwenzie alikuwa yupo usingzn hata habari hana. yeye anajua kamrusha roho kumbe kajichosha tu.
 
hahahahaaa hilo dongo linanihusu, siku hizi singonoki sana ila ikitokea nangonoka basi huwa nalipizia ya miezi 3. Kelele hizo ni emotions ambazo mtu anazitoa kutokana na kukunwa key kisawasawa. We kama huyo unayemkuna unaona anakuzingua tafuta mzaramo, wale huwa hawatoi sauti wanatoa chozi tuu kiuno ndo huwa kinatoa kelele kwa kupekechwa. Au uache kumngonoa kwanguvu na kwa makeke yote, umngonoe kidogo kidogo ataacha kupiga kelele, yaani mtu ukunwe key kisawasawa uache kustareheke kwa kuficha emotions ili tuu majirani wasisiskie kiruuu!!!

Ukinikuta mimi utaseam nachinjwa au napigwa kipigo cha mwizi au cha mbwa mwitu..............

Nimekupendaje ninavyopenda Miguno.
 
haki ya nani mimi uwa napenda awe anapiga kelele, wewe tena unapoga ile game ya kifaza, sio kukomoa, na magoli ya kiufundi, hatari sana, kuna siku alisema nakufaaaa, nikaanza kukemea, kwa kusema hufi............

Ha ha ha ha ha nakufaaaa mie jamani unanifany Nini mwenzio?
 
Hivi nshawahi kupiga kelele..hata sijui manake nikiishaiona tu akili yote inahamia jupiter..labda niwaulize majirani kama wanasikiaga kelel..
 
Hivi nshawahi kupiga kelele..hata sijui manake [size=+2]nikiishaiona tu akili yote inahamia jupiter[/size]..labda niwaulize majirani kama wanasikiaga kelel..

Jawilat, hivi wewe unatokea kule pande za Misigiri?
 
  • Thanks
Reactions: ram
Habari zenu bandugu.

Sio siri niweke wazi kwamba kuna baadhi ya mademu wanapenda kupiga kelele kupita kiasi wakati wa kungonoka.

Inafikia hatua mzee mzima unakosa raha unahisi majirani wanasikia.

Hivi kinachowafanya mpige kelele ivo ni nn? au wizi tu

Ulimbukeni wa ulevi wa kuangalia video za X so wanakopy&kupesti wakati hawatambui kuwa wale wako kazini wanatengeneza marketing yao waweze kupata ajira kem~kem sasa wee mwenzangu limbukeni kama sio zumbukuku badala ya kufaham ulimwengu uko huku wa mababu,bibi na wazazi wetu unaelekea kwenye video za sodoma&gomora alafu unajiona boonge ya mjanja kumbe zumbukukuu.
 
Mmh wanaume mshaurini mwenzenu ...best kelele zikizidi muwekee kidole mdomoni anyonye
 
haki ya nani mimi uwa napenda awe anapiga kelele, wewe tena unapoga ile game ya kifaza, sio kukomoa, na magoli ya kiufundi, hatari sana, kuna siku alisema nakufaaaa, nikaanza kukemea, kwa kusema hufi............

Hahahah hahahahah
 
ulimbukeni wa ulevi wa kuangalia video za x so wanakopy&kupesti wakati hawatambui kuwa wale wako kazini wanatengeneza marketing yao waweze kupata ajira kem~kem sasa wee mwenzangu limbukeni kama sio zumbukuku badala ya kufaham ulimwengu uko huku wa mababu,bibi na wazazi wetu unaelekea kwenye video za sodoma&gomora alafu unajiona boonge ya mjanja kumbe zumbukukuu.

kila muziki unaopigwa huwa na chorus, sasa hayo makelele ni kama chorus ya muziki ili kunogesha shughuli yenyewe.... Muziki chorus bwanaaa asikuambie mtu, then ujue kumfanya a "skwiti" mbona raha!!! Pia hii chorus wanayotoa huhamasisha mpiga vyombo aongeze juhudi na ufundi zaidi..
 
Daaaaaah
wenzio wanatafuta hizo kelele wanakosa
wao wanaishia kupata silent ringtone tu
we umepata kelele za trekta unalalamika wakati kuna mwenzio ana kainjini ka vitz mlio hakuna kabisa
grow up kabla hujaja kulia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom